Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 74
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 74 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 64 72 73 74 75 76 84 124 ... CuốiCuối
Kết quả 731 đến 740 của 1257
    Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    ID con ý là Citadel Savage: 42274 (mình search trên JDDatabase mà mình đã hướng dẫn là đc ID đó đó [Only registered and activated users can see links. ])

Tool của bophiyen không hiểu sao mình ko mở đc cái element 12p của mình, phải dùng tool Element-all-vesions-edit mới mở đc, ra đc cái element toàn tiếng anh (Mình dùng element của client XtremeJade)

Mình đã làm theo hd của 1 bạn trong thớt để edit điểm kĩ năng với thiên thư lên 999 nhưng khi mình mở element của mình nên thì 2 cái bảng đó lại ko phải là bảng 69-70 như trong hd, bạn nào biết làm cách nào chỉnh 999 đ cho sv 12p ko chỉ mình với
    cái tool EL-all-version là của bophiyen á, còn tool EL editor 3.6 hay (3.6) thì chỉ mở được clien 11 phai TA.TQ, hiện tại chỉ có tool 3.6 12phai mở được element tiếng TQ mà thui
    Tool của bạn kia HD là tool 3.6 nên sẽ khác tool của bạn bophiyen ( mở full các element,thích hợp cho bạn nào thích Việt Hóa vì có thể mở element 9phái của VTC lun )
    EL-all-version mở tap 22 là ID của quái thì qua tool 3.6 sẽ là tap 19 như vậy chỉnh điểm kỷ năng ở tool bophiyen là tap 80,còn thiên thư là 79 (chắc càng xa tỉ lệ xê xích càng nhiều)
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 05-02-13 lúc 01:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái tool EL-all-version là của bophiyen á, còn tool EL editor 3.6 hay (3.6) thì chỉ mở được clien 11 phai TA.TQ, hiện tại chỉ có tool 3.6 12phai mở được element tiếng TQ mà thui
    Tool của bạn kia HD là tool 3.6 nên sẽ khác tool của bạn bophiyen ( mở full các element,thích hợp cho bạn nào thích Việt Hóa vì có thể mở element 9phái của VTC lun )
    EL-all-version mở tap 22 là ID của quái thì qua tool 3.6 sẽ là tap 19 như vậy chỉnh điểm kỷ năng ở tool bophiyen là tap 80,còn thiên thư là 79 (chắc càng xa tỉ lệ xê xích càng nhiều)
    Mình ktr thì thấy đúng là 79-80 rồi nhưng ko biết thứ tự các cột có như nhau k vì edit xong vào vẫn vậy (Mà sửa tất các cột thành 999 có sao không ? )
    Còn cái phi vụ phong thần á, mình làm xong rồi mà chả thấy có cái hiệu ứng phong thần như VTC nó quảng cáo ji cả
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 05-02-13 lúc 04:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

2 ngày vật lộn vẫn bó tay với cái sever 12 này
    Sever chạy < ko biết có bình thường hay không ) ra cái dòng gì Trade : game (15) spam liên tục
    Đăng nhập vào thì nó báo Trace : Glinkserver : onarbot (25)
    Lỗi này là bị sao ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng ThienThuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi ThienThuy [Only registered and activated users can see links. ]
    2 ngày vật lộn vẫn bó tay với cái sever 12 này
    Sever chạy < ko biết có bình thường hay không ) ra cái dòng gì Trade : game (15) spam liên tục
    Đăng nhập vào thì nó báo Trace : Glinkserver : onarbot (25)
    Lỗi này là bị sao ạ
    1. Cái TRACE: gamed(15) onabort session thì kệ nó, ko sao cả (nó đúng là lỗi nhưng chưa tìm ra cụ thể là ji, mình cũng bị cái đó nhưng chạy sv vẫn vô tư)
    2. Lỗi Glinkserver (không có kênh nào dùng đc) thì bạn xóa cái mục userdata của client 12p đó đi, cop cáo userdata của 11p vào rồi sửa severlist thành 192.168.1.150 là đc.

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Cái TRACE: gamed(15) onabort session thì kệ nó, ko sao cả (nó đúng là lỗi nhưng chưa tìm ra cụ thể là ji, mình cũng bị cái đó nhưng chạy sv vẫn vô tư)
    2. Lỗi Glinkserver (không có kênh nào dùng đc) thì bạn xóa cái mục userdata của client 12p đó đi, cop cáo userdata của 11p vào rồi sửa severlist thành 192.168.1.150 là đc.
    test rồi không đc không hiện ra lỗi gì hiện ra cái bảng 40s rồi im luôn @@
    tiện thể ai có tools chỉnh gshop của 12 phát cho e xin luôn < ở trang đầu tiên chỉ post chú thích không có tools >
    Lần sửa cuối bởi ThienThuy, ngày 05-02-13 lúc 08:39 PM.

Thành Viên
    Thanks
    21

Có bạn nào biết cách khắc phục lỗi khi mình lấy skill PB khác cho PB chính của mình thì toàn bị báo " incorrect services request" không thực hiện lấy skill đc chỉ cho mình với (Mình đã cop mấy cái file tailmans trong script của patch do chủ thớt đăng như một bạn đã bảo rồi mà vẫn ko đc)

Thành Viên
    Thanks
    2

làm sao để refinery mấy cái ring nhỉ
    thấy có người bảo ra chỗ thăng Tyr gì đó ở Jadeon nhưng không thấy nó nói gì
    Cái gì mà 1* 2 * gì gì đó

Thành Viên
    Thanks
    21

Ai chỉ giúp mình fix lỗi:
    1. Lỗi "Incorrect Services Request" khi lấy skill PB khác cho PB của mình
    2. Cái Chroma (void) là chỉ max là lv9 thôi đúng k ? (Mình lên 9 rồi nhưng chưa tăng đc max skill, nó lại bảo làm cái Q Vita mới up tiếp đc nhưng ko thấy cái Q ý để nhận)

Thanks
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 06-02-13 lúc 12:16 PM.

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

các bác cho mình hỏi file lưu nhân vật ở đâu trong sever thế,VD mình mún copy file lưu nhân vật ở sever Tiếng Anh qua sever Việt Hóa của game24vn được hum vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Hahaha add NPC vào NPCgen ko được ,mình xài tà chiêu luôn Đổi ID nhóc Minh Nguyệt kế bên Thái Thượng Thiên Tôn thành ID của Vương Siêu ,giờ trả quest được rồi

@denzy : Bạn thử chép hết toàn bộ cái patch đó vào server xem , bỏ cái el và gshop ra thôi ! Nếu bạn thăng thiên được pb thì ko có lý do gì ko add skill vào được ! Lưu ý là cả 3 chức năng ,pb chính phải thăng thiên !
    Còn nguyên thần lv9 ,18 ,27 ,36 ,45 ... muốn lên cấp phải làm quest độ kiếp ,tùy theo tạo hóa là Tiên , Ma hay Phật thì sẽ có quest tương ứng ! Max lv là 81 nhé ! Mình bị kẹt từ 44 lên 45 ,nó bảo lên map Phạm Thiên Tịnh Phổ , mà mình không biết đường lên đó @@ Bên 11 class thì lên được
    Lần sửa cuối bởi pehate9d, ngày 06-02-13 lúc 05:24 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng pehate9d xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 74 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 64 72 73 74 75 76 84 124 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES