Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 99
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 99 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 49 89 97 98 99 100 101 109 ... CuốiCuối
Kết quả 981 đến 990 của 1257
    Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    up top là gì ạ anh . em chạy ./all rồi mà khi vào game có thấy dòng ghi danh đâu mà đến giờ đi được
    Nhân tiện các bác chỉ giúp em dùng tool gì cho các thứ linh tinh vào trong cái Element.exe đó được ạ giống như tru tiên stom hay game24 đó ạ

P/S người DEV tru tiên bây giờ không đếm hết 1 bàn tay , có những vấn đề thắc mắc ngoài tầm hiểu biết mò hoài không biết

để chạy đc bạn phải cấu hình gs.conf , kênh mà bạn chạy phải thêm map đó vào.

tool đó tên là xxxbox gì đó quên rồi. forum gamezone mình cũng nhiều người dùng mà
    ////////////////////////////

boss gì cấp 1 đánh cái lên 150

[Only registered and activated users can see links. ]

thằng nào bên phe tôi ta -trừ boss chữ đỏ nha (tụi nó đánh nhau đứng xem)
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

file confgi.gs đó thêm gì vào để chạy , ip map chiến trường là Z bao nhiêu ạ anh chỉ em cái tool gom mấy thứ linh tinh vào El.exe với nha em tìm không thấy xxxboxx ở trong frum

P/S dạo này các bác OF hết rùi ak . vào frum tru tiên cả ngày mỗi mình đèn xanh
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trutienhp vì bài viết này !

zmioduz (13-03-13)

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    file confgi.gs đó thêm gì vào để chạy , ip map chiến trường là Z bao nhiêu ạ anh chỉ em cái tool gom mấy thứ linh tinh vào El.exe với nha em tìm không thấy xxxboxx ở trong frum

P/S dạo này các bác OF hết rùi ak . vào frum tru tiên cả ngày mỗi mình đèn xanh
    cái elements.data 11 phái của zhuxianfire tiếng việt đó. mở tham khảo

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    tool đó tên là molebox. hướng dẫn dùng ở các forum có rất nhiều hoặc youtube.

còn một số tool khác nữa cũng có chức năng tương tự
    ////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 14-03-13 lúc 08:32 PM.

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    cái elements.data 11 phái của zhuxianfire tiếng việt đó. mở tham khảo

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    tool đó tên là molebox. hướng dẫn dùng ở các forum có rất nhiều hoặc youtube.

còn một số tool khác nữa cũng có chức năng tương tự
    ////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    Tool gì đây anh . pass giải nén là gì ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Tool gì đây anh . pass giải nén là gì ạ
    link này hả [Only registered and activated users can see links. ]
    tool mã hóa gì ấy, không biết pass là gì.

mà thường dùng pack bằng soft khác , một số dùng molebox (thường bị nhận nhằm là virus)

Thành Viên
    Thanks
    0

Xin hoi cac ban tren forum lam cach nao de minh co the di chien viem nguc ,gioi ha,vi vu , thien dich ban nao biet xin huong dan minh voi
    minh chi biet SV cua minh co rehat luix ban nao gioi mong ban co the chi ho minh voi tai minh khong ranh may cai nay cho lam
    Mong duoc su giup do tu cac ban
    Lần sửa cuối bởi minhquan621, ngày 17-03-13 lúc 07:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhquan621 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Mizou và mọi người ơi cho mình hỏi khi mình xóa thông tin tài khoản trên phpmyadmin ý mà không xóa dữ liệu char trên server thì lúc tạo tài khoản mới số char cũ đã bị xóa tài khoản nó sẽ tự động nhảy random vào cái tài khoản vừa lập, vậy cho mình hỏi xóa dữ liệu char trên server là phải làm ntn ạ, Đại ý là reset toàn bộ thông tin char của server thành 1 server như lúc chưa có gì thì phải xóa những j ^^ thank mọi người nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi minhquan621 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin hoi cac ban tren forum lam cach nao de minh co the di chien viem nguc ,gioi ha,vi vu , thien dich ban nao biet xin huong dan minh voi minh muon kie may cai nay may khong thay ai co the giup minh voi PM yahoo :[email protected]
    Mong duoc su giup do tu cac ban
    đầu tiên bạn phải biết map đó thuộc z mấy , tọa độ của nó . sau đó ép vô NPC dịch chuyển (ép vô elements.data). xong đồ bộ sever. vậy là xong rồi đó.

p/s: để biết được z với tọa độ của map đó thôi khó. dù trong config.pck có file liệt kê hết z và tọa độ rồi nhưng chả biết cái nào là của cái nào

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    Mizou và mọi người ơi cho mình hỏi khi mình xóa thông tin tài khoản trên phpmyadmin ý mà không xóa dữ liệu char trên server thì lúc tạo tài khoản mới số char cũ đã bị xóa tài khoản nó sẽ tự động nhảy random vào cái tài khoản vừa lập, vậy cho mình hỏi xóa dữ liệu char trên server là phải làm ntn ạ, Đại ý là reset toàn bộ thông tin char của server thành 1 server như lúc chưa có gì thì phải xóa những j ^^ thank mọi người nhé
    bạn chơi sever nào ?

nếu chơi server 12 ubuntu thì bạn đăng nhập xóa char đi, nó có 2 tài khoản à.(sever mình chỉnh sau 6 giây nó xóa char à). sau đó xóa tài khoản trên phpmyadmin

Thành Viên
    Thanks
    6

zmioduz yahoo cho mình hỏi cái này xíu nhé thank
    Khách viếng thăm hãy cùng vipboy_9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    đầu tiên bạn phải biết map đó thuộc z mấy , tọa độ của nó . sau đó ép vô NPC dịch chuyển (ép vô elements.data). xong đồ bộ sever. vậy là xong rồi đó.

p/s: để biết được z với tọa độ của map đó thôi khó. dù trong config.pck có file liệt kê hết z và tọa độ rồi nhưng chả biết cái nào là của cái nào

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn chơi sever nào ?

nếu chơi server 12 ubuntu thì bạn đăng nhập xóa char đi, nó có 2 tài khoản à.(sever mình chỉnh sau 6 giây nó xóa char à). sau đó xóa tài khoản trên phpmyadmin
    mình chơi 11 class, bạn chỉ mình xoá dữ liệu nhân vật trên servẻ được hém, chính xác là reset dữ liệu 1 server ý cậu chỉ mình làm nhé thank
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 99 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 49 89 97 98 99 100 101 109 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES