Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 62
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 62 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 52 60 61 62 63 64 72 ... CuốiCuối
Kết quả 611 đến 620 của 942
    Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    skill thất truyền 150 muốn có bí kíp thì làm cách nào zậy hướng dẫn dùm em cái
    1 là chơi 2 acc lấy 1 acc dùng chức năng admin để lấy skill thất truyền cho kon kia còn không thì trair ko bik bao h` mới có
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    1 là chơi 2 acc lấy 1 acc dùng chức năng admin để lấy skill thất truyền cho kon kia còn không thì trair ko bik bao h` mới có
    cho em hỏi dùng acc chức năng admin như thế nào dậy em ko biết chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

cách làm thành admin như thế nào chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi dùng acc chức năng admin như thế nào dậy em ko biết chỉ em với
    Bạn vào server/script rồi bạn thấy cái dòng
    listgm={{"GameMaster","Admin"},{"Administrator","A dmin"},{"Mr.Ohishu","Admin"},{"",""},{"",""}} Bạn thay thế hoặc điền vào chỗ trống tên bạn muốn đặt rồi crt+s lại rồi vào game điền tên bạn vừa mới đặt . Tiếp click hoạt chức năng admin tại NPC Phản tăng truyền nhân hoặc co lao thai rồi lấy đồ , knb , tiền , ....
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào server/script rồi bạn thấy cái dòng
    listgm={{"GameMaster","Admin"},{"Administrator","A dmin"},{"Mr.Ohishu","Admin"},{"",""},{"",""}} Bạn thay thế hoặc điền vào chỗ trống tên bạn muốn đặt rồi crt+s lại rồi vào game điền tên bạn vừa mới đặt . Tiếp click hoạt chức năng admin tại NPC Phản tăng truyền nhân hoặc co lao thai rồi lấy đồ , knb , tiền , ....
    thaihoa91 ơi chỉ cho mình cách chỉnh thân pháp 22222 làm giảm bớt đi dc ko + tk đánh nhau ko chết - hd kỹ 1 chút nhé mình ko bít nhìu về jx đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng ngheolavaydo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    112

Icon13 Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

các bác chú ý. Em mua Server v4 của nó + web hết gần 1m mà nó bán cho em bản demo + web lõm coi vậy chịu nỗi ko. nó lừa đảo anh em đừng mua của nó mắc công theo con đường của tui. gọi điện thoại 10 lần bắt dc 1 lần kêu đưa bản Full thì hẹn tối đưa . tới tối gọi lại + đợi yahoo thì khóa máy. cái thàng này anh em đừng tin. Mình chỉ nói như thẾ. CÒN MÀY. MÀY ĐEM CÁI SERVER MÀY VỀ NGÂM RƯỢU ĐI. ANH MÀY BỐ THÍ MÀY 1M ĐẤY THẰNG RANH CON. TAO Ở QUẬN 4 TPHCM NGON THÌ QUA ĐÂY ANH HẦU
    Khách viếng thăm hãy cùng taizero30 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Quận 4 thì chúa sài gòn hã ta , sao nghe ai cũng kêu anh ở quận 4 này nọ , nhạc chế cũng vậy

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi taizero30 [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác chú ý. Em mua Server v4 của nó + web hết gần 1m mà nó bán cho em bản demo + web lõm coi vậy chịu nỗi ko. nó lừa đảo anh em đừng mua của nó mắc công theo con đường của tui. gọi điện thoại 10 lần bắt dc 1 lần kêu đưa bản Full thì hẹn tối đưa . tới tối gọi lại + đợi yahoo thì khóa máy. cái thàng này anh em đừng tin. Mình chỉ nói như thẾ. CÒN MÀY. MÀY ĐEM CÁI SERVER MÀY VỀ NGÂM RƯỢU ĐI. ANH MÀY BỐ THÍ MÀY 1M ĐẤY THẰNG RANH CON. TAO Ở QUẬN 4 TPHCM NGON THÌ QUA ĐÂY ANH HẦU
    Anh ở đường nào? Có gì tối rủ mấy đứa qua bão cho vui , tức làm gì , coi như bị thua xì lát
    Em ở gần cầu chữ Y ấy Có gì ghé chơi Không thì xuống cầu quận tám ngắm nước thải cũng đc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

ban nay dung client nao the pro?
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhvn1269 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    112

Quận 4 thì chúa sài gòn hã ta , sao nghe ai cũng kêu anh ở quận 4 này nọ , nhạc chế cũng vậy
    tui sinh ra quận 4 lớn lên quận 4, làm gì mượn danh quận 4. 5 cam ở đường TÔn đản, tui xóm chiếu làm gì mà cần phải mượn danh này nọ
    Khách viếng thăm hãy cùng taizero30 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 62 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 52 60 61 62 63 64 72 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM