JX Server 5.0 chính thức cho member - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 182
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: JX Server 5.0 Free cho member

bạn ơi lỗi khi chạy Bishop như vậy là sao hả bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tacungnhay1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Bạn ơi mình mua CD võ lâm offline gồm 3 CD mà khi cài thành công 100% rùi zô chơi đựoc luôn rùi mà khi tắt modem đi thì nó không kết nối đựoc server vậy là chơi VL phải có mạng mới chơi đựoc hã bạn ??? RÕ ràng là mình mua CD Võ Lâm Offline nhưng nó bắt phải có mạng mới chơi dc
    Lần sửa cuối bởi nhoc1994, ngày 20-05-09 lúc 06:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

huhu giúp tui với mấy pro
    Sẳn đây mấy pro cho tui hỏi nút TÌM KIẾM nằm ở đâu vậy ????
    Lần sửa cuối bởi nhoc1994, ngày 20-05-09 lúc 06:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã copy lại server và cài lại, chép luôn cái update settings cho client, vào nhân vật vẫn bị kết nối thất bại và GS thì PlayerDbLoading Failed.

Thấy trong map đã có 6 cái và có Ba Lăng Huyện mà, nhân vật tạo ra cũng trong Ba Lăng Huyện luôn!hay là phải add hết tất cả map?

Trong thư mục server có database và database1. Đã thử theo cách là del cái database đi, sửa tên database1 thành database luôn rồi.

Server rất good nhưng vào nhân vật thì PlayerDbLoading Failed. Sửa hoài không dc từ sáng h!
    Khách viếng thăm hãy cùng mipmipchipchip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

to tacungnhay1: bạn mở file Startupcfg.ini sửa lại BishopAcc="akari"

to nhoc1994: bạn tắt modem đi rồi vào cmd gõ ipconfig xem có ip ko? ko thì rút dây DSL ra vì offline mà nút tìm kiếm nằm ở menu trên cùng bên phải chứ đâu trời

to mipmipchipchip: mình cũng đang bị lỗi này có lẽ do ngoan cố không cài font china vì cài font china vào khi khởi động máy nó tự động startup đủ thứ nhìn bực mình, đành chờ bản releases no font của chủ topic. hehe
    Lần sửa cuối bởi doantantai, ngày 20-05-09 lúc 07:17 PM. Lý do: sửa lại cho đẹp=))
    Khách viếng thăm hãy cùng doantantai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doantantai [Only registered and activated users can see links. ]
    to mipmipchipchip: mình cũng đang bị lỗi này có lẽ do ngoan cố không cài font china vì cài font china vào khi khởi động máy nó tự động startup đủ thứ nhìn bực mình, đành chờ bản releases no font của chủ topic. hehe
    Mình cài luôn font china rồi ấy chứ. Đã add map luôn mà vẫn PlayerDbLoading Failed.

Thêm nữa là trong PaySystem giữa 2 dòng logon và logoff success của acc thì có thêm mấy dòng này

DB Connect 0 is free!
    DB Connect 0 is busy!
    [S3PDB_MSSQLServer_Connection:o COM error: IDispatch error #3092

Ai biết cách chỉ giùm với, mày mò cả ngày vẫn không sửa dc cái PlayerDbLoading Failed!
    Khách viếng thăm hãy cùng mipmipchipchip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cứu mạng!sever của anh xài tốt,em chạy đc hết rồi,nhưng nó nổi ra vấn đề:
    khi gamesever báo thành công thì cái S3RelayServer.exe * tự động tắt.vậy làm sao đây anh.em cài font china rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng mp3tuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em cài xong sever của anh có tình trạng như sau"
    1/khộng có ảnh
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mặc dù
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đầy đủ
    2.[Only registered and activated users can see links. ]
    đánh quái hok mất máu
    3.cho hỏi lun làm sao để tạo NPC test lv giống bản no font,
    THanks
    Khách viếng thăm hãy cùng mp3tuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh giangleloi & anh anhtaidepzai22293 làm ơn giúp giùm em chỗ này: em vào chơi dc rồi mà sao không nói chuyện dc với npc nào hết, quái thì không có máu (ống máu hết trơn). Nhấp vào đánh quái thì không thấy nó đánh, tất nhiên quái không chết, và quái cũng không đánh mình, 2 bên cứ rượt qua lại vậy á.

Làm sao tương tác với npc hả anh? không nói chuyện dc với ai hết. vào game cứ đi vòng vòng vậy thôi ạ! Giúp giùm em nha anh!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhoc1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình mua CD võ lâm offline gồm 3 CD mà khi cài thành công 100% rùi zô chơi đựoc luôn rùi mà khi tắt modem đi thì nó không kết nối đựoc server vậy là chơi VL phải có mạng mới chơi đựoc hã bạn ??? RÕ ràng là mình mua CD Võ Lâm Offline nhưng nó bắt phải có mạng mới chơi dc

Thưa bạn. bạn chuyển về IP 127.0.0.1 hết mà dùng. server xuân thu có thể dùng IP này được đó
    Khách viếng thăm hãy cùng My.Ami.Pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các member vào giúp
    Bởi VH-Game trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-11, 09:49 AM
  2. làm thế nào để các member tải Mu của mình về chơi đc
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-06-11, 12:55 PM
  3. ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu