[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 400
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: MU Web 0.8 Việt hóa

sao vẫn bị lỗi font bạn ah, bạn xem lại nha
    Lần sửa cuối bởi thienphuongtc, ngày 28-04-07 lúc 03:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@thienphuongtc : font mình test ko bị lỗi, bạn xem máy của bạn.
    @haiuyen : bạn vào table MEMB_INFO và cho sno__numb của các member thành 1234567.
    --------
    Update 29-4 :
    - Thêm chức năng đóng mở thùng đồ, xem mật khẩu thùng đồ, phải nhập câu hỏi và trả lời bí mật để xem, đóng, mở thùng đồ. (Ko thể bỏ pass trong game)
    - Khi đang ký tự động set sno__numb là 1234567 tránh lỗi yêu cầu cấp độ 15.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haiuyen's Avatar
    Thanks
    0

Hay Lắm Toàn Ơi Dzị là mình có thể làm Online dc roài thanks bạn nhiều lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng haiuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi toan2003 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Cám ơn bạn @khieuthien, mình sơ sót khi làm trang admin bỏ mất phần đặt reset limit, đã sửa lại.
    - Khi cộng điểm có thể bạn sẽ bị lỗi, mặc dù điểm đã được cộng nhưng vẫn báo không đủ điểm. Do bạn dùng IE trong quá trình sử lí chạy 2 lần ví dụ bạn cộng 2 điểm vào sức mạnh nó sẽ làm 2 lần cộng 2,nếu số point dư thì sẽ là +4 nhưng nếu ko đủ 4 thì nó báo ko đủ point, nhưng vẫn cộng thành công. Dùng Firefox thì bình thường.
    - @vikinglee : bạn phải chạy install lại do những lần update mình thêm colum nếu bạn ko chạy install nó sẽ báo lỗi. Mình ngại làm file update cho mỗi lần update nên mỗi khi update bạn phải cài.
    - @HongHau : Bản 0.7 ko có gì khác và ít chức năng hơn, mình ko dùng bản 0.7 nữa. Vì ko tính kinh doanh nên mình chưa tính làm thẻ, hay đăng ký ip, có thể sẽ làm thời gian tới nhưng mỗi người 1 yêu cầu khác nhau khó có thể làm chung được, nếu bạn tự code được là tốt nhất.
    - @niitstd_87 : muphokeo cũng có 1 vài cái hay, nhưng đấy là theo yêu cầu sử dụng ng code thêm vào, tùy từng người muốn như thế nào.
    - @vutuyen : Bạn sửa chủ yếu trong file index.php ở folder ngoài, còn lại chỉ là mấy cái table, sửa trong từng file, khá nhiều đấy.
    ---------------------
    Update ngày 18-4 :
    - Sửa lại lỗi reset limit.
    - Thêm chức năng xóa điểm cho nhân vật, nếu cộng nhầm có thể dùng chức năng này lấy lại điểm và cộng lại (bật/tắt chức năng này trong admin)
    - Phải install lại nếu ko sẽ bị lỗi : MuWeb database loading failed! Error #118
    Toàn ơi...Bạn làm ơn nhỏ chút tình thương làm cho mình 1 trang web về Mu 1.02k đi7ợc không bạn?mình không biết làm thế nào cả,Mu này mình nhờ thợ về làm và cả web nữa nhưng web này không có chức năng chỉnh Reset theo mức độ như của bạn nói...mình rất muốn có được 1 tang web như của bạn làm,mình năn nỉ bạn làm cho mình một trang web với thiệt tình mình rất cần vì mình mở tiệm net cho người ta chơi ,xin toàn hãy bỏ chuít thời gian quí báu của toàn làm cho mình 1 web như của bạn .........nick chat mình là : gmthanhgm mong tin của Toàn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng gmthanhgm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Toàn xem lại nhé bản upload ngày 29 mình đâu thấy tính năng mới đâu ( Update 29-4 :
    - Thêm chức năng đóng mở thùng đồ, xem mật khẩu thùng đồ, phải nhập câu hỏi và trả lời bí mật để xem, đóng, mở thùng đồ. (Ko thể bỏ pass trong game) ).
    Vả lại trong ngân hàng mất hết tất cả các chức năng chỉ còn chức năng gởi tiền thôi.
    Mình đã xem lại rồi tất cả đều thay đổi . Thành thật xin lỗi bạn.
    Lần sửa cuối bởi khieuthien, ngày 29-04-07 lúc 10:29 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em cug chạy bản nay nhưng các anh bay cho với chư em login ma no ko vao dc,chắc chưa connect data em doi lại ip roi mong các anh giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng anryhost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@khieuthien : bạn download lại nhé, mình post bài trước rồi mới đưa link sau khoảng 10 phút, có thể trong thời gian đó bạn vẫn download bản cũ. Chức năng mình chuyển hết về quản lý nhân vật rồi, đăng nhập vào là tự chuyển đến.
    @anryhost : Nếu bạn đã vào được đến trang index mà ko có lỗi thì bạn đã cài đạt thành công, ko login được có thể do trình duyệt của bạn.
    @gmthanhgm : Web này chạy được cho bản 1.02k, nhưng nếu bạn ko biết làm server web thì mình rất khó chỉ cho bạn. Nếu bạn mở phòng nét hãy kiễm 1 máy khác thử làm server như những bài hướng dẫn trên diễn đàn.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao mình xài vẫn bị lỗi font vậy trời? Mình xài Unikey 3.36 mà vẫn không đc? toan2003 có thể chỉ rõ cho mình đc không?
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Phien bản 1.02Dthi dùng web này được ko các bạn nhỉ,nếu được thì có gì config nữa ko xin cám ơn nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng anryhost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Mình rs từ 10 lần trở lên bị lỗi không thể rs được vì thiếu chao mặc dù đã có chao ( ngọc hỗn nguyên ). Toàn giúp mình với mình dùng bản update 29/04.
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases