Ebook JX 3.0 - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 55

Chủ đề: Ebook JX 3.0

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Ebook JX 3.0

Uh thanks để mình thử reset máy xem
    Khách viếng thăm hãy cùng NKQ1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Vẫn ko đc bạn à mình reset máy rồi nhấn next nó vẫn báo lỗi đó , ai có thể giúp mình qua team viewr dc ko yahoo mình là langthangss
    thanks nhiều

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi NKQ1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn ko đc bạn à mình reset máy rồi nhấn next nó vẫn báo lỗi đó , ai có thể giúp mình qua team viewr dc ko yahoo mình là langthangss
    thanks nhiều
    Vậy thì có khả năng thế này :
    - Tìm trong Control Panel > Remove Programs .. Tìm coi bạn có cài chương trình này chưa, nếu có thì remove đi. Vì có thể bạn từng cài chương trình này đang dở dang hoặc quá trình cài thất bại, v.v... Tìm tất cả những thứ liên quan đến SQL trong Start Menu, thư mục Programs Files... xóa hết đi rồi cài lại.
    - Nếu Có tên chương trình SQL mà remove không đc thì lên Google search mấy chương trình uninstaller, hoặc remove dở dang á. Tìm không ra thì search tạm : "Your Uninstaller" đi.
    - Nếu không có trong list, thì còn nhiều lý do do bạn đã làm gì trước khi cài SQL. Có thể dùng "Your Uninstaller" để kiểm tra xem chương trình nào vừa đc cài tính từ lúc bật "Your Uninstaller" lần cuối cùng.

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

bạn có thể dùng team viewr giúp mình đc ko minh chưa hiểu rõ cách bạn nói như trên cho lắm
    yahoo mjnh` là : langthangss
    thanks nhiều

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi NKQ1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể dùng team viewr giúp mình đc ko minh chưa hiểu rõ cách bạn nói như trên cho lắm
    yahoo mjnh` là : langthangss
    thanks nhiều
    Sorry bạn (_ _!), mình đang bận làm tí, cứ chốc chốc vào forum nà. Bạn tạm xài trên máy ảo nếu ghiền wá trước đi Thông cảm nha. Bạn chờ thái hòa onl xem có team đc k. YM : thaihoa91 .

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Đang cập nhật...
    Thanks
    3

Bạn nào giúp bạn ấy dùm cái, mình hơi bận, tiện thể bạn nào còn lưu cái guide video của mình send cho bạn ấy dùm nhé. Mình còn giữ có mấy file à! chúc thành công nha Kim Quang
    Khách viếng thăm hãy cùng Công Quốc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Công Quốc [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào giúp bạn ấy dùm cái, mình hơi bận, tiện thể bạn nào còn lưu cái guide video của mình send cho bạn ấy dùm nhé. Mình còn giữ có mấy file à! chúc thành công nha Kim Quang
    Có phải Dân Bách Phong ko vậy ta

Thành Viên
    Thanks
    52

chưa thấy ai thử thì phải,tui đang dow về thử,hồi xưa võ lâm mới ra đã thử cài ofline ^^ nhưng mà hồi đó trình độ yếu kém chỉ nhìn tới cái đĩa của chú em MĐ à,giờ nhìn lại thấy phát triển quá,chắc chiều về test thử xem sao,có gì thx duob
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    11

bạn thêm hướng dẫn cài JX trên win7 đi ...mình thì cài đc rồi :-)
    Khách viếng thăm hãy cùng chuongga2vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi chuongga2vn [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thêm hướng dẫn cài JX trên win7 đi ...mình thì cài đc rồi :-)
    tui nghĩ cách cài vẫn như thế , khổ thay cài trên win7 ultimate card mạng ảo xong, sql xong đến lúc star cái SQL thì nó báo lỗi ,vẫn đang mò,kaka,XP vẫn là muôn năm
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối