[JX] Share Full Server JX 2 VNG - Phiên Bản Võ Lâm Truyền Kỳ II - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 192
    Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Share Full Server JX 2 VNG - Phiên Bản Võ Lâm Truyền Kỳ II

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai muốn mần thì dow về thử tài xem sao, còn không thì lặng lẽ mà ra đi
    ném đá chủ topic ghê thế
    Họ ném đá chủ topic vì sợ có người setup thành công server.
    Mấy bạn nào không muốn bỏ công sức ra để cài server thì cứ đợi đi, sớm hay muộn rồi cũng có người share mì ăn liền.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

bác nào dịch được không ..............................................
    9hr0dJYqJUhJhHUeJ0lrt0_U0xU0XKGa
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi anhphi97 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy đc mình gọi bạn = bố
    gs/servercfg ko có
    cái bản server mà bị pass winrar ý là do mình troll nhau đấy ahihi mơ mộng tiếp nha
    p/s: đây là bản ăn cắp từ VzoGame ngày 27 tháng 12 2014 nhé thiếu file tè le
    Thêm : phán luôn lần cuối , đũng lấy hình google lên troll anh em , nếu là server đủ thì hãy share , tranhba chuyên troll hàng
    còn mấy bạn blah blah là về chạy cháy RAM hay cháy máy gì đấy xin nói luôn , cấu hình để chạy em này , 1 windows server ram 16gb trở lên nhé và linux củng ram 16gb trở lên nhé , chúc các bạn sớm tìm đc cao thủ kiếm đc mấy file thiếu nhé !
    có chấc là gọi = bố không Đại Ca Phi,
    rất ư là nhiều người chạy được, có óc chó mới xoán cho người ta show rùi share, ngồi đó mà chờ sung rụn đi nhé,
    chấc gì mình đã biết hết, và chấc gì biết người ta không chạy được,
    không biết clq gì thì im cái mòm vào, để anh em người ta tìm hiểu, cứ chưa đi đua cái mòm vào ẳng lên để topic chìm xuống,
    ngày forum vắng đi cũng là cái thể loại nầy, cứ share clq gì ra cũng bị phủ đầu nầy nọ.
    trẻ trâu hay đầu trâu gì không cần biết, người ta share ra cứ nhận và cứ thank, còn không thì biến cmn đi chỗ khác.
    ở đó mà balabala để cho chìm topic.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 6 Users Say Thank You to hoangcungclub For This Useful Post:

acma865 (17-07-15), danghai1993 (17-07-15), kakalot1 (24-08-15), khungboktvn (17-07-15), superm5 (17-11-15), VNGameZoneVN (17-07-15)

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    có chấc là gọi = bố không Đại Ca Phi,
    rất ư là nhiều người chạy được, có óc chó mới xoán cho người ta show rùi share, ngồi đó mà chờ sung rụn đi nhé,
    chấc gì mình đã biết hết, và chấc gì biết người ta không chạy được,
    không biết clq gì thì im cái mòm vào, để anh em người ta tìm hiểu, cứ chưa đi đua cái mòm vào ẳng lên để topic chìm xuống,
    ngày forum vắng đi cũng là cái thể loại nầy, cứ share clq gì ra cũng bị phủ đầu nầy nọ.
    trẻ trâu hay đầu trâu gì không cần biết, người ta share ra cứ nhận và cứ thank, còn không thì biến cmn đi chỗ khác.
    ở đó mà balabala để cho chìm topic.
    HAY lắm. thích nhất tinh thần thẳng thắn. mọi người tìm cách chạy nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào dịch được không ..............................................
    9hr0dJYqJUhJhHUeJ0lrt0_U0xU0XKGa
    bạn có nhìn thấy dòng này không:
    Code:
    DBPwd=9hr0dJYqJUhJhHUeJ0lrt0_U0xU0XKGa
    EnableEncrypt=1
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Như mình đã nói r đó , bản này kh chạy đc do lúc zip từ VzoGame thiếu file rất nhiều , còn bị lỗi font kh tin các bạn chạy thử là biết , vấn đề nan giải bên linux chạy mãi kh đc cứ như đòi cấu hình nhất định phải là 16GB RAM thì mình củng chả quan trọng , những file thiếu mình chưa gom đủ , nên nhắc nhở các bạn thế thôi , tranhba là chuyên troll hàng còn cái server trên là bản demo của a3pick thôi nhìn paysys là rõ nhé , chả điêu ngoa gì đâu
    Còn bạn nào nói file thiếu thì viết đc thì thôi xin bó tay jx2 nó giống jx1 linux về file nhưng kiểu lập trình thì khác , những file exe + file config còn thiếu cứ chờ khoảng vài tháng là sẽ có cao thủ kiếm đủ file thiếu
    P/s: Gửi bác cao thủ chạy được server mình xin gọi các bạn bằng bố > nói thẳng luôn là như thế , khẳng định 1 câu vì bản này mình xem nát rồi
    Mình biết là bạn tranhba share chủ yếu tìm người mò ra cách chạy đc rồi tranh thủ đem lên online hút máu dẹp ý nghĩ đi tranhba nhé , thằng cambodia nó ăn ko đc nên nó nhả ra đấy chứ ăn đc nó củng gặm luôn rồi :v thôi chịu khó chờ tiếp vài tháng vài năm nữa sẽ có sv jx2 cho mà hút máu
    [Only registered and activated users can see links. ]
    À quên còn tiêu đề share Server FULL thì phải chạy được thì mới ghi kiểu đấy nhé bạn , cái kiểu hàng share tranhba toàn như thế đặt tiêu đề nóng topic chả ra gì bị del vài chục lần !
    Lần sửa cuối bởi anhphi97, ngày 17-07-15 lúc 02:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphi97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi anhphi97 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như mình đã nói r đó , bản này kh chạy đc do lúc zip từ VzoGame thiếu file rất nhiều , còn bị lỗi font kh tin các bạn chạy thử là biết , vấn đề nan giải bên linux chạy mãi kh đc cứ như đòi cấu hình nhất định phải là 16GB RAM thì mình củng chả quan trọng , những file thiếu mình chưa gom đủ , nên nhắc nhở các bạn thế thôi , tranhba là chuyên troll hàng còn cái server trên là bản demo của a3pick thôi nhìn paysys là rõ nhé , chả điêu ngoa gì đâu
    Còn bạn nào nói file thiếu thì viết đc thì thôi xin bó tay jx2 nó giống jx1 linux về file nhưng kiểu lập trình thì khác , những file exe + file config còn thiếu cứ chờ khoảng vài tháng là sẽ có cao thủ kiếm đủ file thiếu
    P/s: Gửi bác cao thủ chạy được server mình xin gọi các bạn bằng bố > nói thẳng luôn là như thế , khẳng định 1 câu vì bản này mình xem nát rồi
    Mình biết là bạn tranhba share chủ yếu tìm người mò ra cách chạy đc rồi tranh thủ đem lên online hút máu dẹp ý nghĩ đi tranhba nhé , thằng cambodia nó ăn ko đc nên nó nhả ra đấy chứ ăn đc nó củng gặm luôn rồi :v thôi chịu khó chờ tiếp vài tháng vài năm nữa sẽ có sv jx2 cho mà hút máu
    [Only registered and activated users can see links. ]
    À quên còn tiêu đề share Server FULL thì phải chạy được thì mới ghi kiểu đấy nhé bạn , cái kiểu hàng share tranhba toàn như thế đặt tiêu đề nóng topic chả ra gì bị del vài chục lần !
    con lạy thánh, thánh để nước nó trong! lải nhải mấy cái đó vài thế nói đi nói lại không chán à................................................ .....

"jx2 nó giống jx1 linux về file nhưng kiểu lập trình thì khác" lập trình mà cũng có kiểu à ................

gmc not full :v ...........................................

à mà server có vẻ chạy không được chạy goddess cứ báo Segmentation fault
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên GameZone
    Thanks
    35

up , cho bài k trôi
    30char
    Khách viếng thăm hãy cùng tudz113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Đặt gạch ngồi hóng thánh nào chạy được rồi tính tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

@All

Đơn giản " Phi " nói đúng, bản này được share ra là để tìm cách chạy của ku " gianghotk "
    Goddess, bishop .. không sử dụng được chỉ có thể sài GS

Đơn giản nhưng vẫn đan được thành rổ, chỉ cần GS là đã dc 1/xx rồi ^_^!

Đúc kết lại " Phi " đang làm admin 1 con JX2 nào đó nên ko thích bị share vụ này lắm, Phi nhỉ ^^!

Ah quên ta có 1 bộ Goddess,Bishop .. của JX2 trên window, chắc đồng bộ được ^^!
    Lần sửa cuối bởi anhhungjx, ngày 17-07-15 lúc 08:41 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share FULL việt hóa NPC và Tên quái Phiêu Mẫu Vân Trang
    Bởi vudung trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 03-04-14, 06:05 PM
  2. [JX] Share mã nguồn Full của Võ Lâm Truyền Kỳ
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 179
    Bài viết cuối: 10-05-13, 03:42 PM
  3. Share lại game Mir of Legend phiên bản mới nhất và full
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-10-12, 05:49 PM
  4. [Share] Source full Võ lâm truyền kỳ !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 10-04-12, 06:11 PM
  5. Xin server và client 1.4.2 - phiên bản truyền thuyết nhân ngư
    Bởi persian99 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-11-10, 07:09 PM