[Gunny] Share một số đồ trong Resource
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 [Gunny] Share một số đồ trong Resource

Chào mọi người trong diển đàn,hôm nay mình xin share một sồ đồ mình đi RIP và tồng hợp từ các nguôn khác,không nói nhiều bây giờ mình sẽ share cho anh em.
    Các bạn download Resource của mình tại [Only registered and activated users can see links. ]
    Update thêm query cho anh em cài cho nhanh khỏi cần add thủ công.Download tại[Only registered and activated users can see links. ]
    một số hình cho anh em xem:
    Set
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Nhẩn + lắc + dây chuyền + đồ đạo cụ
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẩn cách add các items trên ngoại trừ vũ khí thi các bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] để xem hướng dẩn
    Bước 1: Vào SQL ==> Chọn mục Db_Tank ==> dbo.Shop_Goods chọn Edit All Row
    +TemplaceID:Tạo số ID cho vật phẩm vd:160395
    +Name:Tên vật phẩm
    +Catelogy:Bạn vào mục Shop.Good.Category để xem
    +Decription:ghi chú cho vật phẩm của bạn
    +Atack,defense,agility,luck:chỉ số của vật phẩm
    +Pic:thư mục chứa hình vd:thư mục của set Kiến là suit818...

Sau đó vào website mở đường link: [Only registered and activated users can see links. ] của bạn/req30/templatealllist.ashx thấy Succer thì thành công
    *Lưu Ý:để add vật phẩm nào bạn copy một vật phẩm cùng loại và paster + chỉnh sửa lại cho nhanh,nếu chạy đường link bị Fail thì set quyền admin cho thư mục req30.
    Bổ Sung:Đối với add nhẩn lắc thì các bạn vào trang admingunny chọn Tab Fusion & Items Box bấm vào Slot 1 và chọn nhẩn or lắc để dung luyên rồi bấm thêm mới.Vào game thử dung luyện coi được chưa. Enjoy

P/s Alyen cho mình xin yahoo dc không,đang cần thỉnh giáo một vài thứ về edit flash
    Lần sửa cuối bởi reyza911, ngày 05-10-12 lúc 07:30 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng reyza911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 12 Users Say Thank You to reyza911 For This Useful Post:

biendong1980 (06-10-12), dnh195 (11-10-12), dongnguyen0510 (27-10-12), hachacpro (03-10-12), huypo09 (27-12-12), KaizLuvPy (26-10-12), Kinggameno1 (07-10-12), nghiadht (07-10-12), quancoi000 (02-10-12), trankhang115vn (15-10-12), xuanbich (07-10-12), zsanhkhoa (31-12-12)

Thành Viên gamegn's Avatar
    Thanks
    92

Ðề: [Gunny] Share một số đồ trong Resource

đùa với mình đó hả
    2road luôn nek`:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng gamegn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi gamegn [Only registered and activated users can see links. ]
    đùa với mình đó hả
    2road luôn nek`:
    Đâu biết dâu,tại thấy nhìu người 99 mà tui có 00 nên chụp lên cho mọi ngươi koi thừ

Baka Gà Mờ haidang115's Avatar
    Thanks
    126

Có gì hot 30 chả
    Khách viếng thăm hãy cùng haidang115 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

toàn hàng cùi. cũng đem lên khoe
    Khách viếng thăm hãy cùng Biboy_ThieuGia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi Biboy_ThieuGia [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế chsu có không mà chê ngường khác
    Khách viếng thăm hãy cùng clanhinata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gamegn's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi reyza911 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người trong diển đàn,hôm nay mình xin share một sồ đồ mình đi RIP và tồng hợp từ các nguôn khác,không nói nhiều bây giờ mình sẽ share cho anh em.
    Các bạn download Resource của mình tại [Only registered and activated users can see links. ]
    một số hình cho anh em xem:

Trong hình chỉ là một số hình mẩu cho anh em xem!!!
    Mình sẽ tiếp tục cập nhật tiếp Resource của mình
    Giờ mình đi ngủ để mai đi học nên xin cập nhật hướng dẩn sau nha

P/s Alyen cho mình xin yahoo dc không,đang cần thỉnh giáo một vài thứ về edit flash
    Cho mấy cái set dc hok ong bạn
    yahoo: tqp1997bd
    Khách viếng thăm hãy cùng gamegn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi gamegn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mấy cái set dc hok ong bạn
    yahoo: tqp1997bd
    Set mình bỏ trong mục resource hết rồi,bửa nào mình up thêm nửa

Trích dẫn Gửi bởi Biboy_ThieuGia [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng là đo cùi đấy mà mình còn biết Share,còn hơn bạn có không share còn lên đây sủa làm như ta hay lắm.Mình không cần thứ 4 chân như bạn cm đâu
    Lần sửa cuối bởi reyza911, ngày 02-10-12 lúc 02:06 AM.

Thành Viên
    Thanks
    59

Hồi bữa tới giờ chỉ share cái bản Việt hóa sever Fix WIND cùi mía có làm dc tích sự gì đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng trungqbbn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên razent's Avatar
    Thanks
    155

Haizz cái đồng hồ kia có sẵn trong gift rồi còn cái đã CH cũng có nhưng cũng phải cảm ơn đã share
    Khách viếng thăm hãy cùng razent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến razent vì bài viết này !

hoctaogame (05-10-12)

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Ngao Kiem] Share Resource việt hóa 95% (5% còn lại là của...GS)
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-11-15, 07:02 PM
  2. [Gunny] Share bộ quản lý game Gunny (Gunny Private Webpage v1.0)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 11-02-13, 04:52 PM
  3. Share resource Ngạo Kiếm + đã việt hóa 1 phần
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 04-12-12, 06:19 PM
  4. [Gunny] Share resource vũ khí chế: Đao Huyền Vũ của Aljen@@
    Bởi Aljen trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 24-09-12, 07:13 PM
  5. Lỗi lạ khi xài resource Gunny 3.0 Pro cứu với