Share Server Xuân Thu - Chunqiou Bản Original - Trang 56
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 56 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 ... CuốiCuối
Kết quả 551 đến 560 của 617
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Server No Font Xuân Thu !

Trích dẫn Gửi bởi thuanthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho mình hỏi mình đã theo các bước tới phần SQL enterprise thì trong phần SQL sever nó báo là no items là sao, mình đã thử nhiều lần mà không được.
    Bạn tham khảo cách cài game trong Ebook của Cubin : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã làm theo hường dẫn, tới bước này ..... khởi động lại máy rùi làm típ nha
    Cài đặt database JX vào SQL Server
    phần bên trái của tấm hình kèm theo, tại mục SQL server group-tiếp phần dưới nó báo là (no items) mới đau chứ, mình đã thử lại nhiều lần nhwng vô ích thôi.
    Sách hướng dẫn mình đã đọc thuộc rồi.
    ảnh đây, nó ko cho up bạn thêm cái http siệt siệt vào nhé, sory.
    ah, bạn cho mình hỏi có sử dụng được trên win 7 ko, nếu được thì cái network adapter chỉnh ra sao.
    Lần sửa cuối bởi thuanthanh, ngày 16-09-09 lúc 01:16 PM. Lý do: thêm ảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thuanthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã làm theo hường dẫn, tới bước này ..... khởi động lại máy rùi làm típ nha
    Cài đặt database JX vào SQL Server
    phần bên trái của tấm hình kèm theo, tại mục SQL server group-tiếp phần dưới nó báo là (no items) mới đau chứ, mình đã thử lại nhiều lần nhwng vô ích thôi.
    Sách hướng dẫn mình đã đọc thuộc rồi.
    ảnh đây, nó ko cho up bạn thêm cái http siệt siệt vào nhé, sory.
    ah, bạn cho mình hỏi có sử dụng được trên win 7 ko, nếu được thì cái network adapter chỉnh ra sao.
    Trong hình thì máy của bạn có tới 2 cái Local Area Connection cùng 1 lúc ! Bạn thử Disable đi 1 cái và chỉ để là 1 cái duy nhất Enable xem (Làm xong nhớ khởi động máy lại)

Võ Lâm Minh Chủ Silva's Avatar
    Thanks
    1

bạn để ý gameserver ví dụ:
    Startup server ok.
    83994816 : 83994816 rồi chạy đủ 5 dòng thì ok
    nếu 83994816 : 0 tức là bạn chưa disable local area ... của modem nó sẽ báo lỗi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Silva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Server No Font Xuân Thu !

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong hình thì máy của bạn có tới 2 cái Local Area Connection cùng 1 lúc ! Bạn thử Disable đi 1 cái và chỉ để là 1 cái duy nhất Enable xem (Làm xong nhớ khởi động máy lại)
    không ăn thua rồi vẫn vậy thôi, cái kia là cái mạng internet mà, mình cũng tắt đi luôn rồi, không được luôn nó bị sao ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

không ăn thua rồi vẫn vậy thôi, cái kia là cái mạng internet mà, mình cũng tắt đi luôn rồi, không được luôn nó bị sao ấy
    Bạn cần vào phần NetWork rùi chuột phải vào mạng Internet và chọn Disable ! Chắc chắn rằng đã làm như thế !

Thanks
    1

ngày trước lúc đang khởi động server mình bị bà mama tắt modem thế là lỗi không kết nối đc server,mặc dù gameserver vẫn load đủ 5 dòng, sau phải disable cái local area của modem đi mới vào đc.
    Không thank à, này thì:

Nhìn đó

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

SERVER Vừa Cài Xong tạo nhân vật chưa kịp load vô game đã lỗi "player loading db failer"
    Mẫy cái server no font cũ thì ok
    Khách viếng thăm hãy cùng lovekutedn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi lovekutedn [Only registered and activated users can see links. ]
    SERVER Vừa Cài Xong tạo nhân vật chưa kịp load vô game đã lỗi "player loading db failer"
    Mẫy cái server no font cũ thì ok
    Bây giờ bạn mún xài Server mới thì copy 3 thư mục maps, script và settings từ Server mới và paste vào thư mục Server cũ ! Rùi chạy Server bình thường ! Bảo đảm ko cần cài SQL Server lại, ko cần attack database lại, ko cần tạo acc lại ! Bạn xài acc cũ vẫn OK !

Thanks
    1

đấy gọi là test nhanh server đấy. Còn dùng acc cũ cũng được nhưng đôi khi do không tương thích hệ thống skill giữa server test nhanh và server gốc ----> vẫn bị lỗi nhỏ.
    VD:tui xài Jxserver MD, côn lôn không có chiêu ngao tuyet tieu phong, chuyển sang DBGH côn lôn có chiêu đấy, nhưng chỉ thấy icon chứ không đánh được.
    Không thank à, này thì:

Nhìn đó

Trang 56 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server WOW: TBC 2.4.3
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 24-08-10, 02:23 PM
  2. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM