Auto update tích hợp Anti Hack Pro hiệu quả đến 90%! - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 68
    Thành Viên Tâm Huyết mattroilan's Avatar
    Thanks
    91

Ðề: Auto update tích hợp Anti Hack Pro hiệu quả đến 99% !

Trích dẫn Gửi bởi tydia [Only registered and activated users can see links. ]
    vì thế bạn nên góp ý phát triển anti sao cho thật hiệu quả cùng mình chứ không phải " những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm " như mattroilan phát biểu .

-------------
    ==> Tóm lại 1 sẽ có 1 topic Share và hướng dẫn cho NewBie trong 3 bước có 1 Auto update thẩm mỹ mà Anti dc phần lớn member tham gia Play tại server của mình .
    Và cùng nhau phát triển 1 Anti thật hoàn hảo cám ơn đã quan tâm đến topic này ! và tiếp tục theo dõi Topic mới nhé ! Chúc các bạn thành công
    Ấy chết tớ ko có ý nói bạn thế... bạn đã làm được đến thế này thì tớ tin bạn cũng là 1 progammer chứ ko phải là như tớ nói... còn tớ nói ai có DUNGUSB làm chứng là tớ ko nói cậu....

rảnh thì add yahoo của tớ vs DUNGUSB có gì mọi người cùng trao đổi

Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng mattroilan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Chào tất cả các bạn chắc hẵn những anh em có mặt ở đây đều là những người làm mu server và mong muốn server của mình sẽ anti dc phần lớn đối với noob gamer tham gia Play
    ( Chú thích: " vì không phải ai tham gia play đều pro như bạn đây với đa số các soft hack dc share từ nhiều diễn đàn và phần lớn gamer sẽ từ bỏ ý định hack khi thất bại với 5-7 soft hack thông thường hiện nay đã hack thành công ở 1 số server khác => play 1 cách đoàn hoàn và có lòng tin với server mình đang chơi ")
    -------------
    1 auto update tích hợp Anti 90% play không thông qua main và có thẫm mỹ cao quả là 1 việc làm cần thiết đối với 1 admin khi những gamer của mình có cách đánh giá về 1 server có tính thẫm mỹ cao mà anti lại hiệu quả và đặc biệt những member này không bao giờ đọc thông báo mới ở website ^^ !
    ( " Đa số những member này đều ghét hack & ko bao giờ nghiên cứu về hack và nghỉ game khi server tồn tại hack quá nhìu " )
    --------------
    Và con số 90% này sẽ dần dần dc hoàn thiện -> 91-92-93% v.VV.vv... nếu server hoạt động lâu dài => dc các mod cập nhật liên tục những phần Soft hack mới mà ko cần yêu cầu noob gamer tãi update. khi click play thì phần mềm mà mình vẫn đang hack hôm wa đã dc anti ^^
    -------------
    @mattroilan = Sỡ dĩ tên topic hơi shock như vậy vì mình đang cố tìm hỉu nguyên lý hoạt động và test độ hiệu quả của anti mình đang sở hữu vì mình chỉ là Newbie chưa từng xuất hiện tại các forum như thế này .
    99% Ở đây mình đang nói đến số đông các gamer Play thông thường chứ không phải là Progamer các bạn hỉu ý mình nói chứ !
    " hiệu quả 1% đối với các programmer " tại sao không ? khi 1 server mở ra chỉ gặp phải 1->2 người pro như bạn đây ! và tiêu biểu là MU FPT vẫn tồn tại hack ^^ Hy vọng rằng bạn là 1 admin chân chính khi chỉ nghiên cứu về anti hack chứ không phải nghiên cứu về hack
    => vì thế bạn nên góp ý phát triển anti sao cho thật hiệu quả cùng mình chứ không phải " những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm " như mattroilan phát biểu .

-------------
    ==> Tóm lại 1 sẽ có 1 topic Share và hướng dẫn cho NewBie trong 3 bước có 1 Auto update thẩm mỹ mà Anti dc phần lớn member tham gia Play tại server của mình .
    Và cùng nhau phát triển 1 Anti thật hoàn hảo cám ơn đã quan tâm đến topic này ! và tiếp tục theo dõi Topic mới nhé ! Chúc các bạn thành công

Ấy chết tớ ko có ý nói bạn thế... bạn đã làm được đến thế này thì tớ tin bạn cũng là 1 progammer chứ ko phải là như tớ nói... còn tớ nói ai có DUNGUSB làm chứng là tớ ko nói cậu....

rảnh thì add yahoo của tớ vs DUNGUSB có gì mọi người cùng trao đổi

Thân
    Sr ! thế là hỉu lầm à ^^ ! giúp đở nhau phát triển nhé bạn !
    À quên mất có ai tìm dc info của auto update mình chưa ?
    cái này cũng rất cần thiết khi các bạn hock DLL anti các new soft hack vào main và yêu cầu member tải các phiên bản update việc này sẽ rất bất tiện nhưng nếu member không tải update và tiếp tục Play hoặc pro hơn là tự change version = Edit main.... nếu các bạn yêu cầu version mới từ server thì sẽ không hiệu quả nữa phải ko các bạn ?
    Lần sửa cuối bởi tydia, ngày 09-09-11 lúc 04:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tydia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên shad0w.hunter's Avatar
    Thanks
    0

Góp ý cái ^^ Nếu bạn injnect code scan memory vào một thread có sẵn & quan trọng của game thì sẽ khó tìm ra hơn & một khi kill thead đó sẽ dẫn đến game không hoạt động
    Khách viếng thăm hãy cùng shad0w.hunter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến shad0w.hunter vì bài viết này !

tydia (09-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi shad0w.hunter [Only registered and activated users can see links. ]
    Góp ý cái ^^ Nếu bạn injnect code scan memory vào một thread có sẵn & quan trọng của game thì sẽ khó tìm ra hơn & một khi kill thead đó sẽ dẫn đến game không hoạt động
    oh thank bạn ! mình lại đang định tìm kiếm và cập nhật code các Tool dùng để Kill Thead vào file check tool anti mà sắp đến mình sẽ share lên clb cho tất cả cùng cập nhật để anti dc 99% hi vọng sẽ thành công. không biết như vậy có hữu dụng ko nữa
    Cho mình hỏi luôn " giấu dc info main có đồng nghĩa với Main đã dc check sum ko các bạn ? 1 câu hỏi ngớ ngẩn và hơi gà ^^
    Lần sửa cuối bởi tydia, ngày 09-09-11 lúc 06:49 PM.

Thành Viên
    Thanks
    8

checksum và giấu info hoàn toàn khác nhau
    1-checksum là cho chống giả mạo mạin, cho dù main giả mạo đủ các thông tin connect đến server đúng
    2-còn giấu info thì có nhiều cách để lấy info và cho vào main giả mạo không có antihack để hack

bạn có thể thử checksum với server ss2 2011 của cườnglee để biết checksum hoạt động như thế nào
    Lần sửa cuối bởi dungusd, ngày 09-09-11 lúc 07:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dungusd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi dungusd [Only registered and activated users can see links. ]
    checksum và giấu info hoàn toàn khác nhau
    1-checksum là cho chống giả mạo mạin, cho dù main giả mạo đủ các thông tin connect đến server đúng
    2-còn giấu info thì có nhiều cách để lấy info và cho vào main giả mạo không có antihack để hack

bạn có thể thử checksum với server ss2 2011 của cườnglee để biết checksum hoạt động như thế nào
    IP server thì dễ nhưng Làm sao có thể tìm dc seria và thông tin phiên bản khi mình đặt 1 dãy số dài ngoằn vào seria và 5 số khác biệt vào Version ? Nếu như ko thể tìm dc thì có phải anti này là 3in1 ko các bạn ! auto update + anti + check sum ^^ thank bạn

Thành Viên Tâm Huyết heroes1412's Avatar
    Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

IP server thì dễ nhưng Làm sao có thể tìm dc seria và thông tin phiên bản khi mình đặt 1 dãy số dài ngoằn vào seria và 5 số khác biệt vào Version ? Nếu như ko thể tìm dc thì có phải anti này là 3in1 ko các bạn ! auto update + anti + check sum ^^ thank bạn
    Vẫn tìm dc Serial và Version đó pro à. Trên forum bọn nc ngoài nó có cả video sniff data và hướng dẫn decode các packet bắt dc nữa đấy =.=". Để t tìm lại cho .............
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thành Viên
    Thanks
    5

Gì mà 99%, được có 70% thôi (với 100 thằng tìm cách hack chứ nó share hack thì anti là 0%).
    - Lấy serial và ver này: dùng phần mềm đọc memory (rất nhiều, kể cả cheat engine) search và edit trên memory là xong, giấu main để làm gì ?
    - Lấy soft của nước ngoài, ghép nối các code để rồi bàn tán cứ như 100% by mình ấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Cảm ơn đóng góp của chủ topic !
    vậy là chốt 1 câu ! Hãy Sống Chung Với hack , dùng laucher update + main + (antihack) để cho oai chăng+anti,Hide,kill + Themida, pack hết chúng nó lại, và những thứ kể trên các forum share limit, google là ra và cuối cùng 1 câu nói các cụ đã dậy, khoá cửa cũng chỉ chống thằng ngay chứ chống thế nào được thằng gian (.) vậy là công việc chúng ta làm vẫn chỉ chống những người chơi chân chính, và những thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm. còn pro ư họ chẳng quan tâm đến mu nhỏ như chúng ta đâu.........hãy cứ tin là như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thocon vì bài viết này !

huhu9000 (12-09-11)

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

tydia mình đặt hàng 1 bản cho SS2. Nếu có thời gian rỗi PM mình nhé.
    YM: [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm qua có 1 bạn PM nhưng mình ko chắc có phải là bạn hay ko nên chưa dám mua.
    Bạn gửi nick yahoo vào tin nhắn trên diễn đàn để mình trảo đổi việc mua bán anti và autoupdate nhé.
    Giã từ game về bán ăn đêm

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Auto Update + Check Sum + Anti 90% ! 3in1 by TyDia
    Bởi tydia trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 25-09-11, 11:22 AM
  2. Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !
    Bởi tydia trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-09-11, 04:14 PM

Tag của Chủ đề này