(Release)Mu Server SSII của N4V Team - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 101
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: (Release)Mu Server SSII của N4V Team

Sao chạy okie rồi đến lúc điền nick và pass zo là bay vậy mấy bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng Xu�n t�c đỏ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

congacon : Bạn đã Move được qua tất cả các máp chưa chỉ tui với, test 2 hôm rồi mà chưa Move được qua máp lorendeep làm sao test công thành chiến các bác làm ơn chỉ giúp
    cảm ơn nhiều
    bạn tải cái fixmove ở đầu trang là được mà còn mình thì dùng cái cũ của cườnglee không move đi PDS được
    Khách viếng thăm hãy cùng norun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi norun [Only registered and activated users can see links. ]
    congacon : Bạn đã Move được qua tất cả các máp chưa chỉ tui với, test 2 hôm rồi mà chưa Move được qua máp lorendeep làm sao test công thành chiến các bác làm ơn chỉ giúp
    cảm ơn nhiều
    bạn tải cái fixmove ở đầu trang là được mà còn mình thì dùng cái cũ của cườnglee không move đi PDS được
    cảm ơn bạn mình có tải về nhưng sao vẫn không di chuyển được tất cả các máp nhỉ? để tối nay thử lại lần nửa xem sao !
    thanks bác nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Không move được là do sai gate giữa server và client, trong server bạn vào thư mục Data\Lang\Kor mở file MoveReq(Vtm).txt mà chỉnh, còn trong client bạn mở file MoveReq.bmd trong thư mục Local để chỉnh cho phù hợp.
    Muốn qua Crywolf, công thành chiến thì đã có một topic hướng dẫn rồi, bạn ra ngoài tìm nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi sao bản này đánh toàn rớt thóc không vậy, chả thấy rớt giun, hay ốc sên gì hết, thóc hoài ăn chán

Cây kiếm cuối của DK bị mất nhãn, ko thấy tên của nó

Con DK trên arena có vẻ đẹp đấy, có ai biết làm ko, có thể làm thêm Soul, MG, Elf ko

Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng BinhDuongx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    4

sao tui chạy SV vào game khoản 2 phút là Client tự ngắt kết nối nhỉ ? mấy bửa nay không để ý, hôm nay đi làm nhiệm vụ khoản 2 phút là Client bị ngắt kết nối, ai có bị giống tui không? làm ơn chỉ cách fix
    cảm ơn các bác

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Bạn đã chỉnh nhân vật của bạn stats lên bao nhiêu? Vì nếu chỉnh cao quá có thể bị chương trình chống hack speed truy ra.
    Một điều nữa là do hiện tại client chưa tương thích với server nên có một số items bạn mang quá số điểm cộng được, nghĩa là món đồ đồ cần sức mạnh 300 điểm bạn để sức mạnh mặc định hoặc dưới 300 (đồ nó màu đỏ trên người) thì chơi chút là bị dis. Hoặc có một chiếc nhẫn cộng mỗi dòng 10% (nhẫn gì quên tên rồi) cũng gây dis nữa, mặc đồ vượt cấp thì không sao.
    Hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi nguyennampotter [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đã chỉnh nhân vật của bạn stats lên bao nhiêu? Vì nếu chỉnh cao quá có thể bị chương trình chống hack speed truy ra.
    Một điều nữa là do hiện tại client chưa tương thích với server nên có một số items bạn mang quá số điểm cộng được, nghĩa là món đồ đồ cần sức mạnh 300 điểm bạn để sức mạnh mặc định hoặc dưới 300 (đồ nó màu đỏ trên người) thì chơi chút là bị dis. Hoặc có một chiếc nhẫn cộng mỗi dòng 10% (nhẫn gì quên tên rồi) cũng gây dis nữa, mặc đồ vượt cấp thì không sao.
    Hết.
    Cảm ơn bác đã hướng dẫn tận tịnh quả thực khi test tớ để nhân vật 400 level, theo như bạn nói thì có thể đã gây ra lỗi còn cái lỗi Move không được bạn có thể gửi cho tớ 2 file của Client và Server về cái Move đó không? nếu được thanks bác nhiều
    cảm ơn các bác

Thành Viên
    Thanks
    7

Trời bạn không nói rõ về server thì làm sao mình có thể dowwnload được chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

minh khong thay dươc canh moi khi add cach ss3 vao trong ai biet fix loi nay hương dan anh em nhe cam on moi ngươi + move wa cong thanh chien khong dươc chay server cong thanh thi connect vao ko ok ai bi loi nay lenh tieng cai ( neu khong lam dươc may loi do thi server nay y chang server 1.02n khong khac gi het
    Khách viếng thăm hãy cùng tintin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Việt hóa 1 số thứ ở server
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 116
    Bài viết cuối: 13-10-12, 10:31 AM
  2. [Release] Server Mu 1.03C+Mod !!!
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 220
    Bài viết cuối: 22-03-09, 08:07 AM
  3. [Release]Downlads cho server của bạn
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases