Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 129
    Thành Viên kakashiABC's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Mọi người lên cho 2 bên ( bên bị vs bên nguyên ) 1 khoảng thời gian nhất định thu thập đầy đủ chứng cớ xong hẹn 1 ngày nào đó đối chất 3 mặt 1 lời luôn ( mấy bạn tự ấn định thời gian )( lên giải quyết gon gàng , nhanh chóng , êm ái ( đảm bảo danh dự cho 2 bên sau khi sự việc kết thúc ) , đừng rùm beng lên vội kẻo mỗi người thêm bớt 1 vài câu chẳng giải quyết được vấn đề gì cả ) , không thể nói không được . Đó là theo suy nghĩ của mình là vậy các bạn tự cân nhắc thu xếp , lên giải quyết nhanh thì hơn đừng để lâu kẻo đêm dài lắm mộng , dư luận bàn tán lời ra tiếng vào tốt chút nào cả .
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiABC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kakashiABC's Avatar
    Thanks
    24

nếu mà sự việc có như thế thật thì .... cũng thật đáng buồn
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiABC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    18

Thời gian tìm chứng cứ thì đủ thời gian cho các pác dev rất là nhiều nhiệm vụ của JX rùi.
    Topic đi xuống quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuncon82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh city
    Thanks
    33

500k cho 1 cái gọy là Sv jx lỗy tùm lum k có chức năg gì hay thì côg nhận mấy ng mua rảk thật tạo dk cho bọn lừa đảo để 500k đó cho bọn con nít nhà nghèo có khi còn hay hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh10101991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanh10101991 [Only registered and activated users can see links. ]
    500k cho 1 cái gọy là Sv jx lỗy tùm lum k có chức năg gì hay thì côg nhận mấy ng mua rảk thật tạo dk cho bọn lừa đảo để 500k đó cho bọn con nít nhà nghèo có khi còn hay hơn
    nói chuyện kiểu vuốt đuôi mua rồi mới biết hàng lõm chưa mua sao biết
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh city
    Thanks
    33

chưa bik thì phải tìm hiểu chứ vớy lại hàg kiểu này ngó qua là bik k ngon rồy
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh10101991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanh10101991 [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa bik thì phải tìm hiểu chứ vớy lại hàg kiểu này ngó qua là bik k ngon rồy
    mình tham gia web này bao nhiêu lâu thấy thành viên lâu năm tin tưởng nên mua nói đến mua thì mình cũng đang định mua sevver cabal của jim hi vọng tình hình khá hơn ^^
    Lần sửa cuối bởi buonchanqua, ngày 23-11-09 lúc 11:14 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rezo àh ! Tui ko phải nói Rezo lừa đảo hay gì cả nhưng có bằng chứng nào tui đưa ra thui ! Nếu như Rezo có bằng chứng có thể đưa lên ! Mình cũng mún Rezo vô tội nhưng có điều là người ta có bằng chứng thì sao đây !
    Đối với luật pháp nhà nước cũng vậy ! Ai có tội thì đều xử theo luật nhà nước, dù người đó có giàu hay nghèo, con quan hay là thủ tướng cũng đều vậy !
    Đừng có lôi chuyện đất nước như kiểu thơ mới Chế Lan Viên ra đây làm gì bằng chứng hả ? đủ bằng chứng kết tội Rezo này lừa đảo thì post lên Page 1 không muộn còn nếu không thì im lặng là vàng 1 picture thể hiện là lừa đảo sao ? dân design thừa sức làm giả ... vì Rezo này không phải dân designer nên k dám phát biểu liều nữa ... còn bằng chứng xác thực nhất cứ đợi đủ 500K thẻ đi đã
    @thanh10101991 : Lúc download Server thì thanked vội vàng ... anh em đàng hoàng tử tế ... khi dính vào mấy trận war thế này mới biết ai là anh em tốt bản chất của bạn nó đã thế thì khó thay đổi được
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Thôi, chó thì chấp làm gì, nói rồi khi nào tao ra đó mà thấy mặt thằng này thì xem cái mặt có bị sao không nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đến h kể công rồi đấy , cái sv cũng lấy từ nguòi khác có gì mà hay ho . Thôi cũng chẳng thèm nói nữa , thằng này nó thoa kem chống " nhục " đầy mặt rồi , nói sao cũng cãi được. Để bữa nào lừa đúng thằng giang hồ xem , lúc ấy thì nó cho vài dao vào đầu mới tỉnh ngộ ra . Tí tuổi chưa hiểu sự đời nên ko chấp
    Khách viếng thăm hãy cùng satphalang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối