Thằng lừa đảo Sgamer ! Cặn bã xã hội và chắc chắn sẽ bị công an triệu tập ! - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 83
    Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Ðề: Thằng lừa đảo Sgamer ! Cặn bã xã hội và chắc chắn sẽ bị công an triệu tập !

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Đùa bác hưng . Em ở xóm nghèo cách 550 chưa đc 1km .
    Hôm đi hog đội nón. Bị nhá 1 cái 198k < 2k mới mua bó rau > nó vét k còn 1k nè
    550 thật là gê gớm
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Đùa bác hưng . Em ở xóm nghèo cách 550 chưa đc 1km .
    Hôm đi hog đội nón. Bị nhá 1 cái 198k < 2k mới mua bó rau > nó vét k còn 1k nè
    Bác ở nhà cách 550 mà nói v là e thua. Tối mà bác kiêu 1 thằng CA Giao thông lại đó bắt 1 thằng thử nó dám k hay nó bỏ chạy mất dép bác nghĩ bỏ mạng đua xe thì bố thằng nào dám bắt. Bác ở Bình dương cũng bik chỗ đó chết bao nhiu ng r đúng k

[Only registered and activated users can see links. ]

Phải gần ngã tư 550 k việt
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 16-06-16 lúc 09:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế vì miếng cơm manh áo làm cc j cũng dc à. Xã hội cho mầy làm v à. M bớt cmt lại đi thằng lol

Hôm nào m ra đường sách dao giết ng ta rồi cướp CỦA xong lên Công an khai báo vì lí do miếng cơm manh áo nhé thằng lol
    úi trùi ui sợ we' . bạn cũng bớt cào phím lại mà hãy dùng não trước nha
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Thằng này nó lừa đảo bằng nhiều nick rồi, lừa nhiều vụ rồi. Cứ chơi kiểu giả vờ share rồi dụ dỗ mua
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vn_soldier [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc toppic thấy nhiều thanh niên ủng hộ lừa đảo nhiều nhỉ?
    Theo tớ thấy ngu thì chết chứ bệnh tật gì . Cũng chẳng ai bênh vực ai cả.
    Giờ mua game cứ trực tiếp mà mua không thì xem hàng trước có đủ dk ko thì mua.
    1 lần nhớ suốt đời.
    Khách viếng thăm hãy cùng google_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến google_ vì bài viết này !

congthanhchien (17-06-16)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ 1. Mục đích của t lập topic này để cảnh báo, tố giác cho những bạn khác k gặp trường hợp như t. Chỉ vậy thôi, còn việc tôi báo c.a thì tôi k có trách nhiệm báo cáo với bạn. Bạn có quyền k ủng hộ quan điểm của tôi. Nhưng tôi mời bạn ra khỏi topic của tôi.
    Thứ 2. Mục đích tôi báo công an đéo fai là tôi muốn lấy lại số tiền đó thưa bạn. Tôi muốn những thành phần lừa đảo ít nhiều sẽ bị xã hội phê phán. ít nhất là bạn bè, hàng xóm , vợ con và ng thân nó. Chứ tôi k như bạn, người sống ích kỷ chỉ biết bản thân mình.

TÔi nói thật bạn thử coi quanh cái Mục Tố cáo cảnh báo lừa đảo này xem, rất nhiều ng bị lừa, nhưng đa phần sợ phiền, sợ này sợ nọ rồi k có hành động cụ thể,. Tôi là ng đầu tiên cho bạn trống mắt lên coi nhé.

Thứ 3. Tôi k đánh giá trình độ của bạn. tôi nói về số đông suy nghĩ của m.n hiện tại là sợ phiền hà, sợ mình k đủ bằng chứng v..v mà k dám lên tiếng hoặc cho qua cho xong. Tôi cũng k nhận tôi có hiểu biết hay sáng tạo. Tôi chỉ tự tin nói rằng tôi dám đấu tranh chống lại dân lừa đảo. K thiển cận như bạn đâu.

Tôi nhắc lại. Tôi lập topic trc hết là Để Cảnh báo cho toàn thể m.n hoạt động tại forum này. Thứ nữa là muốn hả đi cơn giận của tôi. Còn việc tôi đã trình báo cơ quan công an. tôi k có trách nhiệm báo cáo với bạn. Nên bạn đừng như con ếch àm nói ở topic của tôi.
    Mở miệng ra là phán xét người này người kia? Thôi tội quá. Đi ra cho bạn múa môi múa mép. Hạ đẳng!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vn_soldier [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc toppic thấy nhiều thanh niên ủng hộ lừa đảo nhiều nhỉ?
    CHẳng ai ủng hộ lừa đảo cả. Vấn đề là thằng thớt đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm. Đã để mình bị lừa còn bày đặt thế nọ thế kia. Ngu thì đừng lên mặt dạy đời người khác. Nên bị bật là phải

Trích dẫn Gửi bởi google_ [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo tớ thấy ngu thì chết chứ bệnh tật gì . Cũng chẳng ai bênh vực ai cả.
    Giờ mua game cứ trực tiếp mà mua không thì xem hàng trước có đủ dk ko thì mua.
    1 lần nhớ suốt đời.
    Chuẩn! 1 thằng ngu còn thích nguy hiểm và coi thường người khác. Thì bị lừa là đúng, đáng và cho khôn!

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ở nhà cách 550 mà nói v là e thua. Tối mà bác kiêu 1 thằng CA Giao thông lại đó bắt 1 thằng thử nó dám k hay nó bỏ chạy mất dép bác nghĩ bỏ mạng đua xe thì bố thằng nào dám bắt. Bác ở Bình dương cũng bik chỗ đó chết bao nhiu ng r đúng k

[Only registered and activated users can see links. ]

Phải gần ngã tư 550 k việt
    Nói ko phải khinh gì chứ nó đéo phải sợ bạn hay mấy thằng kia mà căn bản nó đéo coi bạn ra gì để mà quan tâm. Bạn cứ thử đi vô trung tâm mà đua. Coi thử nó đấm vô mặt đưa về đồn không. Chẳng qua ko có đụng chạm tới công việc của nó và ko có lệnh cấp trên. Chứ mấy cái loại tụ tập đua xe xin lỗi nó gom cái rẹt ))) Tội phạm ma túy mà nó còn gom rẹt rẹt thì đừng nói mấy thằng nhãi ranh xe chạy nẹt nẹt )
    Khách viếng thăm hãy cùng congthanhchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi congthanhchien [Only registered and activated users can see links. ]
    Mở miệng ra là phán xét người này người kia? Thôi tội quá. Đi ra cho bạn múa môi múa mép. Hạ đẳng!

CHẳng ai ủng hộ lừa đảo cả. Vấn đề là thằng thớt đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm. Đã để mình bị lừa còn bày đặt thế nọ thế kia. Ngu thì đừng lên mặt dạy đời người khác. Nên bị bật là phải

Chuẩn! 1 thằng ngu còn thích nguy hiểm và coi thường người khác. Thì bị lừa là đúng, đáng và cho khôn!

Nói ko phải khinh gì chứ nó đéo phải sợ bạn hay mấy thằng kia mà căn bản nó đéo coi bạn ra gì để mà quan tâm. Bạn cứ thử đi vô trung tâm mà đua. Coi thử nó đấm vô mặt đưa về đồn không. Chẳng qua ko có đụng chạm tới công việc của nó và ko có lệnh cấp trên. Chứ mấy cái loại tụ tập đua xe xin lỗi nó gom cái rẹt ))) Tội phạm ma túy mà nó còn gom rẹt rẹt thì đừng nói mấy thằng nhãi ranh xe chạy nẹt nẹt )
    Chuẩn CMNR xem ra cũng nhiều đứa ngu bị lừa quả đắng. Ăn rồi thì cố mà chịu . Tui nghĩ nên close toppic tại đây không lại oánh nhau trên đây mất. May sao trước khi anh ấy ra đi để lại cho mình cái cách vh con mu này full .
    Khách viếng thăm hãy cùng google_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

- hồi xưa tới giờ trên clb này tôi gia nhập 2011 đến giờ nghe lừa nhiều rồi .. tại sao biết như vậy mà ko đề phòng .. mua gì thì lại trực tiếp mà mua .. bi lừa là lên đây khóc và lóc .. close topic cho xong đi mod ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    - hồi xưa tới giờ trên clb này tôi gia nhập 2011 đến giờ nghe lừa nhiều rồi .. tại sao biết như vậy mà ko đề phòng .. mua gì thì lại trực tiếp mà mua .. bi lừa là lên đây khóc và lóc .. close topic cho xong đi mod ơi
    Bạn có vẻ là thanh niên cứng nhỉ? Thế nếu không lên đây khóc lóc thì ai biết mà đề phòng. Bạn bị lừa chưa? người ta lên đây cần sự cảm thông cũng như gửi thông điệp cho người khác cảnh giác. Bạn đang hùa theo mấy người khác vô tình hoặc cố ý ủng hộ cái xấu đấy. không có topic này thì sao mà biêt được sgamer nó lừa đảo để rồi lại có thêm nạn nhân nữa chứ. Khuyến khích ai bị lừa cứ post lên Ai không biết chứ PhungBaPhu tôi luôn cảm thông và không quay lưng dội gáo nước lạnh vào mặc các bạn được.
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phungbaphu vì bài viết này !

nguyentienthuy (17-06-16)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

nói thật nhé

công an thì mất tiền

muốn dân XH cũng mất 2/3 )

nói chung là mất tiền hết ))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [ĐKVS] Phát triển ĐKVS lên 1 tầng cao mới
    Bởi vankiepanhsai1 trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 16-08-13, 01:00 AM
  2. [Gunny] Có ai phát triển cái này không?
    Bởi nhokvip99 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-08-13, 06:09 PM
  3. [KT] Tìm người cùng phát triển Phái Thứ 14
    Bởi voanhnhat20010 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 17-06-13, 07:40 PM
  4. Hướng dẫn 1 số việc cần làm để phát triển JX
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 14-03-13, 04:51 PM
  5. Giá vàng đạt kỉ lục mới : 39.54 triệu đồng