[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 60
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 60 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 50 58 59 60 61 62 70 110 160 ... CuốiCuối
Kết quả 591 đến 600 của 1713
    Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi popiye [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn hỏi làm sao thay đổi dc nhạc nền các thành với hình nền của game lúc chọn sever ấy hình Kièu Phong thấy kỳ sao sao ấy
    Bạn vào thư mục Client=>Data unpack cái Sound.axp ra Được thư mục music => Đây chính là nhạc của Game ở các thành thị các map và cả lúc đăng nhập nữa.
    Chúc vui
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tanhn vì bài viết này !

popiye (23-07-13)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi nhokga [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn HH hình như không hiểu ý nghĩa của bạn ankol479 và lượt like của mình.....
    haizz cũng chả muốn nói gì nhiều đâu, nhưng mình luôn ủng hộ bạn , trong c/s có nhiều chuyện mà nó không theo được như mình mong muốn đâu bạn cứ sống sao cho tốt, để mình cảm thấy vui vẻ là được. Bạn sẽ luôn luôn có những người ủng hộ bạn trong đó co mình. Mình thấy được sự chân thành cũng như sự tâm huyết của bạn đối với các mem trong box TLBB này. Hi vọng ban sớm vui vẻ trở lại.
    Thân.
    Sau một hồi suy nghĩ tôi đã nghĩ lại, cảm ơn các bạn đã góp ý nhưng tôi ko muốn cái box này nó lại lẫn lộn sang BQT cả, nên tôi sẽ xóa mấy bài trước đi để topic về nguyên vị trí cũ của nó. Xin lỗi lúc nãy có nặng lời với các bạn.
    legend: Report cứ việc report, lý do tôi đã nói rõ ở đây
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    59

hi vọng bạn không suy nghĩ nhiều nữa, có rất nhiều người sẽ ủng hộ bạn.
    Nhân tiện cho mình hỏi sao mình không thể điều chỉnh góc nhìn được vậy?
    Ai giải thích giùm mình với.... cứ như chơi 2,5D vậy hi
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên FlyngPig's Avatar
    Thanks
    43

sao mình làm theo các bước giống hệt trong video, cài font china rồi (video thế nào mình làm y hệt thế) mà lúc vào game nó đứng chỗ kiểm tra mật khẩu rồi không thấy động tĩnh gì nữa....... 1 lúc sau nó kêu kiểm tra đường truyền, đăng nhập lại là sao nhỉ @@
    Khách viếng thăm hãy cùng FlyngPig xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Reply cuối, chả muốn liên quan nữa, cũng chả muốn làm mình mất thời gian trong khi bạn chả là gì hay giúp ích được tôi cả.
    Tôi cảm thấy không được tôn trọng khi bạn lại xóa bài trả lời của tôi rồi mới Inbox nói trong khi tôi chưa đồng ý. Hơn nữa những điều tôi nói lại liên quan đến câu nói của bạn ở phía trước.
    Không phải cứ làm Mod là cho mình có quyền xóa những gì mình đã nói và xóa cả những ai đã trả lời lại QUOTE đó và liên quan đến những điều vừa nói.
    Giống như trong cuộc sống, rút lại những gì mình đã nói là điều không thể!

p/s: kế thúc tại đây. sẽ ko trả lời nữa và cũng ko liên quan đến bất cứ vấn đề nào với Mod HH tại topic này!
    thôi đừng cãi nhau nữa mình thì ít comment lắm nhưng thấy vẫn đề căng thẳng quá.mình đã đọc kỹ hết tất cả comment rồi thấy cũng không thể trách móc gì ai cả,vẫn đề mình nghĩ ở đây là giờ mỗi người tự suy nghĩ thôi ai cũng có những lời nặng nhẹ hết, mình cũng là một thành viên của diễn đàn và dĩ nhiên mình cũng lớn tuổi hơn mod rất nhiều(có lẽ mình chỉ hơn mod ở kinh nghiệm va chạm cuộc sống thôi),mình phục mod vì thực sự ở độ tuổi như bạn thì mình không thể làm được như hà hoàng,nhưng cũng trách bạn vì nhiều khi bạn cũng phải hiểu những suy nghĩ của người khác nữa,mod với các thành viên phải luôn có một sự gắn kết thì diễn đàn mới hoạt động mạnh mẽ được,hôm nay ghé page mấy lần toàn thấy cãi nhau thôi...thôi thì cứ đúng việc mà làm không cần phải bàn cãi nữa,có gì thì ad sẽ giải quyết.làm việc căng thẳng chỉ kiếm game để giải trí chứ không phải lên page tranh luận cãi nhau rồi đâm ra mất cái hay.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi ttphanthieugia [Only registered and activated users can see links. ]
    Pet 12 Skill thì bạn tải 2 file này về bỏ vô Server/Config
    Nó bị 1 cái là skill ép rồi ko có đè lên dc
    [Only registered and activated users can see links. ]

mình copy 2 file đó vào server nhưng lúc chạy lại bị báo lỗi làm phải cài lại nguyên cái server@@
    Khách viếng thăm hãy cùng honghanh516532 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to honghanh516532 For This Useful Post:

daragonforever (24-07-13), Sói Đẹp Trai (23-07-13), vuhuy99v (23-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Đông Hải 1- Hải An- Hải Phòng
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi truyphong123 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi
    1- cái hình mầu đỏ là gì vậy?

2- Khi mình mở SecureSCT của Tuấn lên thì nó thông báo như này

3- mình và view chọn button bar thì nó ra như này

không có 4 dấu chấm xanh ở dưới như của tuấn
    P/S: mình chỉ kick đúp vào file Tuấn share

--- Chế độ gộp bài viết ---

Load SV chưa xong, tức là cái SecureSCT chưa chạy xong hở HH. tớ thấy nó cứ chạy mãi, ngồi mãi tầm 10p mà nó vẫn chạy nên tớ vào game lun, chứ ngồi chờ nó chạy xong ko bít tới khi nào.
    Cho mình hỏi ngoài lề chút là mình cài WMware vào ổ C(hệ thống) thì nó sẽ share dung lượng 10GB (ổ ảo) với ổ C à? Cài WMware vào ổ khác được ko?
    sao chẳng thấy ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng truyphong123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi truyphong123 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao chẳng thấy ai giúp mình với
    Chào bạn, mình từng gặp lỗi và giờ cài dc rùi, cái biểu tượng màu đỏ đó là cái dùng reg acc đó ko quan trọng, còn lỗi đó mình nghĩ do bạn chưa set cảd ảo Lan 2 và có thể do 192.168.1.33 bạn sửa 33 thành 3 thử xem
    Khách viếng thăm hãy cùng popiye xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến popiye vì bài viết này !

truyphong123 (23-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi ttphanthieugia [Only registered and activated users can see links. ]
    Pet 12 Skill thì bạn tải 2 file này về bỏ vô Server/Config
    Nó bị 1 cái là skill ép rồi ko có đè lên dc

Cái hiệu ứng Trùng Lâu Liên kiếm ở đâu vậy bạn =.=. Có bạn nào bảo ở NPC nào đó ở Tô Châu mà mình chưa kiếm ra
    Khách viếng thăm hãy cùng toquiaynhju xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

bạn nào giúp mình cái reg acc với
    chạy server ok rồi, dùng 2 acc có trong video thì mật khẩu sai
    vào trang 127.0.0.1:99 reg nick thì gõ tk, mật khẩu xong, kích đăng ký thì ko đăng ký dc, trang tiếp theo ko load đc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nào giúp mình cái reg acc với
    chạy server ok rồi, dùng 2 acc có trong video thì mật khẩu sai
    vào trang 127.0.0.1:99 reg nick thì gõ tk, mật khẩu xong, kích đăng ký thì ko đăng ký dc, trang tiếp theo ko load đc @@
    Reg = cách vào database nó = tool nhanh hơn bác à
    Nếu bác sài Billing win thì vào database nó, table account
    Ko làm được thì pm Y!H mình cũng được, ở mục more info ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến legend1250 vì bài viết này !

jxvietnam (23-07-13)

Trang 60 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 50 58 59 60 61 62 70 110 160 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch