SCF 10.09.12 - Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân Ss6 - Godhoang - Trang 53
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 53 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 43 51 52 53 54 55 63 103 ... CuốiCuối
Kết quả 521 đến 530 của 1216
    Thành Viên mzen.mzen's Avatar
    Thanks
    42

Ðề: Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân - Godhoang

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiếc quá, tui chỉ là repacker, not developer or cracker
    Giờ qua SeasonII rồi, bye
    Ông có bản nào ss2 add đc wing 3 không
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi mzen.mzen [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông có bản nào ss2 add đc wing 3 không
    nghe anh Khuê8b nói bản ss2 của MrQuy ấy
    Thôi đành add new item
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi tieutu [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này online trên win sẻver 2k8 x64 duoc không bác
    All wing and OS bạn à
    upppppppppppppppppp

Thành Viên
    Thanks
    18

Mình sửa IP lại để làm offline trước khi đưa lên online, cụ thể mình config D:\MuServer\ConnectServer\Data\ServerList.datD:\MuServer\Data\MapServerInfo.dat thành IP Lan của mình.

Khi chạy StarUp thì không chạy được, mình phải chạy bằng tay tất cả. Xong xuôi rồi mình vào game thì nó không hiện Sub cho mình vào.
    Ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng nomotaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi nomotaki [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi chạy StarUp thì không chạy được, mình phải chạy bằng tay tất cả. Xong xuôi rồi mình vào game thì nó không hiện Sub cho mình vào.
    Ai giúp với
    Bạn pm bạn này để hỏi thêm cách làm MU off nhé, mình kô có thời gian giúp bạn những việc này
    Vào đây:

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

sao.repack cũng dk 1 time dài rồi.h ae cho ý kiến xem bản này thế nào.còn bug je nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi ninhmca [Only registered and activated users can see links. ]
    sao.repack cũng dk 1 time dài rồi.h ae cho ý kiến xem bản này thế nào.còn bug je nào.
    mọi tâm huyết được đổ dồn và đảm bảo chẳng làm được gì nhiều qua down bản 10.09.12 mà xài rồi update files cua SFC về ai chưa có thì download[Only registered and activated users can see links. ] đầy đủ luôn coppy GameServer.exe là chạy mình đang repack bản 10.09.20 hôm nào dảnh update anh em dùng
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

10.09.20 ???
    SCf ss6 thấy ra theo dãy:
    10.07.35
    10.07.65
    10.09.03
    10.09.12
    10.09.21
    chứ chưa thấy 10.09.20

Mà buồn ghê, mình share thế này tụi nhỏ mới làm MU nó copy i chang 100% MU cũ của mình chỉ có thay lại nhãn mác
    Sự kiện mình chế cũng chôm, ảnh MU cũng chôm, tên người chia sẻ web (acelan) cũng chôm, ngay cả bài lời nói đầu tốn 2 tiếng chém bão của mình cũng bị chôm
    thiệt buồn hết sức, hứa từ nay không làm repack nữa.

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    10.09.20 ???
    SCf ss6 thấy ra theo dãy:
    10.07.35
    10.07.65
    10.09.03
    10.09.12
    10.09.21
    chứ chưa thấy 10.09.20

Mà buồn ghê, mình share thế này tụi nhỏ mới làm MU nó copy i chang 100% MU cũ của mình chỉ có thay lại nhãn mác
    Sự kiện mình chế cũng chôm, ảnh MU cũng chôm, tên người chia sẻ web (acelan) cũng chôm, ngay cả bài lời nói đầu tốn 2 tiếng chém bão của mình cũng bị chôm
    thiệt buồn hết sức, hứa từ nay không làm repack nữa.
    Tốt nhất là nên share hàng phò cho tụi nó về mày mò. Sau này sẽ bớt những server tạp nham mang tính chất lợi nhuận cao + thêm nạn hack tràn lan rồi die trong 3 tháng với nội dung và hình thức giống đến 99% của người Share Server, mang tiếng người share server chân chính nhưng anh godhoang đây.
    Mời các bạn tham khảo thêm Auto update tích hợp Anti chống Hack Pro. Chúc thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng tydia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tydia vì bài viết này !

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Icon10 Ðề: Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân - Godhoang

Trích dẫn Gửi bởi tydia [Only registered and activated users can see links. ]
    Tốt nhất là nên share hàng phò cho tụi nó về mày mò. Sau này sẽ bớt những server tạp nham mang tính chất lợi nhuận cao + thêm nạn hack tràn lan rồi die trong 3 tháng với nội dung và hình thức giống đến 99% của người Share Server, mang tiếng người share server chân chính nhưng anh godhoang đây.
    Mời các bạn tham khảo thêm Auto update tích hợp Anti chống Hack Pro. Chúc thành công
    [Only registered and activated users can see links. ]<<<(cái link quảng cáo) ghê quá:
    3 tháng đơn giản các admin mu không biết mình đang đối mặt với vấn đề gì khi online, và đơn giản hơn nữa họ chưa trang bị cho mình những kiến thức căn bản để đối mặt với những vấn đề phát sinh. như mu server của mình hoạt động sắp được 2 năm rồi, rất bình thường, chỉ toàn anh em chơi cho hết thời gian dảnh => không có tiền, tiền để duy trì hàng tháng 220K mỗi anh em chơi góp cho 20K , còn các vấn đề [ddos] và bảo mật cho apache dành cho web, như chống hack local mình làm cũng tạm chấp nhận được nên không gặp những vấn đề gì nhiều, [ddos] vẫn gặp thường xuyên, nhưng sập server thì ít dính.
    Cho golhoang 1 phiếu ủng hộ. vì những đóng góp cho những người còn tâm huyết với mu server.
    Còn 10.09.20 bạn chưa nghe, giờ nghe rồi đấy, còn 10.09.21 chắc bạn cũng chỉ nghe bên RF và bản đó chưa unpack
    Lần sửa cuối bởi thocon, ngày 07-09-11 lúc 07:27 PM. Lý do: thiếu thông tin
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thocon vì bài viết này !

Trang 53 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 43 51 52 53 54 55 63 103 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần tìm godhoang gấp
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:13 PM
  2. ai biết nick godhoang
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-09-11, 12:14 PM
  3. cần giúp đỡ và xin chia sẻ tài nguyên server
    Bởi TuXeDo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu