[JX] Đã làm mọi cách mà ae GZ chỉ trên 4rum nhưng vẫn bó tay trước "CONNECT DB ERROR"
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    11

Icon9 Đã làm mọi cách mà ae GZ chỉ trên 4rum nhưng vẫn bó tay trước "CONNECT DB ERROR"

5 ngày qua mình thật sự rất mệt mỏi khi không thể nào cài được server võ lâm jx offline. Mình đã làm mọi cách từ các 2pic của 4fum, xem ebook, mà trên 4rum khác...nhưng mình vẫn không thể nào khắc phục được tình trạng "CONNECT DB ERROR"...mình cũng lên các 2pic để hỏi nhưng dường như ae bận quá nên không rep cho mình được. Mình rất muốn chơi trò này, mình đã chơi jx thông qua máy ảo rồi, nhưng có 1 số server anh tuan565 chưa làm server thông qua máy ảo nên mình mong muốn ae trong 4rum có thể giúp mình tiếp cận với thế giới jx và cùng anh em phát triển jx ngày càng vững mạnh. Mình cảm ơn các bạn nhiều [IMG][Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ][/IMG][IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Khách viếng thăm hãy cùng duyenkute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Đã làm mọi cách mà ae GZ chỉ trên 4rum nhưng vẫn bó tay trước "CONNECT DB ER

pm yh traitinhnghich_thekimoi. mình chỉ có chút kiến thức thôi nhưng sẽ cố gắng giúp bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng laidinhden xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến laidinhden vì bài viết này !

duyenkute (30-05-13)

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Ðề: Đã làm mọi cách mà ae GZ chỉ trên 4rum nhưng vẫn bó tay trước "CONNECT DB ER

làm theo ebook 3.0 của jxvietnam chắc chắn thành công, nên chạy sv = tay, ko nên chạy = tool, lỗi connect db error : vào SQL chỉnh lại pass sa
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

duyenkute (30-05-13)

Bựa Nhân ngaunachay's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    220

Server hình như là nofont, mà máy của bạn đang chạy Font china mà
    :I'm Newbie :

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngaunachay vì bài viết này !

duyenkute (30-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi ngaunachay [Only registered and activated users can see links. ]
    Server hình như là nofont, mà máy của bạn đang chạy Font china mà
    ủa vậy là sao bạn?...bạn có thể giải thích rõ hơn cho mình không?...yh mình nè: hen_kiep_nay

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    làm theo ebook 3.0 của jxvietnam chắc chắn thành công, nên chạy sv = tay, ko nên chạy = tool, lỗi connect db error : vào SQL chỉnh lại pass sa
    mình đã làm hết cách, mình hiện tại đang xài ebook 4.1 và làm đúng theo hướng dẫn từ đầu đến cuối...
    Khách viếng thăm hãy cùng duyenkute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Lỗi "HTTP Error 403.14 - Forbidden"
    Bởi update24h trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-12-12, 11:37 AM
  2. [MU] Lỗi "GSDBSet ODBC connect fail" khi chạy DataServer 1, 2 mặc dù đã chạy OBDC.reg
    Bởi Công Quốc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-03-12, 10:56 PM
  3. Lỗi No-ip DUC "error connecting to server"
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-04-11, 04:54 PM