[MU] Share Z-Team ss6.3 by CaoThuPhuTho custom wing 5 - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 163
    Thành Viên
    Thanks
    69

Ðề: Share Z-Team ss6.3 by CaoThuPhuTho custom wing 5

Mình bí quá ròy.Chạy trên máy thật bị has stopped wolking.Chạy trên máy ảo thì chạy client bi mất kết nối.Ai cài thành công giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng 212649662 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi 212649662 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bí quá ròy.Chạy trên máy thật bị has stopped wolking.Chạy trên máy ảo thì chạy client bi mất kết nối.Ai cài thành công giúp mình với.
    nói rồi, bản này chưa crack được. chắc chỉ chạy được trên win của chủ thớt.
    chứ mình test all win rồi. ko có win nào chạy được.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BladeKnight109 vì bài viết này !

212649662 (07-11-14)

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi 212649662 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho mình xin ODBC đó với.Mh cung win7 64bit
    link đây :

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hailee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hailee vì bài viết này !

212649662 (07-11-14)

Thành Viên
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi hailee [Only registered and activated users can see links. ]
    link đây :

[Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như nó có khóa bạn ơi.Mình co gữi yêu câu cho bạn roy nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng 212649662 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    105

minh attack sql 2000 k dc, mình phải tạo data MuOnline và restore mới dc. Nhưng chạy đến joint server là bị dont send. Mình cài sv trên máy ảo chạy win xp 32bit. Mình thử xem thì cái trc nó báo data error gì đó. Ai giúp vs
    Khách viếng thăm hãy cùng mailovetm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên amocthong1's Avatar
    Thanks
    112

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    nói rồi, bản này chưa crack được. chắc chỉ chạy được trên win của chủ thớt.
    chứ mình test all win rồi. ko có win nào chạy được.
    w8.1 chay sql2008 add db 2000 chay ngon gét có cái GS phải có internet mới mở đc
    Khách viếng thăm hãy cùng amocthong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Cần phải có internet để nó kết nối tới ctpt cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Xin chào anh em, lâu quá mình mới trở lại với MU nhưng vừa trở lại lại gặp ngay tên lừa đảo làm mình mất mấy xị và một phần nào đó về lòng tin con người các bạn ạ. Nghĩ có mấy trăm đâu có đáng là bao, mình thuê hắn cài server và web + với client linh tinh để mở 1 server nho nhỏ cho anh em bạn bè cùng chơi nhưng sau khi chép server vào config được chút xíu là bỏ của chạy lấy người và để lại đống rác cho mình và hiện giờ mình củng không biết làm sao để vô game được. Server thì mình nhờ 1 người bạn config chạy được rồi nhưng sau ít lâu lại bị tình trạng không connect được với server. Hiện mình đang bế tắc về web (không có web để chơi) và client không connect được với server, mong các anh em nào biết rõ chỉ hộ cho mình cách config để client connect được vào game. Hiện server và client đều chạy Ok, nhưng chỉ có điều client không nhận thấy được server, mình share các file để GS và main trên hoạt động.
    Đây là hình GS của mình: [Only registered and activated users can see links. ] (Thông cảm vì mình không biết cách up ảnh lên diễn đàn)

Down về và bung nén vào TM Windows: [Only registered and activated users can see links. ]
    Down về và chép vào client tren: http://www.mediafire.com/download/plec9t5t2s6sj54/msvcr100.dll
    Lần sửa cuối bởi DaTaBlue, ngày 11-12-14 lúc 10:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DaTaBlue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi DaTaBlue [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào anh em, lâu quá mình mới trở lại với MU nhưng vừa trở lại lại gặp ngay tên lừa đảo làm mình mất mấy xị và một phần nào đó về lòng tin con người các bạn ạ. Nghĩ có mấy trăm đâu có đáng là bao, mình thuê hắn cài server và web + với client linh tinh để mở 1 server nho nhỏ cho anh em bạn bè cùng chơi nhưng sau khi chép server vào config được chút xíu là bỏ của chạy lấy người và để lại đống rác cho mình và hiện giờ mình củng không biết làm sao để vô game được. Server thì mình nhờ 1 người bạn config chạy được rồi nhưng sau ít lâu lại bị tình trạng không connect được với server. Hiện mình đang bế tắc về web (không có web để chơi) và client không connect được với server, mong các anh em nào biết rõ chỉ hộ cho mình cách config để client connect được vào game. Hiện server và client đều chạy Ok, nhưng chỉ có điều client không nhận thấy được server, mình share các file để GS và main trên hoạt động.
    Đây là hình GS của mình: [Only registered and activated users can see links. ] (Thông cảm vì mình không biết cách up ảnh lên diễn đàn)

Down về và bung nén vào TM Windows: [Only registered and activated users can see links. ]
    Down về và chép vào client tren: http://www.mediafire.com/download/plec9t5t2s6sj54/msvcr100.dll
    bạn xem lại ip main đã đúng chưa.à có sai đừng gạch @@
    Khách viếng thăm hãy cùng monday1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi DaTaBlue [Only registered and activated users can see links. ]

Khi hex ip thì những ký tự dư ra bạn phải thay giá trị bằng 00 chứ ko được thay bằng dấu . nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share Main Nguyên Gốc Custom Wing (Wing SS8) [Server .24/.28/.52]
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 104
    Bài viết cuối: 13-09-15, 11:46 PM
  2. [MU] GameServer-GameserverCS Custom Wing 11.70.52
    Bởi hackluv trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 91
    Bài viết cuối: 13-12-14, 01:09 AM
  3. [MU] Share main z-team ss6.3 by CTPT custom wing (Unpacked)
    Bởi vn55594555 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 01-10-14, 11:07 PM
  4. [MU] Custom Wing + Custom Jewel Sever 11.70.28
    Bởi vietpro8x trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 13-08-13, 10:24 AM
  5. [MU] Lỗi Wing 4 và item Custom
    Bởi kingno1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-05-13, 07:17 PM

Tag của Chủ đề này