[Release] MFS Team Season V FULL addon SCF - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 105
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: [Release] MFS Team Season V FULL addon SCF

nó lại còn chơi tiếng lóng : rewin mới sợ chứ! mày tanh quá cơ!thế theo ý bạn rewin là cài lại à?hehehe
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhdkny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi khanhdkny [Only registered and activated users can see links. ]
    người ta share không dùng thì thôi!lại còn nói là fake!giỏi fake thử thành 2.0 tao xem nào?
    Oắc con ngu thì im nha, để người khác nói thì cứ chối, đã vầy còn chửi cùn. Ngay cả Tomatoes và LandOfPhi còn nói vầy, mày tuổi lồz gì mà nói hả ??
    Bản này unpack, tụi nó tìm đc offset chữ thì tự quậy GS. Mà mày cũng nghĩ rằng mày là ai ??? Thằng CON NÍT.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi khanhdkny [Only registered and activated users can see links. ]
    nó lại còn chơi tiếng lóng : rewin mới sợ chứ! mày tanh quá cơ!thế theo ý bạn rewin là cài lại à?hehehe
    Mẹ nó, Rewin nói tắt đếch hiểu hả, ăn giống gì ngu quá vầy.
    Thằng này chưa thử chưa biết, mày cứ test 1 hồi xem hỏng chương trình trên windows hết, taskmanager không bật đc luôn, anh không có nói dư đâu Nhóc à.
    Lần sửa cuối bởi godhoang, ngày 12-02-10 lúc 08:03 PM.

godhoang
    Guest

virus cái thằng bố nhà mày!có máy mày virus ý!cái loại ngu còn bày đặt! kêu ầm ỹ lên như đúng rồi ý!
    Anh không có nói dư đâu Nhóc à, Nhóc cứ test 1 hồi sẽ thấm, nhiều thằng cũng bị chứ chả riêng máy anh đâu. Nói không nên hồn thì dùng chửi tục, đúng là đồ nhà quê vô học và thất đức.
    P/s: mày cũng chưa đủ trình độ để nói chuyện với anh bằng cái giọng chó má đó đâu nha.
    @Mods: Sorry vì đã spam, nhưng Mod nên quan tâm chuyện này 1 chút. Vì lẽ cộng đồng mà thằng mất dạy này dám xúc phạm tôi.

Thành Viên
    Thanks
    0

Bản này Soul class 3 (hay la Grand master) đi Kalima dùng skill buff vòng tròn năng lượng bi diss gameserver. Có ai fix dc lỗi này cho em nhờ với
    Khách viếng thăm hãy cùng hiennhon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

CLOSED.
    Em đang nghiên cứu bản CZF 4.5.Bên ragezone họ fix được mấy cái hay phết.Đang tìm hiều các add thêm nhiều item vào file main.exe.Mà mãi chưa được.Hay em gửi link bác nào biết thì add hộ item vào file main cho em.File main không có các item mới của server scf.hic.....
    ok.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng trdhiepitvnu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi trdhiepitvnu [Only registered and activated users can see links. ]
    CLOSED.
    Em đang nghiên cứu bản CZF 4.5.Bên ragezone họ fix được mấy cái hay phết.Đang tìm hiều các add thêm nhiều item vào file main.exe.Mà mãi chưa được.Hay em gửi link bác nào biết thì add hộ item vào file main cho em.File main không có các item mới của server scf.hic.....
    ok.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Season 4.5 vẫn thuộc ss 4 đâu phải season 5 . Bạn không nên so sánh như vầy.
    Add item thì trong 4rum Cena đã chỉ rồi đó thôi

Thành Viên Tâm Huyết viper9x's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Alehap [Only registered and activated users can see links. ]
    Webzen muốn câu tiền mà , up có chút chút là thành Season mới , cái MUX tuy là hàng nháy của team Trung Hoa nhưng pro hơn tụi webzen nhiều . Lĩnh vực Game Online thì chỉ có Trung Hoa là pro nhất .
    Bạn nói đúng , dừng lại ở 4.5 là OK cho 1 server Online rồi . game thủ chủ yếu lo cày level và rết , thời gian đâu mà đi event . Quan trọng là server ít bug và ổn định ,chạy đua theo phiên bản mà lỗi từa lưa còn tệ hơn .

Trung Hoa đúng là quá pro , theo dự đoán của các nhà khoa học trong tương lai Trung Hoa sẽ làm bá chủ Thế Giới và dẫn đầu về khoa học , khi đó Mỹ lép vế rồi
    Èo bạn nói Trung Quốc prO nhất
    Webzen đâu để thua vì nó sản xuất ra cái Game này mà
    Comeback soon
    Sẽ sớm trở lại với MuServer

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi Alehap [Only registered and activated users can see links. ]
    Webzen muốn câu tiền mà , up có chút chút là thành Season mới , cái MUX tuy là hàng nháy của team Trung Hoa nhưng pro hơn tụi webzen nhiều . Lĩnh vực Game Online thì chỉ có Trung Hoa là pro nhất .
    Bạn nói đúng , dừng lại ở 4.5 là OK cho 1 server Online rồi . game thủ chủ yếu lo cày level và rết , thời gian đâu mà đi event . Quan trọng là server ít bug và ổn định ,chạy đua theo phiên bản mà lỗi từa lưa còn tệ hơn .

Trung Hoa đúng là quá pro , theo dự đoán của các nhà khoa học trong tương lai Trung Hoa sẽ làm bá chủ Thế Giới và dẫn đầu về khoa học , khi đó Mỹ lép vế rồi
    Hả ?? MuX mà nhái của TQ , có nhầm không bạn, của Hàn cả lũ đấy, mà MuX thì nhái MU của WZ, tụi nó phát triển 3D cho phong cách + đẹp thôi à . Lĩnh vực GameOnline chưa xác định đc "trùm" ở Châu Á.
    Phải có Event hay thì người ta mới quan tâm và chơi, hơi đâu cả 7 năm vì MU mà chỉ có cày và Reset ??! Nói như bạn thì MU vô hồn. Nhưng vấn đề lỗi cũng quan trọng.
    Xin lỗi 1 câu nha bạn: bạn là người Trung Quốc hay người Việt ?? tại sao bạn lại đề cao thằng khốn ấy ??
    Bạn còn đánh giá thấp Hoa Kì nữa à ?? Coi chừng Obama chú ý đó nha

Thành Viên
    Thanks
    0

Bản này Soul class 3 (hay la Grand master) đi Kalima dùng skill buff vòng tròn năng lượng bi diss gameserver. Có ai fix dc lỗi này cho em nhờ với
    Khách viếng thăm hãy cùng hiennhon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. MFS Team Season V Full - Update 5
    Bởi hateroc22 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 09-06-11, 01:29 AM
  3. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases