[JX] Update Ver 4 - Hoa Sơn - Đằng Long - Tinh Sương.... - Trang 65
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 65 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 55 63 64 65 66 67 75 ... CuốiCuối
Kết quả 641 đến 650 của 951
    Thành Viên
    Thanks
    660

Ðề: Update Ver 4 - Hoa Sơn - Đằng Long - Tinh Sương....

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    bác vào jxser/server1/script/global/¸÷ÅɽÓÒýµÜ×Ó đó là file chứa các NPC gia nhập phái : chọn 1 file tìm dòng add_cy(90) số 90 là có cả skill 150 bác chỉnh về 60 thì nó cho bác tới skill 60
    Sau khi sửa script mình phải chạy lại SecureCRT hả JXDev!
    trong jxser/server1/script/global/¸÷ÅɽÓÒýµÜ×Ó thấy mỗi file đầu tiên là có dòng add_cy( mặc định là 10, mình sửa thành 60 mà vẫn chỉ nhận đc 2 skill 1x.
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Gữi bác nè, vào phái add skill tới 5x, bỏ 5v xuất sư nhận đc skill xuất sư. như vậy muốn xuất sư hay về môn phái thì về gặp chưởng cmn môn là ok.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to cuongvh93 For This Useful Post:

duynguyenjx (13-09-16), JXDev (13-09-16)

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Gữi bác nè, vào phái add skill tới 5x, bỏ 5v xuất sư nhận đc skill xuất sư. như vậy muốn xuất sư hay về môn phái thì về gặp chưởng cmn môn là ok.

Bác cường biết chỉnh làm sao mà mấy cái dòng đồng cừu đó nó thành dòng trang bị mình add không em lấy của cái bang xong edit thành HS mà ko biết edit dòng đó với edit mấy cái dòng ẩn mà skill ấy bác
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến JXDev vì bài viết này !

duynguyenjx (13-09-16)

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cường biết chỉnh làm sao mà mấy cái dòng đồng cừu đó nó thành dòng trang bị mình add không em lấy của cái bang xong edit thành HS mà ko biết edit dòng đó với edit mấy cái dòng ẩn mà skill ấy bác
    File goldequip.txt dòng BA hoặc BB gì đấy bác sữa 2 dòng đấy thành số khác, số mà trong 2 dòng đó chưa có ấy. ví dụ như dòng trên là 399 của BA và 415 của BB bác sữa lại 2 số đó nhích lên 1 số 400 416, nếu 1 sét có 10 món thì 10 món đó 2 số này phải giống nhau còn 1 món thì k cần.

7. The Following 2 Users Say Thank You to cuongvh93 For This Useful Post:

duynguyenjx (13-09-16), JXDev (13-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]

Thêm vấn đề nữa bác Cường, sau khi lên lv 10 gia nhập phái, cho skill 5x + xuất sư luôn (tên chữ đỏ) , giờ lại bị không có NPC nào có dòng cho vào phái

Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duynguyenjx vì bài viết này !

JXDev (13-09-16)

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    Thêm vấn đề nữa bác Cường, sau khi lên lv 10 gia nhập phái, cho skill 5x + xuất sư luôn (tên chữ đỏ) , giờ lại bị không có NPC nào có dòng cho vào phái

Bác đã vào phái rồi thì ai mà cho bác vào phái nữa, xuất sư rồi gặp NPC môn phái nó k cho về phái đâu, gặp chưởng môn về lại phái thì nhấp vào npc mp nó mới cho bác về.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

duynguyenjx (13-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    660

Bác đã vào phái rồi thì ai mà cho bác vào phái nữa, xuất sư rồi gặp NPC môn phái nó k cho về phái đâu, gặp chưởng môn về lại phái thì nhấp vào npc mp nó mới cho bác về.
    Thấy script chưa hợp lý bác Cường ạ! lv 10 mới nhập môn mà đã cho xuất sư luôn rồi!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Mỗi người dev thì muốn dev theo ý mình, bác thấy k hợp lý thì bác dev lại cho hợp theo ý bác. Chứ ai biết ngứa chổ nào mà gãy bác tại bác nói muốn vào phái nó add skill 6x thì mình đã đáp ứng đc vào phái add skill 6x, nếu muốn vào phái đã add skill 6x mà k cho xuất sư thì làm sao mới hợp lý đây bác? k lẽ cho nó làm nv từ 1x đến 5x rồi xuất sư hả bác? vậy vào phái add skill 6x làm gì nữa.

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

duynguyenjx (13-09-16)

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

bác cường share cho bác cái script rồi còn bác thích ntn thì edit dòng này ko dk thì xóa edit cái dòng khác
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến JXDev vì bài viết này !

duynguyenjx (13-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    660

Mỗi người dev thì muốn dev theo ý mình, bác thấy k hợp lý thì bác dev lại cho hợp theo ý bác. Chứ ai biết ngứa chổ nào mà gãy bác tại bác nói muốn vào phái nó add skill 6x thì mình đã đáp ứng đc vào phái add skill 6x, nếu muốn vào phái đã add skill 6x mà k cho xuất sư thì làm sao mới hợp lý đây bác? k lẽ cho nó làm nv từ 1x đến 5x rồi xuất sư hả bác? vậy vào phái add skill 6x làm gì nữa.
    Sory bác Cường ko có ý chê bai gì đâu, mình mà giỏi script thì làm phiền bác và mn làm gì!!
    Ý mình chỉ muốn lên lv 10 vào phái nhận luôn skill từ 1x đến 6x, sau đó đi train tăng điểm từ từ!
    Sau này lên cao muốn xuất sư thì chạy đến NPC xuất sư hoặc về Chưởng môn phái, mà sv này Chưởng môn phái cũng chưa có chức năng gì khác ngoài 1 cái nhiệm vụ gì đấy!

Cảm ơn bác , JXDev... và mn để mìnhxem mấy sv khác rồi làm vậy!!!
    Lần sửa cuối bởi duynguyenjx, ngày 13-09-16 lúc 08:07 PM.

Trang 65 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 55 63 64 65 66 67 75 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share bản Ver 4 TranMinhDo add thêm Đằng Long + Tinh Sương.
    Bởi cuongvh93 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 157
    Bài viết cuối: 08-08-16, 03:21 PM
  2. KTVS UPDATE SKILL 180 Open SV 64 Lưu Tinh 10h 24/10/2015 Cùng Bộ GifCode Cực Khủ
    Bởi kiemthe2014 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-10-15, 01:37 PM
  3. [JX] Share Tinh Vân 6 - Bản Update
    Bởi gianghotk trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-09-14, 04:11 PM
  4. Thiên long tinh võ server chuyển sinh cực hay và mới lạ trang bị mới, tính năng
    Bởi catkevin trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-14, 07:25 PM
  5. can 1 tai khoai tlbb sv than long hoac tinh kiem ai co pm
    Bởi anhtruongdl3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-10, 10:41 PM