[JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - Trang 68
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 68 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 118 168 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 1998
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Chào AE có ai biết chỗ edit Shop Bảo Vật Nằm đâu không các bạn

Mình xài JXedit mà Jxstudio mà không thấy

* Cho mình hỏi là edit shop bảo vật và Xem ID số của đồ hoàng kim nằm đâu với

VD: 210,216 => ID của hoàng kim nhưng k tìm thấy stt của nó xem ở đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng ngogiahuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên emnhochi's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục
    Thanks
    86

Trích dẫn Gửi bởi nmsang [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi sv có font hay no font vậy...tạo nv xong bấm enter thì bảo rằng kết nối thất bại
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Server nofont: Để lại 1 card mạng thôi bạn với hình như gameserver không load map thì phải.
    Khách viếng thăm hãy cùng emnhochi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

cho mình hỏi sv có font hay no font vậy...tạo nv xong bấm enter thì bảo rằng kết nối thất bại
    Bạn đặt IP máy là 192.168.1.100

rồi làm như thế này : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thinkiemv2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi thinkiemv2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đặt IP máy là 192.168.1.100

rồi làm như thế này : [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm như bạn hd nhưng van bị.minh dag sai win 7. GS k thay no load map
    Khách viếng thăm hãy cùng nmsang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Mình làm như bạn hd nhưng van bị.minh dag sai win 7. GS k thay no load map
    Giải nén lại đi ! Map bị lỗi nên nó ko load Map chứ ko bị gì đâu server ko giới hạn IP !

Server này chỉ để chơi off thôi nghiên cứu cả tháng trời cuối cùng cũng bỏ vì đưa lên chơi hamachi ma cũng bị bug ,hack từa lưa

Chuyển qua Linux cũng chán giờ chuyển qua SV CLGH Dev mở hamachi nghich đồ tím cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén lại đi ! Map bị lỗi nên nó ko load Map chứ ko bị gì đâu server ko giới hạn IP !

Server này chỉ để chơi off thôi nghiên cứu cả tháng trời cuối cùng cũng bỏ vì đưa lên chơi hamachi ma cũng bị bug ,hack từa lưa

Chuyển qua Linux cũng chán giờ chuyển qua SV CLGH Dev mở hamachi nghich đồ tím cho vui
    nói 1 câu bạn đừng buồn nha, kiểu dev giống bạn chẳng đi tới đâu cả. Mình ko biết bạn giỏi hay tới đâu nhưng gặp 1 sv rồi mài mò hết ra xong kêu chán vậy bạn đã làm thêm gì cho sv đó chưa ? đã làm riêng cho mình tính năng gì ko ? hay chỉ mò cái có sẵng rồi ko ai updated gì cho bạn là bạn cảm thấy sv đó ko còn gì để bạn tìm hiểu !
    Xin thưa học ko bao giờ hết, mà khi là đã gọi là học thì ko có sự gọi là chán, nếu có khi nào bạn dev 1 tính năng nhỏ nào đó mà 3-4 ngày hay 1 tuần lễ mới thành công thì lúc đó bạn mới biết quý cái mình có. Thân !
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    nói 1 câu bạn đừng buồn nha, kiểu dev giống bạn chẳng đi tới đâu cả. Mình ko biết bạn giỏi hay tới đâu nhưng gặp 1 sv rồi mài mò hết ra xong kêu chán vậy bạn đã làm thêm gì cho sv đó chưa ? đã làm riêng cho mình tính năng gì ko ? hay chỉ mò cái có sẵng rồi ko ai updated gì cho bạn là bạn cảm thấy sv đó ko còn gì để bạn tìm hiểu !
    Xin thưa học ko bao giờ hết, mà khi là đã gọi là học thì ko có sự gọi là chán, nếu có khi nào bạn dev 1 tính năng nhỏ nào đó mà 3-4 ngày hay 1 tuần lễ mới thành công thì lúc đó bạn mới biết quý cái mình có. Thân !
    Trẻ trâu mới biết chơi võ lâm off đó mà anh ơi

p/s : qua sv linux cũng chán ? ( Vì ko biết gì ở linux để vọc )
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi yeumayluon [Only registered and activated users can see links. ]
    Get là kiểm tra Set là add
    if (GetNumber(GetTask(TASK_VANTIEU),7) == 1 and GetNumber(GetTask(TASK_VANTIEU),5) == 0) then
    ------- kiểm tra số thứ 7 = 1 ------------------------------------------kiểm tra số thứ 5 = 0
    SetTask(TASK_VANTIEU,SetNumber(GetTask(TASK_VANTIE U),5,1))
    ----------------------đặt giá trị thứ 5 = 1---------------------
    thu tu của task là 123456789
    GetNumber(GetTask(TASK_VANTIEU),5) -- sẽ trả về 1 số là 5 (1-2-3-4-5-6-7-8-9)
    GetNumber2(GetTask(TASK_VANTIEU),1) -- sẽ trả về 2 số là 12(12-34-56-78)
    GetNumber2(GetTask(TASK_VANTIEU),4) -- sẽ trả về 2 số là 78
    GetNumber3(GetTask(TASK_VANTIEU),2) -- sẽ trả về 3 số là 456(123-456-789)
    Quá phức tạp nếu bạn cứ theo kiểu task cũ nhưng theo task mới này tôi làm cái vận tiêu có thể bao gồm luôn cả task của hoạt động đó chỉ trong 1 task gồm số lần hoàn thành nv, số lần nhận nv trong ngày,cướp tiêu, hình thức vận tiêu, loại hàng hóa và mức hoàn thành(mang trả bao nhieu hàng)
    Demo vài tấm hình,Cái này là qua MAP tạo boss kèm chỉ số người tạo( chỉ người tạo ra giết boss mới có phần thưởng)
    bạn cho mình học cách viết script nâng cấp đồ được không. Mình cố gắng làm mà làm hoài không được. mình là newbies nên cần học hỏi thêm. Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng hamandat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lzlsky301's Avatar
    Đang ở
    The Moon
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lũ trẻ bây giờ sướng quá nên nó quen rồi. Cái gì cũng muốn có ăn sẵn thôi . Mình phải trồng lúa, gặt lúa, máy ra gạo, nấu cơm, bới ra chén, lấy muỗng đút tận mồm nó mới chịu .
    Chứ còn chỉ cách trồng lúa thì gạch đá sẽ bay đầy nhà
    Khách viếng thăm hãy cùng lzlsky301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Long.MR's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lũ trẻ bây giờ sướng quá nên nó quen rồi. Cái gì cũng muốn có ăn sẵn thôi . Mình phải trồng lúa, gặt lúa, máy ra gạo, nấu cơm, bới ra chén, lấy muỗng đút tận mồm nó mới chịu .
    Chứ còn chỉ cách trồng lúa thì gạch đá sẽ bay đầy nhà
    phải ngâm thóc giống , gieo mạ , rồi cấy trước chứ má
    Khách viếng thăm hãy cùng Long.MR xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 68 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 118 168 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  2. [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 20-04-15, 09:15 AM
  3. [Share] Server Ragnarok Offline
    Bởi choidk trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-11-12, 09:30 AM
  4. [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-02-12, 08:12 AM

Tag của Chủ đề này