[TLBB] Share Server TLBB 3.52 Việt Hóa 98% chuẩn không lỗi - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 127 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 106 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 1269
    Thành Viên GameZone Intel's Avatar
    Đang ở
    Canberra Australia
    Thanks
    80

Ðề: Share Server TLBB 3.52 Việt Hóa 98% chuẩn không lỗi

Trích dẫn Gửi bởi alonewjnd [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn thớt đã chia sẽ, mình xin có vài lời nhận xét(Ý tốt ko chê bai dìm hàng nha).
    - Bản mới đẩy đủ khá là ok các phụ bản, thích nhất ngọc thời trang mà không có add được
    - Map huyền hải gì đó dịch chuyển vô nhưng không có quái để đánh, mấy con cá mập nằm im, dịch chuyển qua thủy nguyệt động thì không được. Mấy map này vẫn còn tiếng trung, hehe
    - Tìm cực suất châu và khảm nạm phù trong Equip thì không thấy đâu( bác nào biết nó ở đâu không)
    - Có cách nào bỏ cái hiệu ứng bướm sau lưng không, chứ mang thượng cổ thần khí vào mà nhiều bướm với rồng chim gì đó nhìn rối mắt quá, giữ lại 1 trong 2 là đẹp, ^^
    - Tạm thời mới test xong được ít đó.

Hi vọng bản sẽ update các tính năng mới hơn nữa. Chân thành cảm ơn
    Cám ơn bạn, mình sẽ nói những ý sau cho bạn hỉu rõ hơn nha:
    1 - Ngọc thời trang lẫn thời trang phối sức đều nằm trong shop cả..còn muốn tìm được những ngọc thời trang đó bạn vào GemInfo nhé
    2 - Map Huyền Hải - Thủy nguyệt động - Đại côn di hài... đều là map Boss săn vật phẩm hết và mình đã test rất kỹ ở phần này. Vấn đề tiếng Trung thì chỉ là 1 phần NPC nó không ảnh hưởng gì cả
    3 - Hiệu ứng long phụng hay bất kỳ hiệu ứng nào khác như Buff Siêu Phàm thì chỉ có nằm trong file Impact thôi bạn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Intel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to Intel For This Useful Post:

laemdo0705 (08-04-15), vhmt1101 (08-04-15)

Thành Viên vhmt1101's Avatar
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi Intel [Only registered and activated users can see links. ]
    1 - Ngọc thời trang lẫn thời trang phối sức đều nằm trong shop cả..còn muốn tìm được những ngọc thời trang đó bạn vào GemInfo nhé
    2 - Map Huyền Hải - Thủy nguyệt động - Đại côn di hài... đều là map Boss săn vật phẩm hết và mình đã test rất kỹ ở phần này. Vấn đề tiếng Trung thì chỉ là 1 phần NPC nó không ảnh hưởng gì cả
    3 - Hiệu ứng long phụng hay bất kỳ hiệu ứng nào khác như Buff Siêu Phàm thì chỉ có nằm trong file Impact thôi bạn nhé
    Bác Intel fix được lỗi vào thành thị bang phái mà không nâng cấp bang được không bác?
    Hình như bản này thiếu Set Thiên Ma thì phải vào EquipBase mà seach không ra bộ Thiên Ma .
    Đã tét lại thử mấy phó bản thấy bình thường !
    File Impack hiệu ứng này có link k bạn!!
    Lần sửa cuối bởi vhmt1101, ngày 08-04-15 lúc 10:34 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vhmt1101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanlephuvinh9's Avatar
    Thanks
    39

các bác cho hỏi mình config lại cái ServerInfo.ini rồi nhưng sao vào game lại đứng ở màn hình login,cứ báo là đang kiểm tra .... các lệnh đã chạy ok tất,không lỗi một lệnh nào cả,mong các bác giúp đỡ,ngoài sửa file ServerInfo còn cần sửa file nào nữa hay không ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vhmt1101's Avatar
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi doanlephuvinh9 [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác cho hỏi mình config lại cái ServerInfo.ini rồi nhưng sao vào game lại đứng ở màn hình login,cứ báo là đang kiểm tra .... các lệnh đã chạy ok tất,không lỗi một lệnh nào cả,mong các bác giúp đỡ,ngoài sửa file ServerInfo còn cần sửa file nào nữa hay không ạ?
    Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén cái này
    Ném 3 file ini vào tlbb/Server/Config (Binary)
    Ném file txt vào folder Patch ở Client
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng vhmt1101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Thánh nào có webs đăng ký billing win này ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kinzero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    250

Trích dẫn Gửi bởi Intel [Only registered and activated users can see links. ]
    Hì. Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, ngọc thì mình vô geminfo lấy ra mà, ý là mình tìm ko ra cực suất châu và khảm ngọc phù trong shop lẫn trong Equip luôn.

Còn map huyền hải gì đó mình nói là mấy con quái cá mập gì đó mình test thấy ko đánh được, tới đó đứng chơi không à. ^^

Cám ơn bạn đã chia sẽ. Good luck
    Khách viếng thăm hãy cùng alonewjnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên akiem9x's Avatar
    Thanks
    260

Trích dẫn Gửi bởi alonewjnd [Only registered and activated users can see links. ]
    Hì. Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, ngọc thì mình vô geminfo lấy ra mà, ý là mình tìm ko ra cực suất châu và khảm ngọc phù trong shop lẫn trong Equip luôn.

Còn map huyền hải gì đó mình nói là mấy con quái cá mập gì đó mình test thấy ko đánh được, tới đó đứng chơi không à. ^^

Cám ơn bạn đã chia sẽ. Good luck
    Cực suất châu và Khảm ngọc phù nằm trong CommonItem.txt nhé bạn. EquipBase.txt chỉ chứa trang bị thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng akiem9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến akiem9x vì bài viết này !

alonewjnd (08-04-15)

Thành Viên
    Thanks
    250

Trích dẫn Gửi bởi akiem9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Cực suất châu và Khảm ngọc phù nằm trong CommonItem.txt nhé bạn. EquipBase.txt chỉ chứa trang bị thôi
    thank nhiều nhé, hèn gì tìm hoài hổng ra. hè hè. chiến thôi

Bổ sung tấm hình, sao nó ko hiển thị hiệu ứng ngọc thời trang nhỉ, mình dùng ngọc cấp 1 nó cũng không hiển thị luôn
    p/s: đã gặp mấy con rồng lộn mạnh kinh

Lần sửa cuối bởi alonewjnd, ngày 08-04-15 lúc 02:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alonewjnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên baotranno343's Avatar
    Thanks
    7

Ảnh Die Hết Rồi Bạn ơi...........................
    Khách viếng thăm hãy cùng baotranno343 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi vhmt1101 [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén cái này
    Ném 3 file ini vào tlbb/Server/Config (Binary)
    Ném file txt vào folder Patch ở Client
    thì mình sử dụng các file trên mà, vẫn bị lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng kenvink xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 127 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 106 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Thăm dò ý kiến] Share server + client TLBB 2 private gần giống TLBB gốc FPT
    Bởi Dark.Hades trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 20-06-15, 09:23 AM
  2. Xin 1 Bản Hướng Dẫn Chuẩn Về Kinh Nghiệm Làm Server TLBB.
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-06-15, 01:24 PM
  3. [Gunny] Share Server R22 bản chuẩn Đang Dùng Fix 90 % rồi
    Bởi steak25251325 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 23-04-14, 12:33 PM
  4. [Gunny] Share Server R32 bản chuẩn Đang Dùng Fix 91 %
    Bởi baochau trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 20-04-14, 04:14 PM
  5. Ai có server Việt hóa chuẩn mới share cho em! Thanks nhiều!
    Bởi cantien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-12-10, 08:49 AM