Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 71
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 71 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 61 69 70 71 72 73 81 121 ... CuốiCuối
Kết quả 701 đến 710 của 1257
    Thành Viên
    Thanks
    34

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Ai cho mình hỏi giờ mính muốn mở onlien với No ip thì còn fix modem ntn, ý mình là cái bước mỏ port modem ý, mình sài modem TP link 8870, mình chỉ bít là mở port 29000 j đó nhưng không biết thao tác, ai chỉ dùm với giúp với nhé ... Thank
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho mình hỏi giờ mính muốn mở onlien với No ip thì còn fix modem ntn, ý mình là cái bước mỏ port modem ý, mình sài modem TP link 8870, mình chỉ bít là mở port 29000 j đó nhưng không biết thao tác, ai chỉ dùm với giúp với nhé ... Thank
    mở được pỏt 29k rồi thì vào sever lít trong clin . sửa lại 192.168.1.150 thành tài khoản của no-ip . ví dụ nhu mình là 2900:abcegf.no-ip.org 802 . nhớ đổi card mạng lại thang Bigget(auto) ko dùng Vmnets 8 nữa . ở trang đầu có hường dẫn rồi đó sao

Giúp em với các bác . em xóa tru tiên VTC ở ổ E . xóa từng file 1 lên mới có chuyện .không phải xóa luôn foder . xóa đến cái file gì đó nó hiện ok hay ko quen tay là ấn ok . em ấn ok thế là tất cả file có đuôi .pck bị sao đó . ấn vào nó hiên ra daoloa . ai giúp em với
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 03-02-13 lúc 03:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hôm qua làm chơi được một luc rồi tắt máy, hôm nay mở lại báo không có kênh nào sử dụng được
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi tanhung [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm qua làm chơi được một luc rồi tắt máy, hôm nay mở lại báo không có kênh nào sử dụng được
    sau khị chơi xong bạn nhớ dừng sever và tắt máy ảo bằng lệnh

./dung ấn enter
    ./poweroff

lần sau khi mở lên bạn bắt đầu sever: ./batdau
    để server load xong rồi bạn đăng nhập

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    mở được pỏt 29k rồi thì vào sever lít trong clin . sửa lại 192.168.1.150 thành tài khoản của no-ip . ví dụ nhu mình là 2900:abcegf.no-ip.org 802 . nhớ đổi card mạng lại thang Bigget(auto) ko dùng Vmnets 8 nữa . ở trang đầu có hường dẫn rồi đó sao

Giúp em với các bác . em xóa tru tiên VTC ở ổ E . xóa từng file 1 lên mới có chuyện .không phải xóa luôn foder . xóa đến cái file gì đó nó hiện ok hay ko quen tay là ấn ok . em ấn ok thế là tất cả file có đuôi .pck bị sao đó . ấn vào nó hiên ra daoloa . ai giúp em với
    do bạn chọn chuơng trình mở file .pck mặc định là IE nên vậy. bạn click phải vào một file .pck vào open witch-> choose default program bỏ dấu mặc định đi.

để dùng mấy file pck bạn dùng tool hoặc soft winPck ấy
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

[Only registered and activated users can see links. ] ơi bạn có online yahoo không ? Mình muốn hỏi mình dùng server 11 phái không có sẵn hamachi trên server thì làm thế nào để đưa nó vào linux vậy bạn ? Cái lúc đánh /etc/init.d/logmein-hamachi start ý nếu trên linux không có cơ sở dữ liệu hamachi thì mình thêm vào ntn ?
    Lần sửa cuối bởi chemconcho, ngày 03-02-13 lúc 07:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

help me . bị sao đó mà em open with mấy cái mà ko được . làm thế nào cho nó về lại như cũ đây . bác nào biết giúp em với

Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 03-02-13 lúc 07:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Có bạn nào biết đc hai lỗi này là lỗi ji ko :

TRACE: gamed(15): On Abort Session
    TRACE: gamed(200): On Abort Session

Theo mình nghĩ đây là lỗi máy áo không truy cập/ độc đc file 15 và 200 của gamed, mình chưa tìm ra đc cụ thể là nó lỗi cái ji trong game, bạn nào có thể giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào biết đc hai lỗi này là lỗi ji ko :

TRACE: gamed(15): On Abort Session
    TRACE: gamed(200): On Abort Session

Theo mình nghĩ đây là lỗi máy áo không truy cập/ độc đc file 15 và 200 của gamed, mình chưa tìm ra đc cụ thể là nó lỗi cái ji trong game, bạn nào có thể giúp mình với
    Nếu sever chạy được mà ko bị rollback thì cứ kệ nó mà chơi đi

E biết thế này là làm phiền nhiều nhưng mà e đã thử đủ mọi pacth cái thì chạy được cái thì coppy vào cũng như không @@
    E sài sever RedHat Linux ( ko biết của ai làm ) do Tuan565 post
    [Only registered and activated users can see links. ]

Tìm kiếm nhiều chỗ nhưng không cách nào sửa được lỗi không vào được Incense (phc) mà giữ nguyên cày từ từ ( toàn cái vừa vào nhảy lên 150)
    Thêm cái nếu có thể chỉnh rate sever x5 hoặc x10 thử nhiều tools GM nhưng ko thành công
    cho 3 npc làm nhiệm vụ chuyển sinh, phong thần, với đổi điểm tiên mà ở Thành Hà Dương giùm em ( chơi bản tiếng anh không biết có đúng là hà dương không)

Xin chân thành cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng ThienThuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi ThienThuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu sever chạy được mà ko bị rollback thì cứ kệ nó mà chơi đi

E biết thế này là làm phiền nhiều nhưng mà e đã thử đủ mọi pacth cái thì chạy được cái thì coppy vào cũng như không @@
    E sài sever RedHat Linux ( ko biết của ai làm ) do Tuan565 post
    [Only registered and activated users can see links. ]

Tìm kiếm nhiều chỗ nhưng không cách nào sửa được lỗi không vào được Incense (phc) mà giữ nguyên cày từ từ ( toàn cái vừa vào nhảy lên 150)
    Thêm cái nếu có thể chỉnh rate sever x5 hoặc x10 thử nhiều tools GM nhưng ko thành công
    cho 3 npc làm nhiệm vụ chuyển sinh, phong thần, với đổi điểm tiên mà ở Thành Hà Dương giùm em ( chơi bản tiếng anh không biết có đúng là hà dương không)

Xin chân thành cảm ơn
    Ủa sao lạ vậy bạn: Bạn nên down cái sv ở page 1 về mà dùng
    1. Download sv 12p từ page 1 về giải nến để nguyên (ko chép patch ji) thì mọi thứ bt, rate cũng là rate chuẩn ko có việc up một phát 150 (mỗi tội Gshop khá cùi)
    2. Muốn chỉnh rate down cái tool edit file GS về (page 1 có)
    3. Sv 12p ở page 1 là đã có 3 npc như bạn nói ngồi cạnh nhau ở Hà Dương sẵn rồi. Còn npc làm Q phong thần (120-đánh 3 boss) là thằng Chu Nhất Tiên.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi chemconcho [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] ơi bạn có online yahoo không ? Mình muốn hỏi mình dùng server 11 phái không có sẵn hamachi trên server thì làm thế nào để đưa nó vào linux vậy bạn ? Cái lúc đánh /etc/init.d/logmein-hamachi start ý nếu trên linux không có cơ sở dữ liệu hamachi thì mình thêm vào ntn ?
    bạn phải cài vô server redhat 11 phái của bạn thì mới dùng được bạn à. server 12 phái của mình thì được cài sẵn rồi
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Trang 71 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 61 69 70 71 72 73 81 121 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng