Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 56
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 56 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 66 ... CuốiCuối
Kết quả 551 đến 560 của 942
    †–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

Trích dẫn Gửi bởi ngheolavaydo [Only registered and activated users can see links. ]
    hệ thống điểm kỹ năng thiếu < ko tính kỹ năng 9x trở lên nhé > , hệ thống boss hoàng kim ko thấy - pro nào biết fix chỉ zùm với nhá TK trước nhiều lắm

[Only registered and activated users can see links. ]
    Côn Lôn

Đường Môn

Ngũ Độc
    server lượt bỏ các skill không cần thiết đó bạn , boss hoàng kim ra theo giờ , bạn chạy quanh Ba Lăng tìm nhé!

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    server lượt bỏ các skill không cần thiết đó bạn , boss hoàng kim ra theo giờ , bạn chạy quanh Ba Lăng tìm nhé!
    cảm ơn bạn [B.M.W]Sports đã giải đáp ... mình có góp ý nhỏ , lượt bỏ skil theo kiểu này là nhìu phái thiệt thòi ko cần bằng game , hãy để mạc định hế thống kill như VNG thì hay hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng ngheolavaydo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi ngheolavaydo [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn [B.M.W]Sports đã giải đáp ... mình có góp ý nhỏ , lượt bỏ skil theo kiểu này là nhìu phái thiệt thòi ko cần bằng game , hãy để mạc định hế thống kill như VNG thì hay hơn
    Tự Add vô script đi , cái gì cũng đòi hỏi , còn k bít Add Skill thì down mấy cái ebook của mấy mem trên clb share về mà tìm hiểu.
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

Sao cái nhiệm vụ Boss Sát Thủ nhận dc nhưng di chuyển tới cái map ko dc bạn gì ơi.Rồi làm sao chỉnh cái %exp và tỷ lệ rơi đồ nhiều hơn hả bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ngovuongpt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

AI GIÚP MÌNH MỞ PORT ĐƯA SV LÊN ONLINE JUM MINH VỚI.BẰNG TVieW dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi ngovuongpt [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao cái nhiệm vụ Boss Sát Thủ nhận dc nhưng di chuyển tới cái map ko dc bạn gì ơi.Rồi làm sao chỉnh cái %exp và tỷ lệ rơi đồ nhiều hơn hả bạn
    Mình down cái ebook của jxvietnam về chỉnh %exp và rate đồ rồi sao vẫn ko dc hả bạn.RỒi vụ boss sát thủ 6x 7x(tạm thời chơi tới lv 74) nhận nv dc nhưng chuyển map ko dc là sao hả bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ngovuongpt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

1 Vấn đề nhỏ khi đã đưa SERVER TSBD 0.3 lên online - hiện tại mình đã đưa sv lên onl dc rồi - mình tạo 1 Folder chứa GAME < đã chỉnh sửa đầy đủ IP để phù hợp với SV > mình đã copy ra usb mang qua nhà vài người bạn thì đã đăng nhập game và chơi dc rồi nhưng cũng có 2 trường hợp là bị ko đăng nhập dc GAME - liên kết máy chủ thất bại - IP sv vẫn chưa thay đổi, sv vẫn đang onl - mình dùng Part của [B.M.W]Sports ai biết cách khắc phục giúp mình với nhé , mình tk nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng ngheolavaydo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

mấy bạn cho mình hỏi chỉnh thân pháp của item thấp xuống thì phải làm thế nào cao quá 9deo hổ ko dc còn admin thì chán ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng slimfit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Bạn vào Settings >>> Item>> chọn file nào mún chỉnh mở nó ra bằng Excel(vd: File Ring, mở = Excel chọn ring nào có thân pháp bạn kéo qua hết thấy chỗ nào có thân pháp 222222 thay vào số mà bạn muốn) làm xong đồng hoá client và sever là được
    Khách viếng thăm hãy cùng hoivegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Thái Sơn Bắc Đẩu ơi là TSBD
    database nằm chổ nào thế chỉ cái tìm quài không thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 56 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 66 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM