[JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây. - Trang 80
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 80 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 70 78 79 80 81 82 90 130 ... CuốiCuối
Kết quả 791 đến 800 của 1454
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn các bạn cách đi thuyền PLD vào tất cả các giờ chẵn trong ngày:
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé, mình lần mò mãi mà chẳng biết sửa ở đâu.Tiện đây bạn cho hỏi là trong hình thấy bạn hình như sử dụng Quế Hoa Tửu...bạn cho mình hỏi là vật phẩm này nằm trong file nào vậy?chén cái này + mang đồ may mắn vào thì đánh Boss đồ rơi ra đã lắm ah.mình nhớ ngày xưa bản Công Thành chiến còn có Hổ Cốt Tửu nũa hay sao ấy, mà quên mất công dụng của nó rồi (không biết có + may mắn không hay là chỉ dùng để biếu cho võ sư lấy quà nhỉ).
    Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn...^^
    Khách viếng thăm hãy cùng lengruohan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    tống kim đây các bác ơi . quất nhanh kẻo trễ nào :3. mai sẽ làm nốt cái vượt ải cho ngon nghẻ rồi share ae sau đó làm nốt cái dịch quan nữa . ah còn bác nào rảnh thì pm yahoo t chia thêm 1 ít nữa nhé. cũng sắp xog rồi đấy . cứ tiến độ này thì chỉ tầm nửa tháng nữa là ae có sv full để mở online hút máu . lúc ý cho sv tràn lan như MU cho vui :3
    [Only registered and activated users can see links. ]

chép vào script nhé anh em

có thím nào biết làm sao để vào được lãnh địa bang hội ko @@. t vào toàn báo đường đi phía trước chưa thông là sao nhỉ
    hết cơ hội hút máu rùi vì VNG nó ra bản CTC lại
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi lengruohan [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé, mình lần mò mãi mà chẳng biết sửa ở đâu.Tiện đây bạn cho hỏi là trong hình thấy bạn hình như sử dụng Quế Hoa Tửu...bạn cho mình hỏi là vật phẩm này nằm trong file nào vậy?chén cái này + mang đồ may mắn vào thì đánh Boss đồ rơi ra đã lắm ah.mình nhớ ngày xưa bản Công Thành chiến còn có Hổ Cốt Tửu nũa hay sao ấy, mà quên mất công dụng của nó rồi (không biết có + may mắn không hay là chỉ dùng để biếu cho võ sư lấy quà nhỉ).
    Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn...^^
    magicscript.txt : AddItem(6,1,125,1,0,0)
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

lengruohan (15-05-14)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    tống kim đây các bác ơi . quất nhanh kẻo trễ nào :3. mai sẽ làm nốt cái vượt ải cho ngon nghẻ rồi share ae sau đó làm nốt cái dịch quan nữa . ah còn bác nào rảnh thì pm yahoo t chia thêm 1 ít nữa nhé. cũng sắp xog rồi đấy . cứ tiến độ này thì chỉ tầm nửa tháng nữa là ae có sv full để mở online hút máu . lúc ý cho sv tràn lan như MU cho vui :3

chép vào script nhé anh em

có thím nào biết làm sao để vào được lãnh địa bang hội ko @@. t vào toàn báo đường đi phía trước chưa thông là sao nhỉ
    khu vực bang ko vào đc là do chưa mở map, mở thêm map 586,595,596,597 là ok, 4 map trên là public cho những bang chưa có khu vực dùng chung
    đẳng cấp kiến thiết bang level > 2 sẽ mở đc map riêng, lúc đó ko cần mở 4 map trên nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxvietnam vì bài viết này !

nhaodzo (15-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    254

Đang bị lỗi này mà tìm chưa ra, bác nào help phát

Sẳn đây cho hỏi code add Phong Lăng Độ lệnh bài hoặc code add 200 tấm mật đồ với
    Lần sửa cuối bởi Anh2SiTinh, ngày 15-05-14 lúc 09:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

hôm nay em đã add file việt hóa của thằng thuyền phu phong lăng độ rồi mà nó vẫn hiển thị tiếng trung quốc anh em nào biết chỉnh cho em vs

Khách viếng thăm hãy cùng Pallost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    khu vực bang ko vào đc là do chưa mở map, mở thêm map 586,595,596,597 là ok, 4 map trên là public cho những bang chưa có khu vực dùng chung
    đẳng cấp kiến thiết bang level > 2 sẽ mở đc map riêng, lúc đó ko cần mở 4 map trên nữa.
    mở thêm mấy map này là file nào để thêm bạn nhỉ?trước đây nhớ có 1 bài chỉ cách mở thêm map mà giờ mình tìm không ra T^T...
    Mà cho mình hỏi luôn là làm thế nào để hack cái ngân sách kiến thiết nhỉ?chứ cứ chờ hết 1 tuần mới đóng góp vào đó được 1 ít thì nâng cấp đẳng cấp kiến thiết của bang lên lâu lắm.và bạn có biết cách nào để thêm điểm cống hiến dự trữ của bang hội ko?giống như kiểu lấy tiền vạn ấy...
    có cái này rồi lấy mộc nhân luyện sờ kiu cho nó giống ngày trước ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng lengruohan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Sẳn đây cho hỏi code add Phong Lăng Độ lệnh bài hoặc code add 200 tấm mật đồ với
    LB PLD: AddEventItem(489)
    200 mật đồ thần bí: AddStackItem(200,6,1,196,1,0,0)

Trích dẫn Gửi bởi Pallost [Only registered and activated users can see links. ]
    hôm nay em đã add file việt hóa của thằng thuyền phu phong lăng độ rồi mà nó vẫn hiển thị tiếng trung quốc anh em nào biết chỉnh cho em vs
    qua Bến thuyền 2 xem
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

Anh2SiTinh (15-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi Pallost [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn thử vào trong thư mục \script\中原北区\风陵渡\npc\ để việt hóa nhé

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lengruohan vì bài viết này !

Pallost (15-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang bị lỗi này mà tìm chưa ra, bác nào help phát

mình cũng bị y hệt như bạn. add boss mà toàn bị lỗi..
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 80 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 70 78 79 80 81 82 90 130 ... CuốiCuối