[KT] Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + không kẹt acc + add đc đồng... - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 242
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi vipcuonghy [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi bản này dùng có bị lỗi đăng nhập không, user sao pass nào cũng vào đc à, sửa ở chỗ nào nhỉ?
    Đó là do lỗi Bishop. Mà chơi offline thì quan tâm gì đến check pass ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Giang Tân thôn
    Thanks
    28

Đến hôm nay mới tìm ra,muốn edit cái túi tân thủ của đồng chí này phải edit trong script/event_pak/ chứ không phải script/event/
    Khách viếng thăm hãy cùng tny143 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Icon5 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    BẠN NÀO BIẾT RỒI THÌ THÔI
    MÌNH LÀM CHO CÁC BẠN CHƯA BIẾT
    BẢN NÀY MÌNH KẾT HỢP SV DANH KIẾM VỚI SV CỦA NHA TRANG
    TÍNH NĂNG NHƯ SHINICHI_NHA TRANG
    TÍNH NĂNG
    ADD ĐƯỢC ĐỒNG + KO KẸT ACC + KO LỖI C++
    CÓ MẶT NẠ CỰC VÍP TRONG CHỨC NĂNG ADMIN (4 dòng + tài phú cao)
    TÊN ADMIN ĐẶT THỎA MÁI TRONG TÚI TÂN THỦ(bao nhiêu cũng dc bạn chỉ viêc dùng từ OR để thêm tên...)
    CÁC CHỨC NĂNG EVENT HOẠT ĐỘNG TỐT
    TRONG THẺ GM CÓ HÀM THÔNG BÁO TOÀN SV.
    ĐÃ MỞ FULL MÁP.

NHỚ NHẤN NÚT THANKS NHA!

XIN ĐỪNG NÉM ĐÁ NHƯ BÀI TRƯỚC LÀM NẢN LÒNG SHARE
    Hix vẫn bị kẹt acc hình như là do thiếu map hay sao đó. Chạy hết bản của VNGameZoneVN load khoảng 300 mấy map hà hồi sáng test chạy qua cái map 105 rồi die lun, lâu lâu nó cũng điên điên bug C++ hình như là ngay cái file fight gì đó. load hết map nó ngốn ram khoảng 3g4->3g6. Hi vọng bác chỉ cách add thêm map tại vì làm theo cách add map của bác kia chỉ thì không thấy mấy cái map của bác load để ở đâu, có gì chỉ giúp nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng jackyblack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

làm sao để chỉnh map mở ở sever nà thế
    hóng được share jx2

Thành Viên
    Thanks
    9

chủ thớt ơi mình bị vấn đề này mong bạn giải quyết dùm mình hjx. mình ko thấy túi tân thủ đâu cả . mình tạo cả 15acc mà vẫn ko thấy ai giúp mình được thì tks nha
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaanhhunh91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

e mới tham ra diễn đàn, có gì xin các cao thủ chỉ bảo, topic này dạy làm game kiếm thế offline hay online vậy, game chạy có ổn không thấy nhiều người kêu lỗi quá.thank
    Khách viếng thăm hãy cùng dolequan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

chủ thớt ơi sao mình ko chạy đươc bạch hổ đường, tiêu dao cốc .....nhấp vào là bị mất kết nối hjx chủ thớt giúp dùm 1 phát.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaanhhunh91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi hoaanhhunh91 [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt ơi sao mình ko chạy đươc bạch hổ đường, tiêu dao cốc .....nhấp vào là bị mất kết nối hjx chủ thớt giúp dùm 1 phát.
    bạn thêm map TDC và BHĐ vào nhé. Cách add map bạn xem ở đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi jackyblack [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix vẫn bị kẹt acc hình như là do thiếu map hay sao đó. Chạy hết bản của VNGameZoneVN load khoảng 300 mấy map hà hồi sáng test chạy qua cái map 105 rồi die lun, lâu lâu nó cũng điên điên bug C++ hình như là ngay cái file fight gì đó. load hết map nó ngốn ram khoảng 3g4->3g6. Hi vọng bác chỉ cách add thêm map tại vì làm theo cách add map của bác kia chỉ thì không thấy mấy cái map của bác load để ở đâu, có gì chỉ giúp nhé.
    Bạn chỉ nên add các map cần thiết thôi cho nhẹ. add hết map chắc chạy xong cháy ram quá . Bt thì sửa trong servercfg.ini nhé bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến maximhoa vì bài viết này !

jackyblack (30-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    9

bạn ơi mình ko hiểu tại sao trong serve của ông chủ thớt tải về có tới 3 cai serve mà ko có cái nào la ganesever het toàn là gameserve1 rồi 2 rồi 3 chứ ko có gamesever vì thế mà mình ko biết sửa ở chổ nào. ai biết giúp mình cái.

Trang 9 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share trang download full
    Bởi huuthao trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-08-12, 11:16 AM
  2. [JX] Share SV Gốc Xuất danh vô tình kiếm
    Bởi kurim trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-07-12, 11:44 PM
  3. Cách Chỉnh Dòng ẩn trang bị full Nhất kiếm
    Bởi thinhlsls trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu