Share sv Vua hải tặc version mới - Trang 60
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 60 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 50 58 59 60 61 62 70 ... CuốiCuối
Kết quả 591 đến 600 của 764
    Thành Viên
    Thanks
    32

Ðề: Share sv Vua hải tặc version mới

Trích dẫn Gửi bởi toshidotoke [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào Page Kiếm được cái ảnh này hỏi thằng up cách đồng bộ skill vs Thời trang mà mãi nó không trả lời
    [Only registered and activated users can see links. ]
    để tụi nó bán hay mở onl bác ah nó mà share thi share lâu rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng kjtsu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

em add do = tool xong gio no' mat het ô đồ nói chung là mất hết hàng dưới (ô đồ, đồng đội, cường hóa, bảo thạch,......) giờ làm sao ai bày em vs
    Lần sửa cuối bởi draiger, ngày 11-01-16 lúc 08:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng draiger xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    107

Trích dẫn Gửi bởi kjtsu [Only registered and activated users can see links. ]
    để tụi nó bán hay mở onl bác ah nó mà share thi share lâu rùi
    em mới tìm được trong sv file: skill.csv có cấu trúc tương tự file skill mà khi thêm skill vào nó vẫn không hiện skill lạ thật
    Khách viếng thăm hãy cùng toshidotoke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi draiger [Only registered and activated users can see links. ]
    em add do = tool xong gio no' mat het ô đồ nói chung là mất hết hàng dưới (ô đồ, đồng đội, cường hóa, bảo thạch,......) giờ làm sao ai bày em vs
    add id item mới đè lên item bác vửa cho vào. bác cho id tiem mà sv ko có nên vậy đó
    Trích dẫn Gửi bởi toshidotoke [Only registered and activated users can see links. ]
    em mới tìm được trong sv file: skill.csv có cấu trúc tương tự file skill mà khi thêm skill vào nó vẫn không hiện skill lạ thật
    bác thêm skill thì fải có file swf hiệu ứng của nó nữa chứ add thêm id mà ko có swf cũg ko thấy gì đâu bác
    Lần sửa cuối bởi kjtsu, ngày 11-01-16 lúc 09:38 AM.

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi kjtsu [Only registered and activated users can see links. ]
    bác thêm skill thì fải có file swf hiệu ứng của nó nữa chứ add thêm id mà ko có swf cũg ko thấy gì đâu bác
    hiệu ứng em có full rùi mà vẫn không đựoc mới ác chứ không biết bao giờ mới đb được skill đây
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi famypo [Only registered and activated users can see links. ]
    hiệu ứng em có full rùi mà vẫn không đựoc mới ác chứ không biết bao giờ mới đb được skill đây
    chắc do sv ko nhận hoặc file swf sai cấu trúc code nên ko thể đồng bộ

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    add tướng thật ra cũng dễ mà , ko cần gmtool lằng nhằng, thoat game trước , rồi vào navicat chỉnh k xong vào đăng nhập lại là xong , nhưng phải khi nhận được con tướng đầu tiên thi mới add , nằm mục t-hero , bấm mũi tên phía dưới cùng đi hết max , 2 dòng cuối cùng lun là 1 con là tướng chính , 1 con là tướng phụ phía dưới , thay đổi mục htid vd 10017 là râu trắng nè,

CHÚ Ý LÀ PHẢI KHI NHẬN ĐƯỢC CON TƯỚNG ĐẦU TIÊN , CHO NÓ VÀO ĐỘI HÌNH , XONG THÌ TẮT GAME THỒI , MỚI VÀO NAVICAT CHỈNH , XONG VÀO WEB ĐĂNG NHẬP LẠI LÀ OK , CÒN MẤY CÁI NHƯ VÀNG , BERIN , DANH DỰ, CHIẾN TÍCH, Vip tất cả nằm trong t-user cả , còn mấy cái linh tinh khác thì ở vài trang đầu đả có sẳn rồi , theo mình thì cách này nhanh gọn hơn gmtool
    Cách này của bác làm cai chỉ số và trái ác quỷ của con Râu trắng không thể hiện, mình hay ép bằng cách tuyển BOA sau đó thay = htid của ZORO vào, thì ZORO có cái trái ác quỷ của BOA, nhìn hải lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng pesuzu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai biết chỉ giúp mình chỉnh số lần hội đàm ở đâu nhé, cảm ơn nhiều hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng dqk23456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi pesuzu [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách này của bác làm cai chỉ số và trái ác quỷ của con Râu trắng không thể hiện, mình hay ép bằng cách tuyển BOA sau đó thay = htid của ZORO vào, thì ZORO có cái trái ác quỷ của BOA, nhìn hải lắm
    bác ơi chỉ e một số thứ bên cái my SQL với. bác có thể pm fb [Only registered and activated users can see links. ] của em đc ko

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    add tướng thật ra cũng dễ mà , ko cần gmtool lằng nhằng, thoat game trước , rồi vào navicat chỉnh k xong vào đăng nhập lại là xong , nhưng phải khi nhận được con tướng đầu tiên thi mới add , nằm mục t-hero , bấm mũi tên phía dưới cùng đi hết max , 2 dòng cuối cùng lun là 1 con là tướng chính , 1 con là tướng phụ phía dưới , thay đổi mục htid vd 10017 là râu trắng nè,

CHÚ Ý LÀ PHẢI KHI NHẬN ĐƯỢC CON TƯỚNG ĐẦU TIÊN , CHO NÓ VÀO ĐỘI HÌNH , XONG THÌ TẮT GAME THỒI , MỚI VÀO NAVICAT CHỈNH , XONG VÀO WEB ĐĂNG NHẬP LẠI LÀ OK , CÒN MẤY CÁI NHƯ VÀNG , BERIN , DANH DỰ, CHIẾN TÍCH, Vip tất cả nằm trong t-user cả , còn mấy cái linh tinh khác thì ở vài trang đầu đả có sẳn rồi , theo mình thì cách này nhanh gọn hơn gmtool
    bác ơi giúp em một số thứ bên cái my SQL đc ko bác pm fb em với cảm ơn bác nhiều :[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng killthegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai TeamView làm event v.v dùm mình được không ở chổ navicat myspl @@ , coi phải tôi đang xài phiên bản mới <=>sever mới phải ko
    Cảm Ơn Nhiều ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng vularonhat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 60 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 50 58 59 60 61 62 70 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share SV Chinh Đồ 2.0 plus++ /all version Windows
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-06-14, 12:30 AM
  2. [KT] Share Server việt hóa version 2 (sửa chữa hệ thống đồng hành)
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 23-05-12, 09:59 PM
  3. [MU] Cần share SCF version mới nhất để đem về crack.
    Bởi vietpro8x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-05-12, 11:56 AM
  4. Share CoreClient Version 3.1 by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 11-09-10, 08:05 PM
  5. Share bản JX49 version 1.5.1 Font
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 263
    Bài viết cuối: 20-08-10, 04:46 PM