MuSeason4 Repacked by thanhtinas v7.11.65 +new Item - Trang 64
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 64 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 54 62 63 64 65 66 ... CuốiCuối
Kết quả 631 đến 640 của 696
    Thành Viên Tâm Huyết SnowBlood™'s Avatar
    Đang ở
    Hell
    Thanks
    149

Ðề: MuSeason4 Repacked by thanhtinas v7.11.65 +new Item

Ai còn giữ patch để client chạy đc với GG ko nhỉ.Cái GameGuard.des ấy.Send mình với
    Nhận cài đặt, hướng dẫn cài đặt, config chuẩn Mu Online/ Offline FREE cho anh em
    Anh em nào cần pm yahoo dưới nhé
    Yahoo: jongkidz

Thành Viên
    Thanks
    0

Xin lỗi cho mình hỏi..sao cái MuMaker tích hợp sẵn trong server của thanhtinas không dùng được vậy? nó toàn báo lỗi không nhận user và pass SQL...mình đặt pass và user của SQL là sa và vào config pass SQL của file .ini của Mumaker là sa rồi àm nó vẫn không hoạt động là sao?

Thanhtinas up nhiều link quá..những con gà như mình không biết đường nào mà lần hết á..bạn edit lại 1 link chuẩn được không? 1 số link die không down được bạn à..
    Khách viếng thăm hãy cùng static91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cảm ơn bạn Hateroc22...nhưng cho mình hỏi thêm là cái Client này đã patch chưa vậy?
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Test cả tuần nay rồi mà vẫn không vào được game..huhu ức chế quá..lúc thì lỗi cái này fix được thì lại lỗi cái kia..bực hết cả mình.

Thành Viên YoungKeno's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi static91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi cho mình hỏi..sao cái MuMaker tích hợp sẵn trong server của thanhtinas không dùng được vậy? nó toàn báo lỗi không nhận user và pass SQL...mình đặt pass và user của SQL là sa và vào config pass SQL của file .ini của Mumaker là sa rồi àm nó vẫn không hoạt động là sao?

Thanhtinas up nhiều link quá..những con gà như mình không biết đường nào mà lần hết á..bạn edit lại 1 link chuẩn được không? 1 số link die không down được bạn à..

Cái này khi chạy cái MuMaker nó báo lỗi User và Pass sa thì cứ nhấn OK ( OK 2 lần) xong rồi nó vào chỗ hiện Acc Maker + Item Maker....ect... bạn kiếm cái hình giống 2 ổ bánh mì cắt đôi ấy ( cái này mình ko biết gội làm sao hết) Click vào thay Pass và User "sa" rồi OK nó chạy lại là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng YoungKeno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thế cái Client kia đã patch chưa hả cậu? Bây giờ patch cái Main 3D với cả Minimap thì làm như thế nào hả bạn?

Mình test bản này..lúc chạy đến SFDB3 thì nó báo lỗi "not found runtime..gì gì đó liên quan đến .NetFrameWork ý" mà rõ ràng mình ghost lại máy trở về nguyên thủy rồi..cài .NetFrameWork đầu tiên rồi mới cái mấy cái khác...khắc phục thế nào hả các bạn?
    Mình hơi gà mong các bạn giúp đỡ.

Thành Viên YoungKeno's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi static91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế cái Client kia đã patch chưa hả cậu? Bây giờ patch cái Main 3D với cả Minimap thì làm như thế nào hả bạn?

Mình test bản này..lúc chạy đến SFDB3 thì nó báo lỗi "not found runtime..gì gì đó liên quan đến .NetFrameWork ý" mà rõ ràng mình ghost lại máy trở về nguyên thủy rồi..cài .NetFrameWork đầu tiên rồi mới cái mấy cái khác...khắc phục thế nào hả các bạn?
    Mình hơi gà mong các bạn giúp đỡ.

bạn Down cái client rồi Coppy cái Patch "Yes To all" không nên sài cái Patch 3D+ minimap từ từ nếu bạn làm Ok hết rồi hãy cho cái Patch 3D +Minimap đi từ từ lên hj!!. còn cái Net FrameWork thì ko được cài cùng lúc với IP ảo!! (hư NetFrameWork)
    Khách viếng thăm hãy cùng YoungKeno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Cảm ơn bạn Hateroc22...nhưng cho mình hỏi thêm là cái Client này đã patch chưa vậy?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    CLient SS5 chưa PATCH .Nếu bạn có client rồi chỉ cần copy Folder Palyer+item của United mu sang client bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết huandz1102's Avatar
    Thanks
    194

Trích dẫn Gửi bởi SnowBlood™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai còn giữ patch để client chạy đc với GG ko nhỉ.Cái GameGuard.des ấy.Send mình với
    mình có nhưng mà k up patch , có client
    Khách viếng thăm hãy cùng huandz1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

hateroc22 cho tớ xin cái nick YH nha............tớ có việc cần hỏi bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng GJoker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 64 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 54 62 63 64 65 66 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ebook hướng dẫn add item + item acient vào MuMaker
    Bởi Alexi_Laiho trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-03-12, 09:53 PM
  2. Hướng dẫn chỉnh item Rớt khi đánh Quỷ Kundun - Tránh rớt item bug
    Bởi trieudahoi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-06-11, 02:41 PM
  3. [Help] Chuyển đổi item.txt thành item.bmd
    Bởi boyz4 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-06-11, 09:51 AM
  4. Giúp em chuyển file sang item.bmd sang item.txt
    Bởi jambovt05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-06-11, 08:25 PM
  5. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM