[KT] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về Kiếm Thế Server - Trang 56
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy TOPIC này có ít k

Người bình chọn
16. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt

15 93.75%
  • Tạm được

1 6.25%
Trang 56 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 66 ... CuốiCuối
Kết quả 551 đến 560 của 802
    HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về Kiếm Thế Server

Trích dẫn Gửi bởi hoainamqn [Only registered and activated users can see links. ]
    Dù sao cũng cám ơn bạn, hôm qua mình mới thuê VPS của gamezone 5GB ram rôi, vì mình ko chạy full map, tập tành làm thử xem thế nào đã.
    cảm ơn bằng hành động đê
    Chúc Bạn Thành Công Trên Con Đường Lập Nghiệp
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    tùy vào cái tâm đen tối của mỗi con người bác ấy làm gì kệ bác thui
    nhưng k ai rãnh mà đi mở free tới tháng chi 2tr
    đâu ai cũng sống nhờ hít khí trời chi tiền túi
    Thằng này nó nghĩ ai cũng giống nó đây . Tao mới quen anh HoaiNam được gần 1 tháng . Anh chơi 2 sever của tao . Chơi cả bên 218. Còn ở đâu trước đó thì tao ko biết . Tiền mỗi sv lượn qua cũng ủng hộ admin vài tr làm phí duy trì . Nên đừng nghĩ ai cũng như bạn . Bạn đi xin thằng này thằng kia làm hỗ trợ kỹ thuật . Có nhớ lần nào xin mà nó bảo bạn là cái thằng L nào mà vào xin làm kỹ thuật , Rồi bạn dọa DD OS nó bảo hộ cái không . Bảo 3p mất web mà tới giờ sắp 3 tháng rồi mà vẫn chẳng thấy sao , Đi dọa trẻ con à ,
    Khách viếng thăm hãy cùng mindergo11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to mindergo11 For This Useful Post:

hoainamqn (26-07-13), kt12d1 (26-07-13)

Vi phạm quy định
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi mindergo11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng này nó nghĩ ai cũng giống nó đây . Tao mới quen anh HoaiNam được gần 1 tháng . Anh chơi 2 sever của tao . Chơi cả bên 218. Còn ở đâu trước đó thì tao ko biết . Tiền mỗi sv lượn qua cũng ủng hộ admin vài tr làm phí duy trì . Nên đừng nghĩ ai cũng như bạn . Bạn đi xin thằng này thằng kia làm hỗ trợ kỹ thuật . Có nhớ lần nào xin mà nó bảo bạn là cái thằng L nào mà vào xin làm kỹ thuật , Rồi bạn dọa DD OS nó bảo hộ cái không . Bảo 3p mất web mà tới giờ sắp 3 tháng rồi mà vẫn chẳng thấy sao , Đi dọa trẻ con à ,
    thanks cho cậu nói hay ~> này thì 30 viên chả
    Khách viếng thăm hãy cùng kt12d1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kt12d1 vì bài viết này !

hoainamqn (26-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi mindergo11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn em đã hướng dẫn cho anh tận tình, từ share source, cấu hình và cài đặt VPS rồi sửa source cho anh, anh thuê 1 VPS trong tay chẳng có gì mà em share nguyên source rồi cài đặt cho sv được online, các private a đã chơi qua lúc nào a cũng ủng hộ một chút ít gọi là giúp đỡ anh em, chắc trong đây 1 số private cũng biết đến tên tớ : NhocCloud, dù sao cũng cám ơn tất cả các ý kiến đóng góp của mọi người.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainamqn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

ừa k có gì cả người Việt Nam
    có gì chia sẽ thui ráng thành tài nha
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

ở đâu cũng thấy 10 01 chém qua chém lại hết nhỉ, mới thấy bên topic hahoang đây , quy nhơn như tớ đâu có chém lung tung thế nhỉ

mà có làm pri thì có sao đâu nhỉ, lúc đầu ko được thì lúc sau được, đầu óc mở mang kiến thức tràn về là được
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    ở đâu cũng thấy 10 01 chém qua chém lại hết nhỉ, mới thấy bên topic hahoang đây , quy nhơn như tớ đâu có chém lung tung thế nhỉ

mà có làm pri thì có sao đâu nhỉ, lúc đầu ko được thì lúc sau được, đầu óc mở mang kiến thức tràn về là được
    HaHoang giờ hết vui rùi vào đây vừa chém vừa help mem
    P/s: a ở đâu thế khúc nào đi cà phê nào

Thành Viên
    Đang ở
    Đông Hải 1- Hải An- Hải Phòng
    Thanks
    173

các bạn chỉ dẫn cụ thể giúp mình máy cái gamesever với. ở trong server có 6 cái file gameserver là: GS, GS2, GS3, GS4, GS5, GS6. nhưng cái file này chức năng như thế nào vào khi chơi thì chạy file nào. Mới tập chơi KT nên không bít gì cả :d
    Khách viếng thăm hãy cùng truyphong123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi truyphong123 [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn chỉ dẫn cụ thể giúp mình máy cái gamesever với. ở trong server có 6 cái file gameserver là: GS, GS2, GS3, GS4, GS5, GS6. nhưng cái file này chức năng như thế nào vào khi chơi thì chạy file nào. Mới tập chơi KT nên không bít gì cả :d
    chạy cái GS thui đừng chạy những cái khác
    30charrrrr
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghichtu91 vì bài viết này !

truyphong123 (31-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Đông Hải 1- Hải An- Hải Phòng
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy cái GS thui đừng chạy những cái khác
    30charrrrr
    nếu chạy mỗi cái gs thì sau khi làm xong nhiệm vụ nhận sư phụ gia nhập môn phái xong nó chẳng hiện thêm cái nhiệm vụ nào nữa cả @@
    Khách viếng thăm hãy cùng truyphong123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 56 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 46 54 55 56 57 58 66 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Hướng dẫn nạp thẻ server Trung Quốc
    Bởi hieubg1900 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-02-13, 11:07 PM
  2. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  3. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  4. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM