[JX] Share Server BFF 2.0 bản Full Chức Năng - Trang 81
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 81 của 149 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 71 79 80 81 82 83 91 131 ... CuốiCuối
Kết quả 801 đến 810 của 1484
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share Server BFF 2.0 bản Full Chức Năng

Trích dẫn Gửi bởi Bi_Dep_Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    để lại
    yaho đây giúp cho..............
    [Only registered and activated users can see links. ] rảnh yh nha
    Khách viếng thăm hãy cùng tvdore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi ngotiendat [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn share lên đây xem nào. hoặc inbox link cho tôi. K cài được tôi quit Jx.
    Thật ra nó cũng đơn giản như bao server khác, tự nhiên suy nghĩ cao siêu rồi bảo là khó cài
    duykhang lúc pm hỏi t cũng nói luôn là hack được thì cài được, còn không được thì phải tự chịu.
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    1

Nói chung là ai cũng ham muốn là làm chủ dc 1 Sv ngon đầy đũ chức năng,nhưng các bạn thử nghĩ xem .nếu bản thân các bạn làm ra 1 sv mà bị ng khác hack
    rồi đem đi Share lung lung trong khi đó là chén cơm của mình,mong các bạn hảy suy nghỉ kỷ hành động việc làm của mình và tôn trọng người khác.vì tôn trọng người khác là tôn trọng chính mình.
    Khách viếng thăm hãy cùng D.E.L.L xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Thực tế thì họ muốn share sv của họ thì họ share chả có vấn đề gì mà ầm ỉ ở dây hết
    Mình có gì thì mình cũng share và hướng dẫn anh em thôi. chả giấu hàng làm gì như vậy JX mới càng ngày càng phát triển các bạn cứ sợ người ta đuổi kịp các bạn ah!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguoidaukho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lynna3108's Avatar
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi nguoidaukho [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực tế thì họ muốn share sv của họ thì họ share chả có vấn đề gì mà ầm ỉ ở dây hết
    Mình có gì thì mình cũng share và hướng dẫn anh em thôi. chả giấu hàng làm gì như vậy JX mới càng ngày càng phát triển các bạn cứ sợ người ta đuổi kịp các bạn ah!!!!!
    Có Thi cứ share nhưng share để bọn óc trâu lấy đi lừa gạt gamer thì ko nên share làm gì
    còn muốn hơn ng ta thì tự đi mà dev sv cho riêng mình lấy hàng share thì giỏi đc với ai ?
    Khách viếng thăm hãy cùng lynna3108 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

vãi dạo này nhiều ng tranh cãi và dìm hàng của nhau quá nhỉ

sv giới hạn thì phá cái 1 cò gì phải khó..

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Edward_Newgate [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật ra nó cũng đơn giản như bao server khác, tự nhiên suy nghĩ cao siêu rồi bảo là khó cài
    duykhang lúc pm hỏi t cũng nói luôn là hack được thì cài được, còn không được thì phải tự chịu.
    lúc đầu thì mình là ng hỏi Ew về sv nhưng chỉ hỏi xem giúp dc thì giúp chứ bản thân mỗi người phả cui có sự tìm mò

và cuối cùng đã mò thành công thôi

có công mài sắc có ngày nên kim
    Khách viếng thăm hãy cùng duykhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nguoidaukho [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc bạn share thì ko ảnh hưởng nhưng 1 số đứa lấy Server dc share đem online thu lợi nhuận cho riêng hắn, ng` viết ra server thì hại não để viết ra, còn thằng kinh doanh kiếm tiền chỉ việc ngồi chờ ng` ta share để kiếm tiền

Chỉ mong nếu có share thì giới hạn cái IP hay số ng` chơi để tránh tình trạnh đem online, vì dân dev ko cần tính năng của 2 cái đó !

Việc đó cũng gần ví giống như bác nghiên cứu 1 dự án lớn, bỗng 1 ngày kia, 1 tên nào đó lấy dự án của bác rùi công bố ra và nói đây là dự án của chính hắn, sau đó hắn dc giải Nobel, bác thì về cạp đất
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to thaihoa91 For This Useful Post:

MinYeuVy (18-12-12), satthupro95 (18-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    21

không share nữa............................................. ..............
    Khách viếng thăm hãy cùng .R.E.S. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên MinYeuVy's Avatar
    Thanks
    93

Ai giúp mình cái lỗi trỏ vào skill của NM là disconnect với
    Lần sửa cuối bởi MinYeuVy, ngày 18-12-12 lúc 04:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MinYeuVy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Thành phần xấu thì nhiều, nhưng cũng không ít thành phần tốt, có sự đam mê chứ. Share thi gioi han người chơi là, 1 hoặc 2 thì ai có thể đem onl hại người được chứ. Share lên là để cho những người offline thích tư sướng nữa chứ. Các bác cũng phải nghĩ tới nữa chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng thnnh10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 81 của 149 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 71 79 80 81 82 83 91 131 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Chức năng Admin Full
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 23-12-22, 12:08 PM
  2. [MU] Tiếp Tục Share 11 Lic NBB 1 tháng Full Chức Năng ;)
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 14-11-12, 11:05 PM
  3. [MU] Share 5 Lic NBB Thời hạn 1 tháng - Sử dụng Full chức năng NBB
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 29-07-12, 10:40 AM
  4. Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phát
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 317
    Bài viết cuối: 30-05-12, 07:35 AM
  5. [MU] Share web thiếu vân full code 3.5 cho các pro crack ai đủ khả năng nào
    Bởi hongdaika trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 24-04-12, 03:56 AM