[KT] Share client cho server của a3pik - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 70
    Thành Viên
    Thanks
    78

Ðề: Share client cho server của a3pik

Haha ngồi tét nảy h tìm ra đc cái thú vị.
    *gs(a3pick)+sever Shin+ path full skill([Only registered and activated users can see links. ] của tuidangvui(http://www.mediafire.com/download.php?d76iwnxlklb92gi)=> 1 số skill 120(0 sd đc trước đấy như TVC,MTCC TYK...) lại sd đc.
    *sd riêng sv Shin với các path khác dù có setting của tuidangvui thì vô hiệu(0 có lỗi gì nhưng hạn chế 1 số như lên đảo 0 đc,skill 120 không sd đc)
    *setting tuidangvui không tác dụng với sv mình đang xài(sv a.xoan)=> skill 120 vẫn chưa sd đc.
    còn gì nữa mọi người vào thảo nhé. ăn cum cái
    *** ai thik fake skill mình share cho tuy 0 là gì nhưng cho a/e tham khảo để cho giao diện kt thay đội đẹp tí ***
    Khách viếng thăm hãy cùng vip38a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi vip38a [Only registered and activated users can see links. ]
    Haha ngồi tét nảy h tìm ra đc cái thú vị.
    *gs(a3pick)+sever Shin+ path full skill([Only registered and activated users can see links. ] của tuidangvui(http://www.mediafire.com/download.php?d76iwnxlklb92gi)=> 1 số skill 120(0 sd đc trước đấy như TVC,MTCC TYK...) lại sd đc.
    *sd riêng sv Shin với các path khác dù có setting của tuidangvui thì vô hiệu(0 có lỗi gì nhưng hạn chế 1 số như lên đảo 0 đc,skill 120 không sd đc)
    *setting tuidangvui không tác dụng với sv mình đang xài(sv a.xoan)=> skill 120 vẫn chưa sd đc.
    còn gì nữa mọi người vào thảo nhé. ăn cum cái
    *** ai thik fake skill mình share cho tuy 0 là gì nhưng cho a/e tham khảo để cho giao diện kt thay đội đẹp tí ***
    sever add thêm của pro95 dựa trên sever của xoan chạy ngon mak, dù k chạy GS của A3pick kill 120 + 1 số phái khác vẫn xài đc mak
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi nobitajx2 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever add thêm của pro95 dựa trên sever của xoan chạy ngon mak, dù k chạy GS của A3pick kill 120 + 1 số phái khác vẫn xài đc mak
    Uhm.thì mình nói là setting của tuidangvui khong fix đc skill 120 cua TVC,5 đ chưởng/đao...

Thành Viên nguyendung2011's Avatar
    Thanks
    78

một câu hỏi đơn giản cho những vấn đề của các bạn: khi mua sv ông a3pick thì có điều khoản j cấm share cho người khác hay đại loại như thế không? nếu không thì các bạn có quyền share, và nếu như ông tomatos ko crack được thì cũng có người sẽ crack được, các bạn đừng vì tư thù cá nhân nào đó rồi lại làm loãng pic đi, có j thì làm thiệt đi nói làm j cho mệt, càng nói nhiều chứng tỏ chả làm được gì mà chỉ có cái miệng . gamezone này phát triển được như hôm nay thiết nghĩ cũng do từ "share" mà ra cả, của mình phát triển hay ai phát triển nữa nếu không có ràng buộc thì cứ share cho anh em phát triển và chém gió cho vui, chưa thấy ai giàu vì làm sv private cả và cuộc sống sẽ luôn công bằng, không có chuyện không có đổ công sức mà có tiền đâu
    chém gió tí cho xôm tụ, anh em ném gạch thoải mái
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyendung2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 4 Users Say Thank You to nguyendung2011 For This Useful Post:

cuocdoisp (20-07-12), kyeljnk (21-07-12), vip38a (20-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    78

sáng h thấy nguyendung2011 ngối lấy cái mỏ gõ ra mấy câu chuẩn hết sức

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

chả có thằng nào có quyền cấm cark cả -----
    trừ cái thằng kingsoft nó mới có quyền cấm
    ---------------------------------------------------------------------
    Còn cái sv của 3pick j ấy thằng nào bỏ tiền đi mua rồi share đi
    tức khắc có bản crak liền .................................................. ........
    ----------------------------------------------------------------------
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    70

Icon10 Ðề: Share client cho server của a3pik

Mình thấy vấn đề có gì to tát đâu nhỉ. Đơn giản các bác phản đối là những người đang sở hữu private, nên họ phản đối. Còn người ủng hộ là những ngừoi ko sở hữu private. Vậy thôi, 2 mặt 1 vấn đề, cốt lõi chỉ có thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng divine9966 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi kung.zd [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐM đọc đến đoạn này không thể bình tĩnh

Xin lỗi anh em trước nhé

Source người ta mua cả vài tỷ đồng cậu nói người ta share tiền tỷ à

ĐM sao cậu không bảo Cường dola share mấy con siêu xe đi

Đọc đến đây bực vkl

Giờ tớ bảo cậu share người yêu hoặc vợ cậu, cậu có share không
    chắc cậu là a3pick phải không ăn nói sao vô học vậy cậu mang cả mẹ lên forum chơi sao
    Khách viếng thăm hãy cùng khaicafe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Tầm bậy
    Cậu có cần Thaihoa91, anh Huỳnh Văn ( sáng lập net4viet và bây giờ là GZ ) hay mod nào đó kiểm tra IP không, mà tớ nghĩ chắc cậu có biết loz gì về dải IP đâu ( xin lỗi toàn thể ae GZ mình không thể kiềm chế được )

Cậu nói có mà không share để kinh doanh, kinh doanh và kinh doanh

Cậu có biết người ta cũng bỏ tiền ra mua không

Đơn giản tớ hỏi cậu, cậu có thể share con vợ hoặc người yêu cậu để a e GZ cùng "Phát Triển" được không

Ngu vkl
    nếu được bạn ở sài gòn chứ cho cái hẹn được không
    Khách viếng thăm hãy cùng khaicafe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Tầm bậy
    Cậu có cần Thaihoa91, anh Huỳnh Văn ( sáng lập net4viet và bây giờ là GZ ) hay mod nào đó kiểm tra IP không, mà tớ nghĩ chắc cậu có biết loz gì về dải IP đâu ( xin lỗi toàn thể ae GZ mình không thể kiềm chế được )

Cậu nói có mà không share để kinh doanh, kinh doanh và kinh doanh

Cậu có biết người ta cũng bỏ tiền ra mua không

Đơn giản tớ hỏi cậu, cậu có thể share con vợ hoặc người yêu cậu để a e GZ cùng "Phát Triển" được không

Ngu vkl
    Chưa biết ai ngu vkl mà đọc tới đoạn này thấy vui phết

Lấy source game ra so với vợ mình

Vợ mình sống với mình tới già, còn source thì chỉ nhất thời thôi nhé

Suy nghĩ như con nít lớp 3
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Lại Server TLBB3 + Client
    Bởi HuyKhang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 21-02-13, 05:15 PM
  2. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  3. Share Patch Client Server TQ - Có Lên Xuống Được Không ?
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-11, 09:22 PM
  4. Share lại dùm server + client xích bích = MF
    Bởi persian99 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-12-10, 03:29 PM
  5. Ai có thể Share Server + Client Khan onl cho mình ko ?
    Bởi SSVN9 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-10-10, 07:49 PM

Tag của Chủ đề này