[JX] [KICK] Giải đáp mọi thắc mắc [KICK] - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 165
    Thành Viên
    Thanks
    73

Ðề: [KICK] Giải đáp mọi thắc mắc [KICK]

Bạn nào cho mình hỏi có hàm nào gửi tin nhắn tới người chơi dưới dạng tần số môn phái, tần số thành thị... không
    Khách viếng thăm hãy cùng rang_sut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoamau004's Avatar
    Đang ở
    Da Nang city
    Thanks
    7

Icon7 Ðề: [KICK] Giải đáp mọi thắc mắc [KICK]

Cho mình hỏi tí, chỉ có sài SQL 2000 mới cài được thôi hả , có cách nào khác không sài hoặc có sài SQL mà không sài SQL 2k không, mình cài SQL 2000 mãi không được, thank nhiều!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoamau004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hoamau004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi tí, chỉ có sài SQL 2000 mới cài được thôi hả , có cách nào khác không sài hoặc có sài SQL mà không sài SQL 2k không, mình cài SQL 2000 mãi không được, thank nhiều!!
    Nghe đâu là có thể cài SQL 2k5 nhưng chỉnh file gì trong server để chạy dc trên SQL 2k5 đó, mình thì đó giờ vẫn xài SQL 2k nên ko bít rõ !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    636

các pro giúp mình với, hàm AddItem(...), add vào file nào vậy, mà vào đâu để nhận đồ nhỉ, thanks trước nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng cuccut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi cuccut [Only registered and activated users can see links. ]
    các pro giúp mình với, hàm AddItem(...), add vào file nào vậy, mà vào đâu để nhận đồ nhỉ, thanks trước nhé
    hướng dẫn dùng hàm additem trích ebook
    AddItem(nItemClass,nDetailType,nParticualrType,nLe vel,nSeries,nLuckn,nItemLevel)
    [ Thêm trang bị ]
    Cách viết

Tất cả nằm trong file \Settings\item\....txt( Tùy món đồ )

nItemClass = Cột B

nDetailType = Cột C

nParticualrType = Cột D

nLevel = Cột L

nSeries (0, 1, 2, 3, 4 Tương ứng với Kim , Mộc , Thủy , Hỏa , Thổ)

nluck = May mắn !

nitemlevel = Đồ [ Từ 1 à 7 là đồ Xanh, Từ 7 à là đồ Vip ]

VD :

Add 1 Con Ngựa Hệ Kim

AddItem(0,10,0,1,0,0,0)
    bạn thêm vào 1 file .lua nào đó gán cho 1 npc bất kì và nhận thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Cho tui hỏi là tui chơi Sv trilap2004 á ( sv off ) . giờ chán rùi muốn chơi sv khác . tui del cái trilap . nhưng lúc attach database cho SV khác tui mới tải thì SQL xuất hiện lỗi . đại khái là nó nói cái file accoutdata đã có rồi . giờ làm sao để xóa rùi attach cái khác đây .hay là chỉ cần dowload Patch của sv tui mún chơi khỏi dowload sever . làm ơn chỉ dùm . thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tienhung15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho tui hỏi là tui chơi Sv trilap2004 á ( sv off ) . giờ chán rùi muốn chơi sv khác . tui del cái trilap . nhưng lúc attach database cho SV khác tui mới tải thì SQL xuất hiện lỗi . đại khái là nó nói cái file accoutdata đã có rồi . giờ làm sao để xóa rùi attach cái khác đây .hay là chỉ cần dowload Patch của sv tui mún chơi khỏi dowload sever . làm ơn chỉ dùm . thanks
    Chuột fải cái account chọn delete trong SQL @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lamthuyhien18's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều bạn tạo topic rất nhiều , mặc dù đã có bạn hỏi về vấn đề mình thắc mắc và đã có đáp án.
    Bạn post ở đây để các bạn khác vào giải đáp và hỏi.

Vấn đề :
    Chi tiết :

Viết rõ ràng cho mấy bạn khác vào xem là hiểu nha , đừng tạo thêm topic nữa

e được biết server của anh ko bị roll back skill anh có thể chia sẽ được ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng lamthuyhien18 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Ai cho hỏi muốn tăng tỷ lệ EX đánh quái thì làm thế nào. VL có tool sét chức năng GM, ADMIN không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng duongtn1705 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi duongtn1705 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho hỏi muốn tăng tỷ lệ EX đánh quái thì làm thế nào. VL có tool sét chức năng GM, ADMIN không vậy
    Muốn tăng EXP khi đánh quái thì bạn vào Server\script\Global\kinhnghiem chỉnh lại trong đấy nhớ đồng bộ sv với client. Võ lâm thì mình không rõ vì chưa thử bao giờ còn JX thì có set chức năng ADMIN trong startup_remix chịu khó đọc ebook nhé tất cả đề có trong ebook
    Khách viếng thăm hãy cùng 0kazaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao để kick hoạt các thuộc tính ẩn của NPC Tổng hợp - Help me
    Bởi sunday2288 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-07-11, 11:32 PM
  2. Cho hỏi về Reg acc mà ko cần vào kick hoạt
    Bởi jxonline94 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-06-11, 07:20 AM
  3. sửa kick cỡ logo hình ảnh web
    Bởi bistro007_hp trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu