Giao Lưu - Trao đổi - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 143
    Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: Giao Lưu - Trao đổi

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉnh đường dẫn dữ liệu đến D:\data\table thì nó hết báo lỗi nhưng lại chạy ngầm trong taks manager mà không thực thi. Haị não quá
    ko cần chọn đường dẫn...tool này bạn phải unpak file datas.pak ra...rồi bật tool lên là đk mà....

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrung0979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không có nguồn dữ liệu để nó đọc nên nó bị lỗi thôi. Công việc sao rồi hậndoi. Cái share option của ông tui chỉnh hoài ko được. Lúc rảnh thì teamview tui xem thử.
    đang xúc tiến hoàn thành skillbase.tb và skilllevelbase.tbl....mình test thử thấy oke...ngon lành rồi.... bạn rảnh thì unpak cái gui.pak ra VH đi bạn...cái đó chỉ VH có 1 tý thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko cần chọn đường dẫn...tool này bạn phải unpak file datas.pak ra...rồi bật tool lên là đk mà....

--- Chế độ gộp bài viết ---

đang xúc tiến hoàn thành skillbase.tb và skilllevelbase.tbl....mình test thử thấy oke...ngon lành rồi.... bạn rảnh thì unpak cái gui.pak ra VH đi bạn...cái đó chỉ VH có 1 tý thôi
    Đang quất cái item xong mình sang cái gui liền. Chắc mai xong cái item
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrung0979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang quất cái item xong mình sang cái gui liền. Chắc mai xong cái item
    ok cố gắng vi 1 sv Zt......30char
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    ok cố gắng vi 1 sv Zt......30char
    à handoi oi , hôm bua ban gưi minh 22 cai file down mf , nhung giờ minh down dc het chỉ còn lai file 18 ko down dc , ban có thế fix giúp minh ko , lam bữa giờ ko cài đặt gi dc het
    Khách viếng thăm hãy cùng ktmt05b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ktmt05b [Only registered and activated users can see links. ]
    à handoi oi , hôm bua ban gưi minh 22 cai file down mf , nhung giờ minh down dc het chỉ còn lai file 18 ko down dc , ban có thế fix giúp minh ko , lam bữa giờ ko cài đặt gi dc het
    oke...mình đang up bộ clien TQ mới nhất mình đang dùng....lát bạn vào lấy link dow nhé...

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Moderator
    Thanks
    2

Sao mấy bác không dùng [Only registered and activated users can see links. ] nhỉ? Up hết lên rồi cả team cùng làm cho nhanh, đỡ up qua up lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon2 Ðề: Giao Lưu - Trao đổi

oke...mình đang up bộ clien TQ mới nhất mình đang dùng....lát bạn vào lấy link dow nhé...
    Handoi oi , cho minh hoi cái nha , huong dẫn mình sao mà có thê hiệu chỉnh lv , tien vang , tien bac , và cả cách chế ngựa xích thố , thần thú và cách chuyển sinh trong game đi , minh mù tịch bỏ game lâu ko quá co chơi quên hết ráu .Sao minh choi lv 160 la max roi , ko len dc 200

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ktmt05b [Only registered and activated users can see links. ]
    Handoi oi , cho minh hoi cái nha , huong dẫn mình sao mà có thê hiệu chỉnh lv , tien vang , tien bac , và cả cách chế ngựa xích thố , thần thú và cách chuyển sinh trong game đi , minh mù tịch bỏ game lâu ko quá co chơi quên hết ráu .Sao minh choi lv 160 la max roi , ko len dc 200
    Chỉnh LV và tiền, vàng bạn dùng Navicat để chỉnh nhé....chế ngựa dùng Mã khải toái phiến + Bạc ( Tạp hóa CC có bán) chuyển sinh tại vương thành ( Npc Thiên cơ), lv 160 bạn chuyển sinh xong ms lên đk 200 nhé,,,,SV mình đã thiết lập Cs max là 20 lần...

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

Chỉnh LV và tiền, vàng bạn dùng Navicat để chỉnh nhé....chế ngựa dùng Mã khải toái phiến + Bạc ( Tạp hóa CC có bán) chuyển sinh tại vương thành ( Npc Thiên cơ), lv 160 bạn chuyển sinh xong ms lên đk 200 nhé,,,,SV mình đã thiết lập Cs max là 20 lần...
    Navicat la sao bạn mình ko bit cai này , và con Mã Khai Toái Phiến minh biet rôi , tới NPC nào vậy bạn có phải con nhỏ gi ben Thế Ngoại Đào Nguyên ko

Thành Viên
    Thanks
    7

Công việc tới đâu rồi bác handoi. Em hôm nay fix thêm một số lỗi cơ bản nữa nên dịch item hơi bị lâu. ~.~. Cố gắng đẩy nhanh tiến độ để tuàn sau Thực hiên chương trình.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Giúp đỡ vài câu hỏi về vấn đề trao giải web NBB
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-04-13, 06:21 PM
  2. [MU] [Yêu cầu] Cần xin hoặc mua, trao đổi vấn đề DB MU
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-08-12, 09:54 AM
  3. [KT] Cần người hướng dẫn làm KT, giá cả trao đổi
    Bởi kubi.l0v3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-12, 04:43 PM
  4. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM