Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 66
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 66 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 116 ... CuốiCuối
Kết quả 651 đến 660 của 1257
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

@weboy345 : tool đọc EL tiếng Anh thì mình ko có ,mình xài China thôi ,vì tiếng China cũng giống kanji trong tiếng Nhật nên mình còn mường tượng ra tiếng hán việt ,chứ tên tiếng Anh mình không tài nào đoán ra được nó là item gì ,npc nào ! Như Anan = Tuyết Kỳ , pótay luôn Bên ragezone chắc là có đó , bạn qua đó thử xem ,ko thì xài client Game24vn đi ,mình đang xài nè ,full chức năng luôn

@denzy2612: Nếu là Thần Tộc thì sau khi trong quest chuyển sinh ,nó cho lựa class sau chuyển sinh luôn ! Còn nhân tộc bạn phải đợi tới ngày hôm sau ! Có thể tắt server đi và đổi time sang ngày mai ,rồi mở server lên lại ! Nếu ko được nữa thì xài iweb chỉnh cho lẹ

@trutienhp : Thăng thiên và dung hợp pháp bảo ở con nhỏ kế bên Tiên Công Diệu Ca
    Muốn thăng thiên thì pb trên lv 30 ,nhân vật cũng phải thăng thiên !Chọn dòng 1 ,bỏ pb và cục màu cam vô để thăng thiên
    Dung hợp pb thì cả 2 pb đều phải thăng thiên ,và tốt nhất nên ép pb phụ lên thần phẩm và lên lv 35 luôn ,để nó tăng hiệu ứng cho nhiều ! Chọn dòng 2 ,bỏ 2 pb và cuốn sách màu đen vào
    Còn ép skill pb khác vào thì dòng thứ 3 ,cần 1 bộ pb gồm pb và 2 pkpb ,pb không yêu cầu lv , để lv1 cũng đc ! Nhưng nếu ép nó thần phẩm thì mình sẽ có skill cấp 5 (3 của thần phẩm và +2 của 2 pkpb)
    Lần sửa cuối bởi pehate9d, ngày 29-01-13 lúc 05:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng pehate9d xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to pehate9d For This Useful Post:

denzy2612 (29-01-13), trutienhp (29-01-13), zmioduz (29-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi pehate9d [Only registered and activated users can see links. ]
    @weboy345 : tool đọc EL tiếng Anh thì mình ko có ,mình xài China thôi ,vì tiếng China cũng giống kanji trong tiếng Nhật nên mình còn mường tượng ra tiếng hán việt ,chứ tên tiếng Anh mình không tài nào đoán ra được nó là item gì ,npc nào ! Như Anan = Tuyết Kỳ , pótay luôn Bên ragezone chắc là có đó , bạn qua đó thử xem ,ko thì xài client Game24vn đi ,mình đang xài nè ,full chức năng luôn

@denzy2612: Nếu là Thần Tộc thì sau khi trong quest chuyển sinh ,nó cho lựa class sau chuyển sinh luôn ! Còn nhân tộc bạn phải đợi tới ngày hôm sau ! Có thể tắt server đi và đổi time sang ngày mai ,rồi mở server lên lại ! Nếu ko được nữa thì xài iweb chỉnh cho lẹ
    Haizz Iweb mình dùng đủ mọi bản từ 2.0 đến bản topic này cung cấp đều bị chung một hiện tượn là: cứ bật lên một lúc tầm 4 5s nó tự tắt cứ như mình tắt ý
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7
    @denzy2612 : iweb có virus ,mình ko biết có hại gì không nên mình làm cái win7 ảo , chuyển font China cho nó rồi quăng qua đó xài ,dùng chung vmnet với server ! Bạn thử làm 1 cái win ảo đi !
    Khách viếng thăm hãy cùng pehate9d xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Haizz Iweb mình dùng đủ mọi bản từ 2.0 đến bản topic này cung cấp đều bị chung một hiện tượn là: cứ bật lên một lúc tầm 4 5s nó tự tắt cứ như mình tắt ý
    không phải virut đâu . minh cũng vậy nè . tải lại bản 2.5 hay 2.6 khác . cài fonnt china rpc rồi thì copy thay cái configs của 2.5 sang 2.6 rồi làm ngược lại xem . mình thay mãi cuối cùng cũng được
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi pehate9d [Only registered and activated users can see links. ]
    @denzy2612 : iweb có virus ,mình ko biết có hại gì không nên mình làm cái win7 ảo , chuyển font China cho nó rồi quăng qua đó xài ,dùng chung vmnet với server ! Bạn thử làm 1 cái win ảo đi !
    giống mình nhỉ cũng dùng iweb 2.6 bằng win 7 máy ảo. pehate9d pro tru tiên quá ta chắc chơi lâu rồi hả. mình thì chơi lâu mà không biết gì hết.

cái edit elements.data nó dài quá dịch mệt

trutienhp: bạn rãnh việt hóa element.data đi lấy của vtc copy sang tệ nhất cũng việt hóa được 35%
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 29-01-13 lúc 09:23 PM.
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    giống mình nhử cũng dùng iweb 2.6 bằng win 7 máy ảo. pehate9d pro tru tiên quá ta chắc chơi lâu rồi hả. mình thì chơi lâu mà không biết gì hết.

cái edit elements.data nó dài quá dịch mệt

trutienhp: bạn rãnh việt hóa element.data đi lấy của vtc copy sang tệ nhất cũng việt hóa được 35%
    anh zmiduoz có dich được các nút trên tool mở EL 3.6 nó có nghĩa gì ko anh . El của China Và EngLish nó không hỗ trợ dấu . ~ \ / đã thay hết các loại font . ai giup em vấn đề này với

P/S ai có file interfaces.pck của VTC không up cho em với . em coi nó như thế nào

Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 29-01-13 lúc 10:44 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

[QUOTE=trutienhp;722126]anh zmiduoz có dich được các nút trên tool mở EL 3.6 nó có nghĩa gì ko anh . El của China Và EngLish nó không hỗ trợ dấu . ~ \ / đã thay hết các loại font . ai giup em vấn đề này với

không biết nữa.thử unicode tổ hợp xem
    sites.google.com/site/trutien2offline/

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zmioduz vì bài viết này !

trutienhp (29-01-13)

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

srr mình tìm được patch rồi do ko để ý.
    Lần sửa cuối bởi wywaiwa, ngày 30-01-13 lúc 12:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Các bạn cho mình hỏi, giờ mình đã thăng thiên lần 1 rồi nhưng lên 140 - tầng 5, vẫn chưa thấy Q thăng thiên lần 2 đâu cả với lại hình như server 12ph này bị lỗi ko có Q nhập môn sau thăng thiên lần 2 đúng ko các bạn ?

Cho mình hỏi thêm về PB:
    Có thể cho mình biết tên Tiếng Anh của item dùng để thăng thiên pb ?
    Mình muốn thăng thiên pháp bảo, dung hợp pb và lấy skill pb khác thì trong npc pb (espert) là dòng nào thế ? (Mình dùng client tiếng Anh hết T.T)

Về Nguyên thần bảo châu (SoulStone)
    Mình đã ép Soulstone lên lv 7 nhưng cái ô trang bị soulstone của mình nó lại đề là locked ko trang bị đc, mình đã làm đủ Q của cái thằng npc soulstone ở TVM và đã ăn cái hạt mà xong Q nó cho rồi T.T

Cám ơn các bạn giúp đỡ
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 30-01-13 lúc 09:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi, giờ mình đã thăng thiên lần 1 rồi nhưng lên 140 - tầng 5, vẫn chưa thấy Q thăng thiên lần 2 đâu cả với lại hình như server 12ph này bị lỗi ko có Q nhập môn sau thăng thiên lần 2 đúng ko các bạn ?

Cho mình hỏi thêm về PB:
    Map Huyễn Nguyệt Động tên tiếng Anh của nó là ji vậy ? Hoặc nếu có thể cho mình biết tên Tiếng Anh của item dùng để thăng thiên pb ?
    Mình muốn thăng thiên pháp bảo, dung hợp pb và lấy skill pb khác thì trong npc pb (espert) là dòng nào thế ? (Mình dùng client tiếng Anh hết T.T)

Về Nguyên thần bảo châu (SoulStone)
    Mình đã ép Soulstone lên lv 7 nhưng cái ô trang bị soulstone của mình nó lại đề là locked ko trang bị đc, mình đã làm đủ Q của cái thằng npc soulstone ở TVM và đã ăn cái hạt mà xong Q nó cho rồi T.T

Cám ơn các bạn giúp đỡ
    1. Tru Tiên thì chỉ có thể chuyển sinh 1 lần mà thôi, nếu mún chuyển sinh nhiều lần thì chỉnh cái gì mình không nhớ
    2.Còn Map HNĐ thì bạn có thể dùng tool GM gọi boss ID từ 13575 đến 13579 có thể đánh rớt cả 2 vật phẩm đóa là : Esper Fusion Manual ( dùng để ép Skill cho PB) và Esper Ascension Orb ( dùng để Thăng Thiên PB)
    Thăng Thiên Pháp bảo thì PB phải trên cấp 30
    Lại con nhỏ Ronnek ( đứng kế bên con Tiên công khí sư á ),:
    + Chọn dòng đầu để Thăng Thiên PB
    + Dòng kế là dung hợp á: PB chính + PB phụ + 2 cái vật phẩm trên
    + Dòng kế nữa là ép skill PB: bỏ PB chính lên ô trên cùng, 3 ô còn lại là PB phụ + 2 cái phụ kiện á ( PB phụ không yêu cầu le-vô, nhưng tốt nhất là PB phụ có skill cấp 3 + 2 cái phụ kiện là cấp 5)--->như vậy PB chính sẽ có skill cấp 5 của PB phụ ( hiểu hum ta)
    3. Mình vẫn đeo vào bình thường mà ta
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

denzy2612 (30-01-13)

Trang 66 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 116 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng