Share server CuBin No Font China - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 163
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share server CuBin No Font China

Ngựa không khí. không thấy ITEM bạch kim bác nào giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocmark xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

ngựa 150 chỉ có con phi vân là okie thôi, còn lại không có xài được đâu. bạn lục trong diễn đàn có bài posst về con du huy và xích long câu đó, lấy về mà xài là sẽ có thêm 2 condu huy & xích long. còn item bạch kim thì bạn patch cái bachkim.pak trong patch cubin vào là được, với chép thêm thư mục settings\item trong server sang client nữa là ổn
    Khách viếng thăm hãy cùng x10tinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi x10tinpro [Only registered and activated users can see links. ]
    ngựa 150 chỉ có con phi vân là okie thôi, còn lại không có xài được đâu. bạn lục trong diễn đàn có bài posst về con du huy và xích long câu đó, lấy về mà xài là sẽ có thêm 2 condu huy & xích long. còn item bạch kim thì bạn patch cái bachkim.pak trong patch cubin vào là được, với chép thêm thư mục settings\item trong server sang client nữa là ổn
    sau khi đọc qua topic này mình thấy có nhiều người gặp rắc rối, vậy sao bạn ko làm cho cái server hoàn chỉnh 1 mốt rồi update lên trang đầu cho anh em down đi như cái startup, ngựa,...
    mà cho hỏi sao bạn hok up cái Client dùng dùng cho bản này đi, mà cũng hok có hướng dẫn nữa, hok biết cách làm có giống của MD hok, còn cái Client thì làm sao nữa?
    Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng lion080889 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

Xin lỗi mọi người, vì mình không phải là ngươờ Dev Server này nên mình không upload 1 SV hoàn chỉnh cho các bạn được, Server này là sv nguyên gốc của CuBin. Nhưng sv của CuBin là sv cần cài font China, trong khi nhiều người lại hem muốn xài font china nên mình đã no font hoá bản của CuBin, một phần mình cũng thử nghiệm bộ web convert no font của mình. Vì vậy, về phần hướng dẫn bạn có thể tìm tại Topic Share sv của CuBin để tham khảo. Còn lại các phần khác các bạn có thể tham khảo trong các topic của diễn đàn, sau đó áp dụng cho sv của mình. Hiện nay mình đã nghỉ Dev SV và đang làm cái lấy Toạ độ JX cho mọi người dùng, dự kiến vào tuần sau là hoàn thành, và sau bộ Web này mình sẽ ngừng việc Dev JX hoàn toàn vì bận học (11 rồi, lo học thôi). Do vậy mong các bạn thông cảm cho mình.
    Tái bút: Client bạn có thể dùng Client của VinaGame hoặc down Client của anh Akarizone bên [Only registered and activated users can see links. ] , sau đó pacth bản patch của mình vào là có thể xài được !

Thân
    CuBi_Pro
    Lần sửa cuối bởi x10tinpro, ngày 11-10-08 lúc 09:02 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

nhưng tất cả link bên topic đó dãdie hết rồi (hướng dẫn, Tools,...) bạn có thể up lên trang đầu cho mình và mọi người download ko? ko biết có hướng dẫn đưa Server lên Online ko vậy?
    mà web Server này bạn có ko vậy, share cho mình lun với (web php càng tốt )
    Thanks..........
    Khách viếng thăm hãy cùng lion080889 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

Hiện tại mình không Dev JX nữa nên không còn gì cả, còn cách đưa sv lên online đã có hướng dẫn bên banmexanh.com, bạn sang đó tìm nha. Còn bộ Web Server thì mình không thể share được vì mình đã tặng riêng nó cho CuBin rồi. bạn có thể tìm bộ Web bằng asp để sử dụng

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã tìm hiểu VL ofline 1 tuần nay rồi đã thử nhiều server mà chưa cái nào vào được vì nhiều lỗi khác nhau của các server (do mình làm) bạn nào có thể cho mình nick chat để hỏi trực tiếp được không.
    Hay bạn có thể bảo mình qua [Only registered and activated users can see links. ] cũng được, cám ơn nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng chiplong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác nào cài được rồi có thể giúp miễn sao em cài đươc là được
    Khách viếng thăm hãy cùng chiplong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai đã sử dụng server cubin được gần hết chức năng trong server thì up lên cho mọi người down luôn đi, thêm những thứ cần thiết để cho vào Client của VNG nữa, mà sao trong server cubin mình down ở trang đầu không thấy nơi nhận nv săn boss HK hay cách để lấy được đồ BK khi chơi vậy

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

nhiệm vụ săn boss Hoàng Kim sv này đang bị lỗi, cần fix lại mới xài được. Còn đồ bạch kim thì bạn chạy tới Tương Dương phủ tại cổng thành phía Bắc, nói chuyện với thằng Vệ Binh bên trái, bạn có thể nhận được đồ Bạch Kim

Trang 9 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách gỡ bỏ font china và cài font lại từ đầu.
    Bởi HuuTrung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-06-11, 12:52 PM
  2. Topic share file việt hoá server china
    Bởi mayman11 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 29-05-11, 12:51 PM
  3. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM
  4. Nếu ko cài font chữ China thì ser của anh FF chơi đc ko vậy
    Bởi bebi1506 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-07, 07:27 AM