Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 87
    Thành Viên
    Thanks
    145

Ðề: Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm

Mọi người nên cẩn thận đừng quá khích nào. Coi chừng chúng ta đang có mấy anh làm việc cho nhatkiem.com hay mấy server private khác cũng nên, vào đây chém gió thì mục đích gì mọi người cũng hiểu rồi ha ha ha !!!!!!

Mọi người suy nghĩ xem khi chúng ta đánh nhau thì ai là người có lợi
    Lần sửa cuối bởi vominhtan2008, ngày 09-12-11 lúc 10:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vominhtan2008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to vominhtan2008 For This Useful Post:

PhongLinh (09-12-11), vudung (09-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Hearts [Only registered and activated users can see links. ]
    Có mỗi cái này không mà cũng cãi nhau !
    Còn bạn abahung , bên topic chém chưa đã qua đây chém tiếp topic nào cũng chém , gió to thật
    chém là không có cũng nói có, nói khoác, nói phét, còn tôi chỉ tranh luận và nói ra sự thật, vì thế chẳng có gì phải ngại cả
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbahung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

ngừoi ta đã share .dùng dc cái nào thì dùng,ko thì thôi, anhbahung ko chém gió đâu.mà a ba hung ko share sao bảo e share.e cũng mún làm 1 cái gì đó hoàn thiện rùi share anh em.nhưng sợ khi share lại bị chém thế này thì tốt nhất để đó
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến khuek8b vì bài viết này !

vudung (09-12-11)

Đang Tu Luyện vudung's Avatar
    Thanks
    56

Nói thiệt

Cái bản tớ share đây này lỗi thì cực kì ít. Cái éo j xài thử rồi biết
    Cái j cũng phải vọc 1 tí nó mới hay chứ

Lúc nào cũng há miệng chờ sung rồi éo làm j được đâu,

P/s Đề nghị mấy pro như bác bullshit or mấy admin pri kiếm khác không tranh luận trong này

Và đề nghị thằng chó nào ghét tôi thì đừng có ddos hỏakiem nữa.

THêm 1 điều nữa: Bản này gần như là không có lỗi xét cho cùng chỉ vì tôi ghi la nó còn lỗi nên mới chửi, tui thật nên mới nói vậy. Bác thử xem mấy bác Smod có bao giờ share cho bác bản chuẩn k. Nó là vì gz, đây không phải chỗ để anh em zo download rồi biến, là nơi để chia sẻ, đóng góp, xây dựng

Người ta đã cho cái gốc rễ rồi gòn lười tưới bón. Sao mà làm người được. Tui khuyên đấy, download thì download đừng cay cú khi mình k bằng người khác đừng bực khi người khác không tận tình với mình, hãy xem lại chính mình đi.

Mà nói chung sau vụ tôi thì mấy bác pro cũng biết điều share và hứa ít thôi không bị đá vỡ mặt

hết!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to vudung For This Useful Post:

anh2hp (11-07-12), PhongLinh (09-12-11)

Nà Ní Team✔ Hearts's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Ông vudung bảo share những cái độc của sever hỏa kiếm ! thì sever hỏa kiếm chỉ " độc " có bấy nhiêu đó thôi ! Ổng có bảo độc nhất private nhất kiếm đâu

P/s : Mà cái này có độc , xài chết người đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Hearts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    297

Trích dẫn Gửi bởi vudung [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thiệt

Cái bản tớ share đây này lỗi thì cực kì ít. Cái éo j xài thử rồi biết
    Cái j cũng phải vọc 1 tí nó mới hay chứ

Lúc nào cũng há miệng chờ sung rồi éo làm j được đâu,

P/s Đề nghị mấy pro như bác bullshit or mấy admin pri kiếm khác không tranh luận trong này

Và đề nghị thằng chó nào ghét tôi thì đừng có ddos hỏakiem nữa.

THêm 1 điều nữa: Bản này gần như là không có lỗi xét cho cùng chỉ vì tôi ghi la nó còn lỗi nên mới chửi, tui thật nên mới nói vậy. Bác thử xem mấy bác Smod có bao giờ share cho bác bản chuẩn k. Nó là vì gz, đây không phải chỗ để anh em zo download rồi biến, là nơi để chia sẻ, đóng góp, xây dựng

Người ta đã cho cái gốc rễ rồi gòn lười tưới bón. Sao mà làm người được. Tui khuyên đấy, download thì download đừng cay cú khi mình k bằng người khác đừng bực khi người khác không tận tình với mình, hãy xem lại chính mình đi.

Mà nói chung sau vụ tôi thì mấy bác pro cũng biết điều share và hứa ít thôi không bị đá vỡ mặt

hết!!!
    Bản thân tôi chuyên tải free .Nhưng nhờ cái free tôi mới hoàn thiện đc cái của mình . Bản server nhất kiếm của tôi đang dùng đã là bản thứ 2 chứ không phải bản của phát hay khuê bán nữa rồi .Lên tôi rất hiểu vudung ,nhattrang ,phat.... Tìm tòi ,riêng từng cá nhân kô làm nên đc gì cả ,(để có bản này tôi phải nhờ chuyên viên phần mềm cùng công ty giúp ) Hình như có lần mình PM yahoo với vudung trên yahoo bằng nick homthunhatkiem .vudung có gợi ý qua về thay đổi cơ cấu server ,biến nó thành của minhvaf mình đã làm đc .Cái duy nhất là tất cả vẫn là tiếng trung . Không có thời gian việt hóa .
    Có lần tôi đã nói là đừng bao giờ nhìn phiến dien về một mặt .Cái vudung share cho tôi nó thực sự chả có nghĩa lý gì ngoài tex lỗi để hiểu thêm , nhưng còn với Ae khác nó lại thực sự cần .Ae kô lên ủng eo .Có thể vudung muốn chia sẻ cái tốt hơn nhưng kô đơn giản như lúc đầu lập tem vì khi đó chỉ là cá nhân .Còn bây giờ là cả một tem .Còn có người này người khác.
    Còn vudung tôi góp ý chút những gì bạn chia share thật sự hữu dụng với Ae chua có còn những với Ae đã có pri thì cái mà bạn cho là độc là hay thực sụ làm trò cười là cái thứ họ vịn cớ công kích cho cậu khỏi share ,để Ae còn lâu mới có thể là đc như các server Pri họ đang có .Tức là họ còn kiếm lời .
    Ngay bản thân cá nhân tôi ngày bạn còn lập tem để load phụ bản tôi đã hoàn thiện đc cái ép thông linh lẫn nhuận hồn .Nhưng khi share cho Ae tôi cũng chưa dám nói là độc và hay . cái chưa chuẩn của bạn chỉ là vậy .Nhưng dù sao để cái box nhất kiếm phát triển hơn Ae làm đc đến đâu thì chia sẻ cho Ae biết . Để Ae hiểu từ đó phát triển thêm . Mình xin nói câu kết bằng vài lời thế này .Để phát triển thêm phiên bản thứ nhất này các bạn cứ phá tung cái LoadInterface GameLoaderInterface.Tất cả những gì thiếu hoặc thêm lệnh mở máp mở item , mở skill , pét .... trong đó hết .Mình cũng thấy bất ngờ khi game này nó lại có thể mở rộng đến vậy .Nhớ khi thêm lệnh thì vào Resources tìm swf tương ứng chỉnh lại chút để không bị lỗi . Mình chỉ có thể nói đến vậy thôi .Gần tết các công trình dồn về nhiều quá .Ngyaf "đì " gần chục cả bản vẽ xuống đầu ! hix
    Khách viếng thăm hãy cùng 6558503 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 6558503 vì bài viết này !

PhongLinh (09-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    0

Tâm share hay là bị d-dos xong mới share ăn nói thì khệnh khạng .
    Khách viếng thăm hãy cùng kobietphaihoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    56

Thực sự ý.
    Mình cũng muốn share lắm@@
    Nhưng mà thấy thế nào ý!!. Công sức của mình bỏ ra giờ lại vào tay mấy bọn éo biết điều j cả:

Kêu là share để khỏi ddos. Cho ddos !! Bạn phá mình được j đâu gây mất đoàn kết

Cái mình share nói chung là rất good rồi, về chịu khó bỏ ra 3-4 tiếng ngồi ngâm là hiểu và fix được lỗi hoàn toàn

Lỗi ở đây chỉ là lỗi thiếu dâu cách trong các dòng gọi lệnh
    VD: vào_hý_viên43213123 thì thiếu dấu cách thêm vào là vào_hý_viên 432132131 ( tuy nhiên hý viên trong bản share k lỗi)

Cái j cũng phải trân trọng nó đừng có khinh biệt khi mình chưa làm được, phải biết quý những j người ta cho nha.

Giờ biết là 4rum nhiều nguoi ghét vudung và cũng nhiều người quý!!

Thậm chí còn có những người ganh tị tung tin đồn nhảm là vudung khinh thường Phát.
    Viẹc này có thể hỏi xem mình có dấu phát cái j không

Sắp tới sẽ suy nghĩ thêm coi có làm tiếp k. Mà thôi xin các bác tha cho cái hoakiem.net

Em không phải là chủ đầu tư, chỉ là người làm hộ thôi, thằng chủ server tội nó lắm. Nó mở ra để chơi cho zui mà các bác cũng không tha.
    Còn về em thì tùy, từ giờ em cũng sẽ không ngu lần thứ 2 đâu

xin hết

Thanks
    56

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Phát [Only registered and activated users can see links. ]
    èo èo èo.bạn nào xài thì xài. ko thì thôi.đừng nói này nọ.dù sao cũng là công sức người khác bỏ ra việt hóa mà !!
    các bạn thấy box JX đó.4 5 năm nay rồi.cũng từ nhưng cái ko ra gì đi lên thôi.mún có bản hoàn thiện thì fãi bỏ công sức ra mà làm !
    chút nữa del mấy cái cm chém nhau nhé đề nghị mọi người có snghĩ tích cực 1 tí
    Peace Out ! Ok ?
    Tks ông

Thank zyn vì biết điều giờ ít người được như các ông lắm

Tks DNT luôn

Thành Viên mrtun20's Avatar
    Thanks
    193

Nói thật cái topic share người ta nhìn vào cái tiêu đề để mà đánh giá , mình cũng là 1 người như vậy. Nhưng vào topic đọc mấy page đầu cũng thấy nản . Share game mà làm như hàng tôm hàng cá ngoài chợ vậy. Chỉ trích nhau thái quá, vudung có lòng share thì mọi người nhận mặc dù k đủ hay lỗi v.v thì đó cũng là công sức người làm ra. Các bạn thử share xem nào mà khi 1000 cái download mà chỉ có vài 3 cái thanks thì chịu đc. k . Làm gì thì làm nhưng tránh lan man cái topic này là được. Cũng mong vudung nói share thì share đi chứ để người khác nói vậy cũng không có uy tín gì đâu. Lỗi thì bạn ý sẽ fix, nếu vh được thêm thì cũng mong bạn share, tuy nhiều người không làm được hoặc không làm ( lười ) thì cũng lấy của bạn để mà học tập. Cái edit của bạn thì ai cũng biết rồi, nhưng thằng share mà k ghi nguồn thì cũng tự biết nó ra sao. Thôi nói đến đấy thì cũng tự hiểu cho cái topic này rồi, chỉ mong các bạn đừng lấy những cái lời chân thành này của mình để cho vào quote thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrtun20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrtun20 vì bài viết này !

vudung (09-12-11)

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-08-15, 03:40 AM
  2. Share VPS Cho Ai Làm TLBB Nè! Share Free!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-12, 10:37 PM
  3. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-01-11, 04:29 PM
  4. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 19-01-11, 06:48 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM