[JX] Hướng dẫn Cách mở online SV Linux - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 156
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Hướng dẫn Cách mở online SV Linux

Cài trên vps linux và PC dc ko nhỉ
    config như nào nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatphat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

ai chỉ mình onl hamachi vsssssssssssss
    Khách viếng thăm hãy cùng nhan123615 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

khúc máy ảo mình ì con fig no ko ra ip ai giúp mình vsssssssssssss team gium cũng dc
    Khách viếng thăm hãy cùng nhan123615 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bác khủng long ơi rãnh team giùm e vs em bị vướng chỗ ip động vs ip tĩnh

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi jackson2014 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai fix dùm mình lỗi chổ này với [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này sao mình tắt tường lửa vẫn bị v mấy bác fail to connect to paysys mấy bác nào fix dc r hướng dẫn e vs
    Lần sửa cuối bởi nhan123615, ngày 30-04-14 lúc 05:37 PM.

Thành Viên
    Thanks
    73

^ Nói đừng buồn chứ thật sự chả hiểu khả năng đọc hiểu của mấy bạn như thế nào nữa. Mình nói thẳng đây là cái hướng dẫn không thể chi tiết hơn được nữa. Chỉ cần làm theo những bước y chang không thêm không bớt là mở được. Bạn được cái lợi lớn nhất là có hướng dẫn mà xem chứ nói thật, lúc sv mới ra bạn nghĩ mình dựa vào cái gì để cài đặt thành công ? Toàn là tự mò tự suy nghĩ và tư hiểu đó bạn à
    Khách viếng thăm hãy cùng _khunglongcon_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    256

Trích dẫn Gửi bởi _khunglongcon_ [Only registered and activated users can see links. ]
    ^ Nói đừng buồn chứ thật sự chả hiểu khả năng đọc hiểu của mấy bạn như thế nào nữa. Mình nói thẳng đây là cái hướng dẫn không thể chi tiết hơn được nữa. Chỉ cần làm theo những bước y chang không thêm không bớt là mở được. Bạn được cái lợi lớn nhất là có hướng dẫn mà xem chứ nói thật, lúc sv mới ra bạn nghĩ mình dựa vào cái gì để cài đặt thành công ? Toàn là tự mò tự suy nghĩ và tư hiểu đó bạn à
    Thanks bạn vì cái hướng dẫn, còn làm theo y bạn mình vẫn ko online được thì chịu. Tự mò thôi, vì cái lợi của việc share hướng dẫn là nhanh, sẵn có, nhưng cái hại là ng ta cứ bị phụ thuộc y theo đó mà làm, ko tư duy sửa chỗ này chỗ kia, mà khi đã gặp lỗi thì đương nhiên là lên tìm hỏi người đã thành công là bạn đó thôi.
    Còn bạn mình thấy bạn thường comment kiểu ngạo mạn quá, đâu phải 100% ai cũng làm được như bạn.
    Thanks vì cái tinh thần share của bạn. Dù sao có vẫn hơn ko
    Khách viếng thăm hãy cùng GoldenPhoenix xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi GoldenPhoenix [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks bạn vì cái hướng dẫn, còn làm theo y bạn mình vẫn ko online được thì chịu. Tự mò thôi, vì cái lợi của việc share hướng dẫn là nhanh, sẵn có, nhưng cái hại là ng ta cứ bị phụ thuộc y theo đó mà làm, ko tư duy sửa chỗ này chỗ kia, mà khi đã gặp lỗi thì đương nhiên là lên tìm hỏi người đã thành công là bạn đó thôi.
    Còn bạn mình thấy bạn thường comment kiểu ngạo mạn quá, đâu phải 100% ai cũng làm được như bạn.
    Thanks vì cái tinh thần share của bạn. Dù sao có vẫn hơn ko
    Nực cười!!! Mình đã ghi là những con số IP Mac trên chỉ là mình ví dụ, các bạn phải tự xem lại IP và mac máy mình như thế nào để sửa đổi lại cho phù hợp, kể cả các Mac mình đã chú thích đầy đủ. Nói thật mình đã TV cho 5 người pm mình để hỏi cái này, toàn sai ba cái linh tinh do những người đó tự chế ra, những thứ đó đều ko nằm trong hướng dẫn.

Còn cái phần in đậm thì xin cám ơn góp ý, mình edit cái post 1 cho các bạn tư duy nhé Mod nào ghé qua, del topic dùm mình nha. Thanks
    Lần sửa cuối bởi _khunglongcon_, ngày 30-04-14 lúc 10:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng _khunglongcon_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến _khunglongcon_ vì bài viết này !

tieusuquay79 (30-04-14)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

sao lại edit bài rồi
    ai nói gì thì kệ họ đi, họ có bao giờ biết đc cảm giác tự mò khi chưa có hướng dẫn đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Xin lỗi mình hơi bốc đồng, nhưng thôi cứ để cho mấy tên ở trên tự tư duy đi Cái ông GoldenPhoenix chắc cũng chưa bao giờ biết cái cảm giác viết cái tut chi tiết rõ ràng mà cứ bị newmem xúm lại hỏi mấy cái linh tinh.

Trang 7 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng dẫn mở online jx linux đi các pro :((
    Bởi huynhkim trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-04-14, 01:11 AM
  2. [JX] ai mở online sv linux đi cho anh em test với
    Bởi huynhkim trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 17-04-14, 03:50 PM
  3. [KT] bản kiếm thế linux có thể dùng online được
    Bởi khaicafe trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-05-13, 04:33 AM
  4. [KT] Hỏi về online hamachi đối với Linux ?
    Bởi sitachi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-01-13, 09:22 AM
  5. Cài đặt Online tất cả server games linux cho member CLB FREE
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 26-05-12, 09:56 PM