[JX] Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 113
    Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Điều gì cũng có thể xay ra khi mà bạn chưa nắm chắc toàn bộ hệ thống Jx Linux
    Thánh nổ gì em còn chấp nhận được, chứ bảo Dùng file UI gây lỗi server, thì mấy thằng làm plugin kiếm thế nó đánh sập kiếm thế vng từ lâu rồi.
    Ông bà có câu "Biết thưa thốt, không biết dựa cột mà nghe", không nữa thì im lăng đi, thể hiện sự thiếu hiểu biết mà còn ngu dốt nữa người ta cười cho.

P/s: Xin lỗi các bạn tại sao mình lại nặng lời với mấy thành phần dạng này, cực ghét.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trongkha779's Avatar
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thánh nổ gì em còn chấp nhận được, chứ bảo Dùng file UI gây lỗi server, thì mấy thằng làm plugin kiếm thế nó đánh sập kiếm thế vng từ lâu rồi.
    Ông bà có câu "Biết thưa thốt, không biết dựa cột mà nghe", không nữa thì im lăng đi, thể hiện sự thiếu hiểu biết mà còn ngu dốt nữa người ta cười cho.

P/s: Xin lỗi các bạn tại sao mình lại nặng lời với mấy thành phần dạng này, cực ghét.

Nhìn hình này là biết rồi bạn ơi ! nó chỉ có cái miệng thôi , kakaka , kêu inbox chỉ , inbox rồi thì bảo không quen nên không chỉ

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng trongkha779 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi thanhlong_1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trẩu đừng phán lời cay đắng. Nếu đủ, có server nào đưa ra lộ trình phát triển trong năm, hay mười năm chưa. Server win thì chưa chắc chứ linux thì hệ item gần như full trong khoảng 2005-2012 rồi. Khi server win vẫn loay hoay với cái res hay item hoa sơn, người ta đã ra share trên linux, đó là cgalaxy. Các thím đi CTC, SHXT được một hai năm, chứ đi nổi ba bốn năm mà không chán khong ta? Server win chộp giật được trung bình vài tháng, một năm, đã văng lên share búa xua. Rồi lại loay hoay tìm hệ item mới hơn, phong phú hơn update vào câu khách. Mà cái update của mấy chú lại luôn đến sau linux mặc dù nghiên cứu dev win trước? Tại sao vậy. Dễ kiếm cơm quá thì bạn kẹo ngọt chẳng than thở free như thế há.
    con ếch ngồi đáy giếng còn lên mặt để mình nói bạn nghe hợp lí ko nha
    Linux : full tính năng có sẵng mang về chỉ chỉnh sửa nhưng giới hạn, giới hạn ở đây ví dụ năm nay là 2016 VNG hay KS nó update gì thêm thì bạn làm linux chỉ biết ngó và fake
    Win : từ 2 bàn tay trắng thích làm gì thì làm, 1 cái nhà đã có nền móng thì phần còn lại tùy ý thích chẳng có gì gọi là giới hạn. Giới hạn ở kiến thức thôi chứ ko giới hạn khoảng cách
    Nói thật mình là mình thích Jx Win nhất mặc dù mình ko làm đc gì nhưng ở Jx Win nó thể hiện đc sự thông minh của người VN mình từ 1 cục Scr như đống phân người ta ném vậy mà nó đc hình thành như ngày hôm nay thoát khỏi cái nền AWJX của bọn khựa
    Thân ái và quyết thắng chỉ mong 1-2 năm nữa mấy ông pro chán online share cho cái nền Win mà nghịch
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm qua có cái video 7.0 gì đó không biết của win hay linux mà lúc tạo nv chọn được cả hệ thủy nam luôn đó, tương lai không xa chắc sẽ có một bản full 11 phái.
    Tương lai đã thực hiện cách đây gần 2 năm rồi, chơi thử võ lâm ngạo tuyết, thiên tuyệt, thiên hạ pb HKMP đi bạn. Thần Quang Toàn Nhiễu kích boom k fake như linux hiện tại nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thanhlong_1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trẩu đừng phán lời cay đắng. Nếu đủ, có server nào đưa ra lộ trình phát triển trong năm, hay mười năm chưa. Server win thì chưa chắc chứ linux thì hệ item gần như full trong khoảng 2005-2012 rồi. Khi server win vẫn loay hoay với cái res hay item hoa sơn, người ta đã ra share trên linux, đó là cgalaxy. Các thím đi CTC, SHXT được một hai năm, chứ đi nổi ba bốn năm mà không chán khong ta? Server win chộp giật được trung bình vài tháng, một năm, đã văng lên share búa xua. Rồi lại loay hoay tìm hệ item mới hơn, phong phú hơn update vào câu khách. Mà cái update của mấy chú lại luôn đến sau linux mặc dù nghiên cứu dev win trước? Tại sao vậy. Dễ kiếm cơm quá thì bạn kẹo ngọt chẳng than thở free như thế há.
    Mình thấy bạn gia nhập clbgame mới vào tháng này, bạn nên tìm hiểu nhenconvt là ai trc khi phán trẩu.
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HoangTVT vì bài viết này !

killer20099 (13-04-16)

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    Tương lai đã thực hiện cách đây gần 2 năm rồi, chơi thử võ lâm ngạo tuyết, thiên tuyệt, thiên hạ pb HKMP đi bạn. Thần Quang Toàn Nhiễu kích boom k fake như linux hiện tại nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình thấy bạn gia nhập clbgame mới vào tháng này, bạn nên tìm hiểu nhenconvt là ai trc khi phán trẩu.
    ước gì sau câu chuyện cự cãi này có người share cho cái Jx Win giới hạn 3acc/pc để quay tay nhỉ, nền sau thằng Ngạo Tuyết chút cho có tính thủ dâm chút xíu
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    con ếch ngồi đáy giếng còn lên mặt để mình nói bạn nghe hợp lí ko nha
    Linux : full tính năng có sẵng mang về chỉ chỉnh sửa nhưng giới hạn, giới hạn ở đây ví dụ năm nay là 2016 VNG hay KS nó update gì thêm thì bạn làm linux chỉ biết ngó và fake
    Win : từ 2 bàn tay trắng thích làm gì thì làm, 1 cái nhà đã có nền móng thì phần còn lại tùy ý thích chẳng có gì gọi là giới hạn. Giới hạn ở kiến thức thôi chứ ko giới hạn khoảng cách
    Nói thật mình là mình thích Jx Win nhất mặc dù mình ko làm đc gì nhưng ở Jx Win nó thể hiện đc sự thông minh của người VN mình từ 1 cục Scr như đống phân người ta ném vậy mà nó đc hình thành như ngày hôm nay thoát khỏi cái nền AWJX của bọn khựa
    Thân ái và quyết thắng chỉ mong 1-2 năm nữa mấy ông pro chán online share cho cái nền Win mà nghịch
    Khi nào mà Jx không còn 1 mống nào nó thèm chơi, jx private không còn kiếm được tiền, lúc đó sẽ có server windows, linux xịn được share, Cũng không hiểu tư duy của game thủ việt nam nữa, cái game đồ họa củ chuối mà cứ quấn lấy chơi, chắc bị ảnh hưởng phim kiếm hiệp của trung hoa nhiều quá.

Cái jx win dev từ source, đúng là phát triển được hơn hẳn jx linux, nhưng người làm được điều đó chỉ đếm trên đầu ngón tay, kiếm thức để phát triển nó đòi hỏi kiến thức tổng hợp, không phải 1 người có thể làm hoàn thiên được, 1 team thì còn có thể.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]

vào game gõ lên kênh tầng số lệnh
    /Console
    Sau đó out nhân vật ra khỏi game và vào lại game
    Sẽ có kết quả .
    mấy thằng cức đéo biết ngồi cái mỏ bô bô mấy lũ đàn bà bán cá
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 13-04-16 lúc 12:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

vào game gõ lên kênh tầng số lệnh
    /Console
    Sau đó out nhân vật ra khỏi game và vào lại game
    Sẽ có kết quả .
    mấy thằng cức đéo biết ngồi cái mỏ bô bô mấy lũ đàn bà bán cá
    Vâng, mấy server share còn làm được, qua vlbs, làm rồi post clip mình xem, ngu dốt thì im lặng đi, lừa tộc còn được, chứ đừng có lừa người kinh, mà tộc bây giờ cũng khó lừa rồi.

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Những con ếch ngồi đáy giếng mà cười đi Tới bây giờ cũng ko phân biệt cái nào là File, cái nào mà Foder mà cũng ngồi dưới phát biểu

wermanhme1990: Inbox làm gì, thánh nỗ đó, File UI chức năng chỉ hiển thị giao diện nằm phía Client, không liên quan đếch gì đến server cả, nếu cố tình gây lỗi file ui, game.exe sẽ carsh.
    HungDevJX : để e nhin cười phát các bác ạ thánh nỗ xuất hiện rồi chỉ cần UI làm rụng rời jx linux e đang nhịn cười đấy các bác ạ
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 13-04-16 lúc 12:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Sao bạn nói là không phải từ file Ui
    đã ko hiểu biết còn to cía mồm
    Cần mẹ gì phải qua bí sử. Bởi vì nó fix rồi
    đếch mọe k táy máy để hiểu biết mà phát biểu kêu
    Không phá được sv từ file Ui
    Lồn chứ ko phá đc
    Hình trên đó xem đi . phải từ file Ui ra ko được cái mỏ là giỏi
    Cái lệnh mà bảo file ui, server nó mở thì dùng, không mở đánh vào nó hiểu cái gì, ngu cũng vừa thôi, biết ui là gì không, google để hiểu.

Trang 8 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  3. [JX] --Kết-- Phương pháp mở Online server Linux
    Bởi kiemthienvn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-08-15, 03:30 AM
  4. [JX] Đưa online server Linux
    Bởi kingkiller trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-06-14, 05:15 PM