[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 66
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 66 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 116 166 ... CuốiCuối
Kết quả 651 đến 660 của 1713
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi HaHuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho em hỏi sao em ko đi được Thiếu Thất Sơn thế nhỉ. Ấn vào NPC Chu Đan Thần thì lại ra scrip của NPC cho nhận ám khí,long văn ấy @@
    Fixed đây
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

HaHuong (24-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    C:\PhimSex\MariaOsawa\
    Thanks
    66

mình mần xong hết các thứ rùi. nhưng không đăng nhập đc acc [Only registered and activated users can see links. ] và acc trong tut mà chỉ đăng nhập đươc mấy cái acc [Only registered and activated users can see links. ] .....
    nhưng vào nó có sẵn nhân vật không có tên ?
    xin hỏi làm sao để khác phục ?
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi thanhluan12a14 [Only registered and activated users can see links. ]
    đi ở NPC PMP ở Lâu Lan á... chọn cái dòng chử đỏ.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Còn một cách nữa là: Ép cái script nhận linh thú đan của mình vô. nhận 1 lần 9 cái LTĐ một cái LTĐ bán được 100v...

Ba thêm ba là ông nội à (Viết kết quả bằng chử)
    script đó đâu bạn cho mình xin với
    Khách viếng thăm hãy cùng daragonforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

mội người giúp với
    mính học kỹ thuật thủ cưỡi 80 ,học song đeo thủ cưỡi vào ,nhấn vào cưỡi nó báo cần kỹ thuật tương ứng trong khi đó mình đã học kỹ thuật rồi
    ai pro fix mình với
    Lối Cũ Ta Về

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    35

HH ơi cái scrip đổi vàng thành knb mình muốn nó trừ vàng khóa thì phải làm sao tại thấy nó toàn trừ vàng thật không à? bạn online hd mình tý nha,tại mình muốn tự săn đồ kiếm vàng khóa để đổi knb thôi....
    Khách viếng thăm hãy cùng honghanh516532 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến honghanh516532 vì bài viết này !

thanhluan12a14 (24-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    mình mần xong hết các thứ rùi. nhưng không đăng nhập đc acc [Only registered and activated users can see links. ] và acc trong tut mà chỉ đăng nhập đươc mấy cái acc [Only registered and activated users can see links. ] .....
    Thử sử dụng acc khác thử xem....Chọn acc nào mà chưa có tạo nhân vật ấy mấy acc test đó. mật khẩu chung hình như là 1234.
    Có thể một số tài khoản ban đầu đã tạo có tên là tiếng tàu.... nêu qua VN khi chọn encode lại nên nó ko hiện tên.

Hoặc là dùng Navicat tạo acc khác. Cái này bạn đành phải chịu khó xem lại hướng dẫn ở những trang trước nhá.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanhluan12a14 vì bài viết này !

thienthong (26-07-13)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    mội người giúp với
    mính học kỹ thuật thủ cưỡi 80 ,học song đeo thủ cưỡi vào ,nhấn vào cưỡi nó báo cần kỹ thuật tương ứng trong khi đó mình đã học kỹ thuật rồi
    ai pro fix mình với
    Tưởng có cái tên là Thông dụng kỵ thuật mà

Trích dẫn Gửi bởi honghanh516532 [Only registered and activated users can see links. ]
    HH ơi cái scrip đổi vàng thành knb mình muốn nó trừ vàng khóa thì phải làm sao tại thấy nó toàn trừ vàng thật không à? bạn online hd mình tý nha,tại mình muốn tự săn đồ kiếm vàng khóa để đổi knb thôi....
    À vàng khóa thì nhớ ko nhầm thay cái hàm AddMoney(sceneId,...) thành AddMoneyJZ(sceneId,...) thì phải. Để tối về xem lại. Giờ đi học đã

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào navicat mà reg nick. Password mà ko chuyển sang MD5 thì cũng chịu luôn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

honghanh516532 (24-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi honghanh516532 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có đây:

Thay những dòng
    AddMoney( sceneId, selfId, 0-10000 );
    thành dòng:
    LuaFnCostMoneyWithPriority ( sceneId, selfId, 10000 )
    hàm đó sẽ ưu tiên trừ giao tử trước nếu đủ giao tử hoặc cộng thêm với vàng thật để cho đủ.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to thanhluan12a14 For This Useful Post:

honghanh516532 (24-07-13), ttphanthieugia (24-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon9 Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

ĐÃ làm xong hết tới bước vào game thi nó báo lỗi Safegine...gì đó xong đứng im lun ko vào game nữa ..bạn cho mình hỏi cai ip la 192.168.1.3 hay là 192.168.1.33(trong video HD)..help mình nhanh nhaz tks bạn
    Lần sửa cuối bởi hunterman, ngày 24-07-13 lúc 02:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    91

Anh HH ơi tình hình là em chỉnh pet con khôi lỗi lang với y hùng bằng navicat nhưng chỉnh xong rùi vào game ko dc nó cứ bảo kiểm tra đường mạng, đợi tí vào thì vừa vào game mất kết nối mý chủ, cái lệnh 2 nó Ghi KICK:user... j đó
    Khách viếng thăm hãy cùng popiye xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 66 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 116 166 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch