Server Tru Tiên 3 MySQL 12 môn phái - Trang 56
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Khi tải sever này về bạn sẽ làm gì ? Thường dùng client này để chơi game ?

Người bình chọn
128. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Chơi offline một mình. Client việt nam

87 67.97%
  • Chơi offline một mình. Client china hoặc english

9 7.03%
  • Chơi online với bạn bè. Client việt nam

32 25.00%
  • Chơi online với bạn bè. Client china hoặc english

5 3.91%
  • mở sever private.

14 10.94%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 56 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 66 ... CuốiCuối
Kết quả 551 đến 560 của 692
    Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Server Tru Tiên 3 MySQL 12 môn phái

[Only registered and activated users can see links. ]

huong dan server .
    Khách viếng thăm hãy cùng V2_UN_VU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to V2_UN_VU For This Useful Post:

Gama1 (06-08-13), weboy345 (06-08-13)

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

huong dan server .
    nhìn cái clien logo bị 3vn fgo bôi xóa nhìn ức không chịu nổi hì hì , chỉnh cái logo đó đâu có gì khó đâu mà sao thấy bôi xóa nãn thế nhỉ , clien bình thường vẫn edit logo lại được mà nhỉ.

lót dép ngồi hóng cái sever, hi vọng sẽ sớm có clien VH chơi hì hì
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 06-08-13 lúc 09:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Server mới đang làm xài client tiếng trung hay tiếng anh vậy nhỉ
    Hóng bản tiếng anh or tiếng việt để chơi chứ bản MySQL nhiều lỗi quá :sosad:
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Server mới đang làm xài client tiếng trung hay tiếng anh vậy nhỉ
    Hóng bản tiếng anh or tiếng việt để chơi chứ bản MySQL nhiều lỗi quá :sosad:
    mình nghĩ sever dùng clien nào cũng được cả, chỉ phụ thuộc vào tool để Việt Hóa thôi
    lỗi là lỗi chổ nào thế bác

Thành Viên
    Thanks
    35

Tối qua tớ chơi chút rồi pause server đi ngủ. Trưa nay resume lại thì log vào nó báo Link - k có kênh nào sử dụng...
    Tắt server chạy lại từ đầu thì nó bảo Lỗi không xác định (255).
    Nản
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tối qua tớ chơi chút rồi pause server đi ngủ. Trưa nay resume lại thì log vào nó báo Link - k có kênh nào sử dụng...
    Nản
    lại nhỉ, mình toàn bấm stop, chả bao giờ Pause vì sẽ không cập nhật time trong game hì hì. cứ stop stop và stop

Thành Viên
    Thanks
    12

Nản
    Do ổ cứng của bạn bị bad đấy. Nên server mất dữ liệu. Bạn nên thường xuyên dùng phần mềm check bad ổ cứng. Vì dùng mấy cái server dung lượng lớn này đọc ghi dữ liệu khá nhiều đấy, nên dễ đụng vào các phần bad của ổ cứng. Thử khởi động lại server vài lần xem có khá hơn không hoặc thay đổi dung lượng Ram để làm mới lại file ram, trước khi phải bung nén lại server mới. check bad và repair ổ cứng thì dùng đĩa hiren boot ấy, có phần mềm gernerate trong Dos và check disk trong mini xp.
    Lần sửa cuối bởi softdown, ngày 06-08-13 lúc 10:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng softdown xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi softdown [Only registered and activated users can see links. ]
    Do ổ cứng của bạn bị bad đấy. Nên server mất dữ liệu. Bạn nên thường xuyên dùng phần mềm check bad ổ cứng. Vì dùng mấy cái server dung lượng lớn này đọc ghi dữ liệu khá nhiều đấy, nên dễ đụng vào các phần bad của ổ cứng. Thử khởi động lại server vài lần xem có khá hơn không hoặc thay đổi dung lượng Ram để làm mới lại file ram, trước khi phải bung nén lại server mới. check bad ổ cứng thì dùng đĩa hiren boot ấy, có phần mềm gernerate trong Dos và check disk trong mini xp.
    lỗi 255. do ip trên server. hoặc client chỉnh sai. bạn thử kiềm tra lại xem.

sever không biết khi nào up xong. đi làm tới 6 giờ tối mới về. rồi nghỉ ngơi
    Khách viếng thăm hãy cùng V2_UN_VU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi 255. do ip trên server. hoặc client chỉnh sai. bạn thử kiềm tra lại xem.

sever không biết khi nào up xong. đi làm tới 6 giờ tối mới về. rồi nghỉ ngơi
    bác cứ thong thả, khi nào rảnh thì up lên

có ngày up thì thế nào cũng có ngày song thôi mừ

P.s: tài lanh chỉnh giới hạn lv giờ Q Tu Chân không nhận được kaka (phải dùng lại Iweb)
    dùng tool mở element 1317 của TQ chép (bộ đồ 15x 16x PHC ) qua element monkey -hà Vũ Khí 1 hok hiện 8 cây, oánh quái hiện cầm 2 cây há há, 1 thì không thấy gì hết, ngó lại là bên clent TQ hok thấy id hình ảnh đâu kaka

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi softdown [Only registered and activated users can see links. ]
    Hic cho mình hỏi là mình làm theo hướng dẫn mở port 29000 và 80 của modem, bây giờ port mở rồi mà không check bên youcanseeme.org gì được. Không vào được web đăng kí. mình chạy TruTien1235 RedHat Ram768Mb. Nhưng khi mình chuyển sang TruTien1235 Ubuntu Ram1,2Gb (bản cũ hồi trước) thì lại được. Các cổng đều mở ra hết. Vào được web đăng kí. Đăng nhập chơi được. Check trên youcanseeme.org báo success ngon lành. Điều này có nghĩa là cái RedHat1235 có vấn đề gì đó....????

Mình nghi là cái RedHat thiếu 1 service nào đó để cung cấp mạng. Mình đã dùng cả cái Portmap đính kèm video sửa lỗi mà cũng không ăn thua. Trong khi cái Ubuntu thì chả cần portmap gì vẫn chạy vèo vèo. Điều này nghĩa là các thao tác của mình làm là đúng. modem cũng vẫn hoạt động tốt.

Cuối cùng còn một vấn đề là chế độ đặt tên nhân vật có dấu tiếng việt lúc được lúc không, không hiểu tại sao. Font thì đã copy loại font mọi người vẫn share nên khong sai được, mà có lúc mình cũng đặt được tiếng việt rồi. không biết có phải do mình chọn chưa đúng elements.data hay không?Bác nào có element chuẩn việt thì share với.

Ha ha ha, xin lỗi các bác nhé, hóa ra mình thất bại là vì không điền cái gateway=192.168.1.1 cho RetHat. cho nên con RetHat không nhận được modem. Sau khi mình so sánh kĩ file etc\sysconfig\network-scripts\ifcfg-eth0 của máy và bản pacth 30-4 của bác miozu đã nhận ra sự khác biệt. Tóm lại Rethat vẫn ngon. Giờ check trên youcanseeme.org báo success rồi he he.

cái vụ đặt tên nhân vật tiếng việt có dấu vẫn chưa hiểu tại sao, bác nào chỉ bảo giùm mình cái.
    Lần sửa cuối bởi softdown, ngày 07-08-13 lúc 01:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng softdown xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 56 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 66 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái
    Bởi zmioduz trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 1256
    Bài viết cuối: 25-06-13, 12:37 PM
  2. [TLBB] [Hỏi] Làm Như Thế Nào Để Kết Nói Tới Mysql Server........
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-03-13, 10:29 PM
  3. [TLBB] Cài Mysql Server không kết nối được WinSCP với Server linux
    Bởi c0d0c118 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-13, 06:25 PM
  4. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  5. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng