[TLBB] Lần đầu đến với CLB games xin được giúp đỡ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Vi phạm quy định zacktt's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    26

Lần đầu đến với CLB games xin được giúp đỡ

Như tít ạ . Hiện tại thì mình đang cần nhờ 1 người mở giúp 1 server TLBB online hoặc hướng dân mở sever game TLBB. (tất nhiền là có trả phí rồi ạ)

Vì là mình đam mê game TLBB từ ngày FPT đến Private đến nay cũng 7 năm có lẻ rồi

Do FPT thì không đủ khả năng để chơi . Mà private thì cứ 2 3 tháng sever lại sập 1 lần , không đảm bảo được

Do có người giới thiệu thì mình biết và tới đây mong mọi người giúp đỡ để mình có thể mở được 1 sever game

Cho Anh Em , Bạn Bè của mình chơi ...

Chắc mọi người đã từng chơi game thì cũng biết . Game nhiều khi là ảo mà tình cảm nó lại rất thật . Nhiều khi sever sập anh em thất lạc nhiều lúc ngậm ngùi lắm

Tại đêm rồi câu văn hơi lủng củng . Mọi người bỏ qua và giúp đỡ cho mình . Cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi zacktt, ngày 18-04-15 lúc 02:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zacktt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone Intel's Avatar
    Đang ở
    Canberra Australia
    Thanks
    80

Ðề: Lần đầu đến với CLB games xin được giúp đỡ

Trích dẫn Gửi bởi zacktt [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tít ạ . Hiện tại thì mình đang cần nhờ 1 người mở giúp 1 server TLBB online hoặc hướng dân mở sever game TLBB. (tất nhiền là có trả phí rồi ạ)

Vì là mình đam mê game TLBB từ ngày FPT đến Private đến nay cũng 7 năm có lẻ rồi

Do FPT thì không đủ khả năng để chơi . Mà private thì cứ 2 3 tháng sever lại sập 1 lần , không đảm bảo được

Do có người giới thiệu thì mình biết và tới đây mong mọi người giúp đỡ để mình có thể mở được 1 sever game

Chắc mọi người đã từng chơi game thì cũng biết . Game nhiều khi là ảo mà tình cảm nó lại rất thật . Nhiều khi sever sập anh em thất lạc nhiều lúc ngậm ngùi lắm

Tại đêm rồi câu văn hơi lủng củng . Mọi người bỏ qua và giúp đỡ cho mình . Cảm ơn
    chào bạn!

nếu bạn cần tìm người mở sv cho bạn thì có nhiều lắm...nhưng vấn đề chủ yếu là bạn phải biết quản lý sv của bạn..nếu thuê người mở rồi thôi thì có ddos hay attack thì chẳng lẽ bạn cứ nhờ người khác sao. Mình khuyên bạn nên tìm hiểu game trước đi đã, tập làm 1 vài sv off rồi tự đưa lên online thì cái đẳng cấp của bạn mới khá chứ như bạn nói thì người mở dùm bạn chẳng khác gì bạn bị người khác khống chế sv của bạn rồi...

đến với CLB này...ai cũng như ai, mình cũng là newbie nhưng cố gắng học hỏi thêm thì mới tiến bộ thôi..chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng Intel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định zacktt's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi Intel [Only registered and activated users can see links. ]
    chào bạn!

nếu bạn cần tìm người mở sv cho bạn thì có nhiều lắm...nhưng vấn đề chủ yếu là bạn phải biết quản lý sv của bạn..nếu thuê người mở rồi thôi thì có ddos hay attack thì chẳng lẽ bạn cứ nhờ người khác sao. Mình khuyên bạn nên tìm hiểu game trước đi đã, tập làm 1 vài sv off rồi tự đưa lên online thì cái đẳng cấp của bạn mới khá chứ như bạn nói thì người mở dùm bạn chẳng khác gì bạn bị người khác khống chế sv của bạn rồi...

đến với CLB này...ai cũng như ai, mình cũng là newbie nhưng cố gắng học hỏi thêm thì mới tiến bộ thôi..chúc bạn thành công
    Chào bạn . tại đây là lần đầu tiên mình đến với CLB games thì mình cũng chưa biết hướng đi từ đâu . Coi như nhờ làm 1 server để làm nền tảng bước tiếp bạn ạ. Còn về vấn đề DDoS hay Attack thì là thứ mình hiểu sâu rồi nên không lo bạn ạ. cofing trỏ site , Blog IP . Anti ddos ... là chuyên ngành của mình mà
    Khách viếng thăm hãy cùng zacktt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quanggoku's Avatar
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi zacktt [Only registered and activated users can see links. ]

Hé lô. Mình cũng là 1 newbie đây. Mày mò từ tối đến giờ cũng vừa cài được 1 server off trên máy. Cũng đam mê lắm ấy Cậu vào mấy topic của anh makute hay anh Sói hay Dark ấy. Có video chi tiết lắm. Mày mò dần dần ra hết ấy mà
    Khách viếng thăm hãy cùng quanggoku xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vinhthamthao's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    145

Dạo Này sao lắm New Ber Mới Vào mà đã Đòi đưa lên Onl nhỉ không Biết Có Hiểu Sâu xa lắm ko . cứ mò vào là Kêu onl luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhthamthao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vinhthamthao vì bài viết này !

makute7413 (18-04-15)

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Từ offline lên online là cả 1 quá trình dài. Trong box này có 1 bài hướng dẫn đưa tlbb lên online của huuduyen_05 đó bạn.
    Nội quy của box TLBB không khuyến khích trao đổi, thảo luận về vấn đề này nha bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [PC GAMES] Tổng hợp PC GAMES hay [HOT]
    Bởi center1309 trong diễn đàn CLB PC GAMES
    Trả lời: 155
    Bài viết cuối: 24-05-15, 08:14 AM
  2. Cần giúp về cài đặt games Nhất Kiếm..!
    Bởi hoangcungclub trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-02-13, 08:55 PM
  3. [MU] lỗi không hiện thông báo khi vào games!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-01-13, 06:38 PM
  4. web games Lục Mạch Thần Kiếm
    Bởi KeenEnd trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-02-12, 06:24 PM
  5. Games Bắn Súng Mới Cực Hot.
    Bởi 7ig3r trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-01-11, 07:37 AM