Loong Beta 02 sắp ra mắt !!! - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 65
    Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Ðề: Loong Beta 02 sắp ra mắt !!!

Amen...! Thôi thì các Bro cứ nói. Mình coi

Bắt được chú nào văng tục thì ra đảo chơi với khỉ hết nhé
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

không biết có mình không đây
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    không biết có mình không đây
    ah men...! các bác nói nhau kinh quá em sợ. Mình chỉ chốt lại 1 câu thôi. "Thùng rỗng kêu to" . Chấm hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†Độc Cô Cầu Bại† westermost's Avatar
    Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

Bạn Có nên Xem Lại Không - 2010 Chứ Ko Phải 2011 - Đó Là Điều Thứ Nhất . Acc Cũ Của Mình Là Thành Viên từ Năm 2006 - Còn Bạn Cũng Chỉ Mới Là Thành Viên Năm 2008 Thôi - Acc Cũ Là Rebirth_Hotboys .
    Cái này thì chứng tỏ được 1 điều bạn tham gia lâu hơn người ta mà không gây được sự "yêu thích" của mọi người.Bạn tham gia lâu mà đóng góp của bạn có hơn được ThaiHoa91 không.So sánh như thế mà cũng so sánh ==> thiển cận
    Cái Acc Mới Là Do Mình Tạo Khi Mình Còn Làm Dekaron Với Chiri - Bạn Chắc Bik Chiri Đúng Không . Đó Là Cái Thứ 2
    Cái này càng nực cười.Thời đó mỗi Team 1 dự án. Thế bạn có biết mình àk. Mình tham gia rất nhiều Team sao không gặp bạn ở Team nào thế
    Còn Những Người Như westermost Nói Cho Cậu Biết . Server Tôi Thick Làm Gì Quyền Tôi Đúng Không
    Server bạn thì bạn thích làm gì là đúng. Nhưng trên 1 cương vị quản lý nhiều năm nay (không phải clb mà là Admin 1 sốt site nhưng lại không thích khoe khoang những site đó mất công có người hết hồn.)
    Việc lắng nghe ý kiến của người chơi là tốt nhất, các NHP lớn người ta còn phải cuối đầu xuống nghe. như thế Game mới đi lên dc chứ. Đằng này người ta góp ý kiến thì lại quay sang "xỉ vả".
    Với Lại Chuyện Học Hành Chắc J Trình Độ Của Bạn Đã Hơn Tôi
    Trình độ của tớ đến đâu thì hỏi PowerMaster (chắc bạn cũng không bjk đâu )
    Xem Cái Cách Nói Chuyện Là Bik Không Xứng Đáng Làm MOD
    xứng đang hay không là do các bạn MOD khác và DH xem xét. vả lại tớ làm MOD từ thời Net4Viet rồi.Chưa thấy ai phản ánh Drop MOD cả.Bạn thấy mình không xứng thì có thể viết Topic phản ánh DH. Cây ngay chả sợ gió quèn
    Với Lại Bạn Thấy Mình Ăn Cắp Của Website Khác Sao .
    Không biết có ăn cắp hay không. Trang chủ thì mã nguồn [Only registered and activated users can see links. ] Theme thì tại đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Website đăng ký thì "修改登录密码的依据,请务必仔细填� �并牢记"

Cho hỏi cái nào bạn làm
    Còn Nữa Từ Ngữ Phong Phú . Bạn Thật Là Củ Chuối , Thời Đại Nào Rồi Còn Nói Thế
    Những lớp trẻ như bạn không biết bảo tồn những gì đã có để hình thành nên bạn.không có những từ ngữ đó ông bà bạn có hỏi cưới nhau được không.Hài thật. Nói là bjk trình độ....
    Chắc Là Bạn Đã Có tuổi Nhưng Để Một Thằng Con Nit Như Mình Nói Bạn Xem Lại Bạn Xem .
    89 thì có già lắm không thì không biết. Nếu như bạn nhận mình là kon nít thì mọi chiện dễ dàng rồi......chính xác với những gì mình viết ở trên
    Mong Bạn Nghich Tử Cố Gắng Online Không thì Mọi Người Hiểu Nhầm Rằng Bạn Quá PRO
    Người ta Pr0 nhưng người ta không khoe.còn bạn thì.....chỉ bjk nổ and nổ. Đẳng cấp của Nghichtu91 mọi người điều biết. Đẳng cấp của bạn toàn bị người ta đạp đổ xem lại toàn Topic bao nhiêu người ủng hộ bạn. Làm người sao mà để dân chúng chửi rủa thế, về nhà "diện bích" mà suy nghĩ đi.

Cứ cho rằng bạn có Tài đi (có hay không aj bjk dc) nhưng không có Đức thì nói thiệt cũng chẳng ra gì. Thay vì lên đây biện minh, chọc ngoáy thì sao không nổ lực phát huy cái Tài của mình ra.Còn bạn muốn chứng tỏ trên này. Thì làm ơn trả lời các câu hỏi của mình theo dạng như mình đang trả lời bạn.Không xót 1 cái nào từ các bài trên nha.Hay nói đúng quá không trả lời được Toàn thấy nói chung chung chả đi vào được vấn đề cần "Trợ Giúp" của mình.

P.S các member: Các bạn đừng quá khích với ............(là gì ai cũng bjk) đừng người không đáng mà bị Ban uổng lắm.
    Lần sửa cuối bởi westermost, ngày 16-06-11 lúc 09:46 AM.
    Lấy vợ sinh kon nên ko bon chen nữa

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

westermost đừng đổ thêm dầu vào lửa nữa

người khuyên không được người thì cứ ném gạch
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

westermost đừng đổ thêm dầu vào lửa nữa

người khuyên không được người thì cứ ném gạch
    okie, mình nói tới đó thoaj.Chủ yếu là để giải thích cho bạn ấy hiểu. chứ không trả lời thì bạn ấy lại cho mình thế này thế nọ nữa.MOD box này Close giùm Topic

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi westermost [Only registered and activated users can see links. ]
    okie, mình nói tới đó thoaj.Chủ yếu là để giải thích cho bạn ấy hiểu. chứ không trả lời thì bạn ấy lại cho mình thế này thế nọ nữa.MOD box này Close giùm Topic
    Thôi nói tới làm gì cho mỏi tay bác ơi. Ai có tài thì tự khắc các member sẽ biết còn , giống như ai kia các member cũng đã biết rất rõ
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi westermost [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này thì chứng tỏ được 1 điều bạn tham gia lâu hơn người ta mà không gây được sự "yêu thích" của mọi người.Bạn tham gia lâu mà đóng góp của bạn có hơn được ThaiHoa91 không.So sánh như thế mà cũng so sánh ==> thiển cận
    Cái này càng nực cười.Thời đó mỗi Team 1 dự án. Thế bạn có biết mình àk. Mình tham gia rất nhiều Team sao không gặp bạn ở Team nào thế
    Server bạn thì bạn thích làm gì là đúng. Nhưng trên 1 cương vị quản lý nhiều năm nay (không phải clb mà là Admin 1 sốt site nhưng lại không thích khoe khoang những site đó mất công có người hết hồn.)
    Việc lắng nghe ý kiến của người chơi là tốt nhất, các NHP lớn người ta còn phải cuối đầu xuống nghe. như thế Game mới đi lên dc chứ. Đằng này người ta góp ý kiến thì lại quay sang "xỉ vả".
    Trình độ của tớ đến đâu thì hỏi PowerMaster (chắc bạn cũng không bjk đâu )
    xứng đang hay không là do các bạn MOD khác và DH xem xét. vả lại tớ làm MOD từ thời Net4Viet rồi.Chưa thấy ai phản ánh Drop MOD cả.Bạn thấy mình không xứng thì có thể viết Topic phản ánh DH. Cây ngay chả sợ gió quèn
    Không biết có ăn cắp hay không. Trang chủ thì mã nguồn [Only registered and activated users can see links. ] Theme thì tại đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Website đăng ký thì "修改登录密码的依据,请务必仔细填� �并牢记"

Cho hỏi cái nào bạn làm
    Những lớp trẻ như bạn không biết bảo tồn những gì đã có để hình thành nên bạn.không có những từ ngữ đó ông bà bạn có hỏi cưới nhau được không.Hài thật. Nói là bjk trình độ....
    89 thì có già lắm không thì không biết. Nếu như bạn nhận mình là kon nít thì mọi chiện dễ dàng rồi......chính xác với những gì mình viết ở trên
    Người ta Pr0 nhưng người ta không khoe.còn bạn thì.....chỉ bjk nổ and nổ. Đẳng cấp của Nghichtu91 mọi người điều biết. Đẳng cấp của bạn toàn bị người ta đạp đổ xem lại toàn Topic bao nhiêu người ủng hộ bạn. Làm người sao mà để dân chúng chửi rủa thế, về nhà "diện bích" mà suy nghĩ đi.

Cứ cho rằng bạn có Tài đi (có hay không aj bjk dc) nhưng không có Đức thì nói thiệt cũng chẳng ra gì. Thay vì lên đây biện minh, chọc ngoáy thì sao không nổ lực phát huy cái Tài của mình ra.Còn bạn muốn chứng tỏ trên này. Thì làm ơn trả lời các câu hỏi của mình theo dạng như mình đang trả lời bạn.Không xót 1 cái nào từ các bài trên nha.Hay nói đúng quá không trả lời được Toàn thấy nói chung chung chả đi vào được vấn đề cần "Trợ Giúp" của mình.

P.S các member: Các bạn đừng quá khích với ............(là gì ai cũng bjk) đừng người không đáng mà bị Ban uổng lắm.
    Thứ Nhất : Bạn Nói Mình Ăn Cắp . Cái WP Thông Báo Với Bạn Mình Mua Hẳn Hoi = Paypal . 1 Điều
    Thứ 2 : Code Đăng Kí Có Khó Sao . Cái Đấy Được Gọi Là Ăn Cắp Sao 2 Điều
    Thứ 3 : Bạn Là MOD N4V Ghế Gớm Quá Đi . Chắc Bạn Biết Update24h Và Share10s . Mình Cũng Là Mod thôi .
    Thứ 4 : Bạn Nên Để Nghịch Tử Chứng Minh Mình Pro . THực Hiện = Hành Động Thôi . Hi Vọng Càng Cao Thất Vọng Càng Lớn Đó Bạn , Nghịch Tử Làm Thế Nào Mình Không Biết Nhưng Hãy Để Nghịch Tử Chứng Minh Bạn Không Thể Chứng Minh Được Đâu OK
    Thứ 5 : Mình Vào Forum Có Thể Lâu Nhưng Trong Cái CLB Này Là Nơi Mình Biết Đến Làm Server Games . Cho Mình Biết Nhiều Thứ . Tất Nhiên Mình Chưa Có Đóng Góp Cho CLB Nhưng Mình Không Nhất Thiết Phải Chứng Minh - Ai Hỏi thì Mình Chỉ Thôi - Làm Server Thế Nào Tớ Sẽ Hướng Dẫn Tận Tình - Bất Kể Cái j . Một Số Người Hỏi (Ai Đó) Không Chỉ Dẫn Không Nhiệt Tình Giúp Đỡ Thì Post Bài Lên Làm Quái J - Trong Khi Những Người Đóng Góp Có It Như mình Vẫn Còn Có Ích Hơn 1 Số Người Ra Vẻ Ta Đây Tài Giỏi , Kiêu Căng Nói Chuyện Khoa Trương Điển Hình Là Nghịch Tử - Chỉ Có Thế Thôi

Và Tóm Lại Một Câu - Để Chờ Xem Nghịch Tử làm ra cái j OK
    Khách viếng thăm hãy cùng Rover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

Đầu tiên xin lỗi Chijrato cho mình nói thệm 1 lần nữa.
    Thứ Nhất : Bạn Nói Mình Ăn Cắp . Cái WP Thông Báo Với Bạn Mình Mua Hẳn Hoi = Paypal . 1 Điều
    Thứ 2 : Code Đăng Kí Có Khó Sao . Cái Đấy Được Gọi Là Ăn Cắp Sao 2 Điều
    Nếu bạn dân Coder thì xin lỗi code để connect vào Database rất dễ dàng viết. Dzậy tại sao bạn không tự viết. Lấy web của TQ làm gì
    WP Thông báo là cái gì. Plugin đó share đầy đường. Còn mún code tớ code cho free luôn
    Bạn Là MOD N4V Ghế Gớm Quá Đi
    Đọc kỹ và hiểu rõ nội dung người viết dùm 1 cái. Bạn biết N4V là gì không.tham gia từ năm 2006 mà không biết àk. Nó là tiền thân của Clbgamesvn sau này đó bạn. Mà 1 điều nữa MOD chẳng là gì ghê gớm, MOD chỉ là 1 chức danh chức tỏ người đó có ích, được Member và Admin phê duyệt.
    Thứ 4 : Bạn Nên Để Nghịch Tử Chứng Minh Mình Pro
    Trích dẫn 1 câu Nghichtu nói bạn ấy Pr0 xem. Chứ mình thấy bạn toàn tự sướng rằng mình Pr0 hơn nghictu
    1 Số Người Ra Vẻ Ta Đây Tài Giỏi , Kiêu Căng Nói Chuyện Khoa Trương Điển Hình Là Nghịch Tử - Chỉ Có Thế Thôi
    Bạn cũng trích dẫn 1 câu xem.
    Đây là vấn đề trọng tâm tớ mún hỏi cậu. Là GM thế cậu có lắng nghe đóng góp ý kiến không.

Thành Viên
    Thanks
    0

Đầu tiên xin lỗi Chijrato cho mình nói thệm 1 lần nữa.
    Nếu bạn dân Coder thì xin lỗi code để connect vào Database rất dễ dàng viết. Dzậy tại sao bạn không tự viết. Lấy web của TQ làm gì
    WP Thông báo là cái gì. Plugin đó share đầy đường. Còn mún code tớ code cho free luôn
    Đọc kỹ và hiểu rõ nội dung người viết dùm 1 cái. Bạn biết N4V là gì không.tham gia từ năm 2006 mà không biết àk. Nó là tiền thân của Clbgamesvn sau này đó bạn. Mà 1 điều nữa MOD chẳng là gì ghê gớm, MOD chỉ là 1 chức danh chức tỏ người đó có ích, được Member và Admin phê duyệt.
    Trích dẫn 1 câu Nghichtu nói bạn ấy Pr0 xem. Chứ mình thấy bạn toàn tự sướng rằng mình Pr0 hơn nghictu
    Bạn cũng trích dẫn 1 câu xem.

Đây là vấn đề trọng tâm tớ mún hỏi cậu. Là GM thế cậu có lắng nghe đóng góp ý kiến không.
    Có Lắng Nghe Hay Không Cậu Chỉ Cần Vào Games Hỏi Những Người Chơi Server Tớ Thế Nào Sẽ Rõ . Kể Cả Muốn Làm Loong Tớ Cũng Teamviewer Làm Cho Nốt . Còn Code Đăng Kí Có J Khó Đâu - Tại KHông muốn mất thời gian vào những cái có sẵn cậu hiểu không . cậu có thể vào web xem chức năng web tớ là bik cần j phải chứng tỏ đúng không , mấy cái đấy ai share . Còn Plugin j j cậu nói đó Cũng Nói Luôn với cậu đó là Themes Chứ Không Phải Plugin - Thứ Nhất - Thứ 2 : Cứ Cho là Nó Share Đầy Đi Nhưng Có Update Sao - Có Đầy Đủ Chức Năng Như Bản PRe sao - Còn Nhiều vấn đề mà cậu còn chưa biết lắm .

Cậu Là MOD N4V hay J Tớ Quan Tâm Làm J Điều Tớ Muốn Nói Ở Đây Là Cậu Có Thành Kiến Thôi . Tớ Nghĩ Chắc Cậu Cùng 1 Loại NGười NHư Nghichtu Mới ra mặt Giúp nó thôi , Thử Hỏi ai Trong CLB PM Nó Mà Nó Không Nói Chuyện Xấc Láo , Kiêu Căng , Tớ Nghĩ Cậu Với Nó Cùng Một Loại Người MOD à . Còn Đây Là Tớ Nói cho cậu hiểu thôi . Tớ Cũng Thật Ra Cũng Chả Cần Giải thích j với người Như Cậu . Tớ Nói Lên Đây Để Cho Mọi Người Biết Rồi Hiểu Lầm Tớ Thôi . OK

Và Rồi Các Bạn Cần j Cứ PM Mình . Mình Sẽ Chỉ Dẫn Tận Tình - Không Như 1 ai đó . Kết Thúc Câu Chuyện tại đây .
    Khách viếng thăm hãy cùng Rover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Loong] Hướng dẫn chi tiết cài đặt server Loong Offline
    Bởi nvhs1990 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 06-12-12, 07:33 PM
  2. Xin những thứ cần để cài loong :D
    Bởi truanks2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-05-11, 05:04 PM
  3. [New] hướng dẫn tạo acc cho loong không cần web đây!
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-02-11, 12:35 PM