Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 5 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 105 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 1257
    Thành Viên
    Thanks
    3

Icon5 Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi van.phuc [Only registered and activated users can see links. ]
    nhiệm vụ này mình lên cấp là có...mình thường thấy Q vàng là quan trọng nên mình mới nhờ bạn làm giúp....
    mình gà mấy cái chỉnh này này lắm....bạn làm rồi úp lên giúp mình được hok.?..
    mình chưa có chơi tru tiên online bao giờ...mình thấy tru tiên này hình ảnh đẹp nên down về chơi thữ...

--- Chế độ gộp bài viết ---

mấy cái + đồ bạn mua trong Thiên Khố ak......tới ông Luyện Khí...dòng 1...mua LKP + Kim Tinh +20 bỏ vô ép ,không có Kim Tinh ép coi xịt là mất đồ đấy....
    luyện khí phù mua ở tap nào trong thương khố đó bạn
    nó toàn tiếng tàu mình ko bít
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]

chỉ mình dev tru tiên với.

cái vụ rate thì hồi xưa mình dùng element.data sửa exp giống như rate mà lại dùng thêm chinh rate file gs.conf=> exp nó lớn quá luông ->exp <0 làm mình bị ngắt kết nối. còn ko lên % thì có thể nhận đại q nào của npc trả q là lên. xưa tới giờ bây giờ mình mới hiểu
    dev thì mình chịu, cái này là file gs chứ ko phải là gs.conf đâu, file gs nặng cỡ 268mb, chứ cái file gs.conf có vài mb à. Còn vụ ko lên % thì ko phải là nó ko nhích 1% nào, mà kiểu như là đang ở 11% thì đánh xong quái có exp nhiều nó nhảy lên 14% xong nó nhảy lại ngay 11% ấy, bữa mình bị khi đánh mấy con hư ko trong HNĐ khi chỉnh rate exp lên 5000, chỉnh lên x10k thì vào HNĐ đánh hư ko là mất kết nối luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng lonely1412107 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Icon4 Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

bạn có bít mua luyện khí phù ở táp nào trong thiên khố ko

Trích dẫn Gửi bởi lonely1412107 [Only registered and activated users can see links. ]
    dev thì mình chịu, cái này là file gs chứ ko phải là gs.conf đâu, file gs nặng cỡ 268mb, chứ cái file gs.conf có vài mb à. Còn vụ ko lên % thì ko phải là nó ko nhích 1% nào, mà kiểu như là đang ở 11% thì đánh xong quái có exp nhiều nó nhảy lên 14% xong nó nhảy lại ngay 11% ấy, bữa mình bị khi đánh mấy con hư ko trong HNĐ khi chỉnh rate exp lên 5000, chỉnh lên x10k thì vào HNĐ đánh hư ko là mất kết nối luôn
    bạn bít mua luyện khí phù ở táp nào trong thiên khố ko chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

dùng elementclient.exe cũ để chạy vẫn vô được

[Only registered and activated users can see links. ]

danh hiệu cộng MP nhiều mà dịch là lưu manh văn hóa à.

tiếng việt nhiều nhưng đi đâu cũng thấy zhuxianfire.com

xài ké vậy là được rồi
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 31-07-12 lúc 10:35 PM.
    sites.google.com/site/trutien2offline/

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zmioduz vì bài viết này !

ducsky09 (01-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    8

Ai cho mình hỏi làm sao để có điểm nguyên thần?có Shop nào của chủ top bán không?Help!!
    Lần sửa cuối bởi ducsky09, ngày 01-08-12 lúc 01:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ducsky09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrung123 [Only registered and activated users can see links. ]
    luyện khí phù mua ở tap nào trong thương khố đó bạn
    nó toàn tiếng tàu mình ko bít
    mình chỉ sài bản tiếng Anh thôi......bạn down cái này về bỏ vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng gshop 9mb... phù ép ở tab 3 -> tab 2 : phù ép đồ thường có tên Refinery Talisman ,,ép đồ cam khi bạn trên cấp 75 là Talisman of Craff ,,trù tính gian lận là Tai Yi Sigil
    Khách viếng thăm hãy cùng van.phuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi van.phuc [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ sài bản tiếng Anh thôi......bạn down cái này về bỏ vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng gshop 9mb... phù ép ở tab 3 -> tab 2 : phù ép đồ thường có tên Refinery Talisman ,,ép đồ cam khi bạn trên cấp 75 là Talisman of Craff ,,trù tính gian lận là Tai Yi Sigil
    mình dùng viet hóa rồi đó. bạn lên trang 1 mục patch 5 down cái link việt hóa. link dưới cái link patch 5 ấy

elementclient.exe của server fire thật là [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 01-08-12 lúc 08:43 AM.

Thành Viên
    Thanks
    109

dùng elementclient.exe cũ để chạy vẫn vô được

danh hiệu cộng MP nhiều mà dịch là lưu manh văn hóa à.

tiếng việt nhiều nhưng đi đâu cũng thấy zhuxianfire.com

xài ké vậy là được rồi
    mình sử dụng client của fire mà copy mấy cái ở patch 5 vào sao npc với item vẫn tiếng trung nhỉ. Hình như việt hóa phải trong file element.data chứ. Bạn có element.data của fire k share mình với.
    Bạn sử dụng client của fire hay của xtreme vậy, sao mà nó có tiếng việt đc thế kia.
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhieudam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

mình dùng viet hóa rồi đó. bạn lên trang 1 mục patch 5 down cái link việt hóa. link dưới cái link patch 5 ấy

elementclient.exe của server fire thật là [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bỏ zo bị lổi font tè le hết
    Khách viếng thăm hãy cùng van.phuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi huyhieudam [Only registered and activated users can see links. ]
    mình sử dụng client của fire mà copy mấy cái ở patch 5 vào sao npc với item vẫn tiếng trung nhỉ. Hình như việt hóa phải trong file element.data chứ. Bạn có element.data của fire k share mình với.
    Bạn sử dụng client của fire hay của xtreme vậy, sao mà nó có tiếng việt đc thế kia.
    uk việt hóa thì mình chỉ up link giao diện thôi. file việt hóa nằm ở trong element.data. nhưng đây là client của server fire nên khi bạn up len server thì lỗi.

mình bỏ zo bị lổi font tè le hết
    uk`. vì nó không đồng bộ với element ở sever đó mà. vì element.data ở sever mới hơn

lý do mình không dùng hết của sever fire chép vào client của mình vì;
    1. chép vào server nếu không chỉnh lại sẽ lỗi, dù client chạy cũng lỗi ko đồng bộ.
    2. luyện cấp, đồ thủ công từ đầu đến cuối. trong khi dùng patch 5 thì 3 ngày thì mình max hết tất cả.(xem hình trang đầu là biết chứ gì)
    3. element.data của server fire ít đồ mới hơn patch 5
    4. patch 5 có nhiều map mới. chỉ tại mình chưa sửa hết file gs.config nên còn 3 map nữa chưa vô được.
    5. client mình dùng là 1181

Nếu các bạn muốn việt hóa 100% thì nên qua server fire chơi online.(tải auto update của server fire đó.)
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 01-08-12 lúc 10:32 PM.

Trang 5 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 105 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng