[KT] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về Kiếm Thế Server - Trang 55
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy TOPIC này có ít k

Người bình chọn
16. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt

15 93.75%
  • Tạm được

1 6.25%
Trang 55 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 45 53 54 55 56 57 65 ... CuốiCuối
Kết quả 541 đến 550 của 802
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về Kiếm Thế Server

Bác nào tư vấn giúp em về cấu hình VPS để chạy kiếm thế với, tình hình là em đã test tương đối ổn offline rồi, giờ định đưa lên VPS mà phân vân không biết lên thuê VPS ở đâu và cấu hình như thế nào để chạy ổn định ạ, tiện bác nào hướng dẫn hay có bài hướng dẫn đầy đủ đưa lên VPS nào chỉ giáo cho em luôn với ạ @@
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainamqn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi hoainamqn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào tư vấn giúp em về cấu hình VPS để chạy kiếm thế với, tình hình là em đã test tương đối ổn offline rồi, giờ định đưa lên VPS mà phân vân không biết lên thuê VPS ở đâu và cấu hình như thế nào để chạy ổn định ạ, tiện bác nào hướng dẫn hay có bài hướng dẫn đầy đủ đưa lên VPS nào chỉ giáo cho em luôn với ạ @@
    gamezone tớ thấy rất ngon
    ---------------------------------------
    a Yu ơi e quảng cáo rùi đó cho sr mấy lần quậy trước nha
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    gamezone tớ thấy rất ngon
    ---------------------------------------
    a Yu ơi e quảng cáo rùi đó cho sr mấy lần quậy trước nha
    Chào bạn, bạn có thể cho mình biết cụ thể về cấu hình được ko ạ ? Mình tính làm 1 sv cho mấy anh em chiến hữu chơi game từ trước đến giờ với mình , sv mình làm không thu phí lên về giá VPS chắc hạn chế khoảng 2tr đổ lại ạ. Cám ơn bạn đã góp ý .

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi hoainamqn [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào bạn, bạn có thể cho mình biết cụ thể về cấu hình được ko ạ ? Mình tính làm 1 sv cho mấy anh em chiến hữu chơi game từ trước đến giờ với mình , sv mình làm không thu phí lên về giá VPS chắc hạn chế khoảng 2tr đổ lại ạ. Cám ơn bạn đã góp ý .
    up lên cho mod thấy để baner

Khách viếng thăm hãy cùng mr.rain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi mr.rain [Only registered and activated users can see links. ]
    up lên cho mod thấy để baner

up lần 2 bác với e giống nhau quá
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

có gì đâu mà ban với chã ner bạn ấy muốn nghiên cứu học hỏi kinh nghiệm thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BMK vì bài viết này !

hoainamqn (26-07-13)

Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi Hồ Duy Quốc Bảo [Only registered and activated users can see links. ]
    có gì đâu mà ban với chã ner bạn ấy muốn nghiên cứu học hỏi kinh nghiệm thôi
    tùy vào cái tâm đen tối của mỗi con người bác ấy làm gì kệ bác thui
    nhưng k ai rãnh mà đi mở free tới tháng chi 2tr
    đâu ai cũng sống nhờ hít khí trời chi tiền túi

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    tùy vào cái tâm đen tối của mỗi con người bác ấy làm gì kệ bác thui
    nhưng k ai rãnh mà đi mở free tới tháng chi 2tr
    đâu ai cũng sống nhờ hít khí trời chi tiền túi
    Cám ơn bạn đã góp ý dù ý đen hay ý trắng , mình ko rãnh như bạn nghĩ thật, thu nhập của mình ko được nhiều nhưng 1 tháng cũng 1 vài bữa nhậu với anh em chắc cũng hết gấp đôi chỗ đó, hiện tại đã cai nhậu nhẹt lên 1 tháng mình bỏ ra khoảng đó để thay làm thú vui theo mình nghĩ cũng đáng, các private mình đã chơi qua đều đã đóng góp kha khá gọi là ủng hộ anh em mở private và tiền duy trì sv bạn ạ, dù private mở được 1 tuần rồi off mình vẫn ủng hộ, đông thì duy trì lâu mà ít thì off, ít quá mình cũng tự nghỉ khỏi cần đợi sv sập. Chiều nay mới thuê 1 cái VPS của gamezone luôn và đang bắt tay vào quá trình hoàn thiện sv để sớm đưa sv online, về sv của mình , mình nói thật với bạn sv mình nếu mở sẽ chỉ có toàn anh em chơi qua các private cùng mình chơi mà thôi, thế lên việc free là việc của mình. Bạn am hiểu bạn biết bạn có thể chỉ hay hướng dẫn cho những người mới như mình, còn bạn ko biết có muốn giúp mình cũng ko được đúng ko ? Mình làm private là để giải trí cho cái niềm đam mê game của mình chẳng qua chỉ từ chơi game chuyển sang làm game để học hỏi kinh nghiệm dần dần. Dù sao cũng cám ơn bạn đã góp ý.

Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Cám ơn bạn đã góp ý dù ý đen hay ý trắng , mình ko rãnh như bạn nghĩ thật, thu nhập của mình ko được nhiều nhưng 1 tháng cũng 1 vài bữa nhậu với anh em chắc cũng hết gấp đôi chỗ đó, hiện tại đã cai nhậu nhẹt lên 1 tháng mình bỏ ra khoảng đó để thay làm thú vui theo mình nghĩ cũng đáng, các private mình đã chơi qua đều đã đóng góp kha khá gọi là ủng hộ anh em mở private và tiền duy trì sv bạn ạ, dù private mở được 1 tuần rồi off mình vẫn ủng hộ, đông thì duy trì lâu mà ít thì off, ít quá mình cũng tự nghỉ khỏi cần đợi sv sập. Chiều nay mới thuê 1 cái VPS của gamezone luôn và đang bắt tay vào quá trình hoàn thiện sv để sớm đưa sv online, về sv của mình , mình nói thật với bạn sv mình nếu mở sẽ chỉ có toàn anh em chơi qua các private cùng mình chơi mà thôi, thế lên việc free là việc của mình. Bạn am hiểu bạn biết bạn có thể chỉ hay hướng dẫn cho những người mới như mình, còn bạn ko biết có muốn giúp mình cũng ko được đúng ko ? Mình làm private là để giải trí cho cái niềm đam mê game của mình chẳng qua chỉ từ chơi game chuyển sang làm game để học hỏi kinh nghiệm dần dần. Dù sao cũng cám ơn bạn đã góp ý.
    mình k có ý gato nếu bạn thích thì làm thui k ai có thể ngăn cản
    tùy vào mỗi con người
    thôi thì thuê VPS 8GB đi

Thành Viên
    Thanks
    12

mình k có ý gato nếu bạn thích thì làm thui k ai có thể ngăn cản
    tùy vào mỗi con người
    thôi thì thuê VPS 8GB đi
    Dù sao cũng cám ơn bạn, hôm qua mình mới thuê VPS của gamezone 5GB ram rôi, vì mình ko chạy full map, tập tành làm thử xem thế nào đã.

Trang 55 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 45 53 54 55 56 57 65 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Hướng dẫn nạp thẻ server Trung Quốc
    Bởi hieubg1900 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-02-13, 11:07 PM
  2. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  3. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  4. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM