Thú cưỡi ko mới cũng ko cũ !!! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 84
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Thú cưỡi ko mới cũng ko cũ !!!

Trích dẫn Gửi bởi gacon237 [Only registered and activated users can see links. ]
    a hòa ơi làm sao để add ngựa vào dc vậy em add hoài mà nó toàn báo lỗi hum à
    Bạn cần có kiến thức về RES và Script thì mới làm dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi gacon237 [Only registered and activated users can see links. ]
    hjc ở nhà 1 mình vs mới học lớp 9 hum bít làm sao có ngựa ae chỉ mình với nha thank nhìu
    Dùng chức năng Admin để lấy ngựa ( nếu ko có cọp thì cưỡi tạm con siêu quang )
    [Only registered and activated users can see links. ]

Comeback... Zin Kull's Avatar
    Thanks
    156

hjc ở nhà 1 mình vs mới học lớp 9 hum bít làm sao có ngựa ae chỉ mình với nha thank nhìu
    Sao mình ở nhà cũng 1 mình, và cũng mới học lớp 9 mà làm được.... Vậy sao bạn làm không được??
    Đơn giản chỉ có vài từ : Không có kiên nhẫn để tìm hiểu

Thực sự thì lúc đầu, mình gặp cái gì khó cũng nản hết, kô muốn làm cái gì, nhưng thấy Jx niềm đam mê của mình nên mình cứ cố gắng kô nản, bạn cũng thử làm giống mình đi

Thực ra trong 4rum mình có rất nhiều bài hướng dẫn rồi, tham khảo, xong về thực hành, ngâm từ từ rồi sẽ ngộ ra, mình nhớ lúc mới tập dev jx mình chã biết gì, lên lập box Help thì mấy bác pro đều chỉ sơ sơ qua (nhằm cho mình tự tìm hiểu là chính chứ kô phải cái gì cũng dựa vào người khác)... Mình khuyên bạn 1 câu, tìm tòi là chính chứ đừng có cái gì cũng hỏi cả, và trong thời gian tìm tòi + thực hành bạn có gì thắc mắc cứ lập box Help, mọi người sẽ giúp đở...

Hướng dẫn bạn cách tập dev jx của mình lúc trước lum:
    -Tìm 1 server hợp với ý thích của mình
    -Xong cài server đó, rồi copy thành 2 server, 1 server để test (đặt tên folder là SERVER TEST), 1 server chính của mình(đặt tên folder là SERVER GOC)
    -Những gì tìm tòi, phát triển mà chưa chắc chắn là kô có lỗi bạn làm bên SERVER TEST, khi làm được rồi đảm bảo kô có lỗi gì thì bạn copy sang SERVER GOC mà xài....
    -Mấy cái phương pháp này chủ yếu khỏi hỏng server thôi...
    -Từ từ tìm hiểu rồi bạn sẽ giỏi lên thôi....
    Thấy có ích thì thanks nhá...
    Lần sửa cuối bởi lovely99x, ngày 06-08-10 lúc 09:33 AM.
    Comeback

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Tìm 1 server hợp với ý thích của mình
    Server VNG hợp với ý thick của mình ko bít tìm ở đâu ta

Thanks
    156

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm 1 server hợp với ý thích của mình
    Server VNG hợp với ý thick của mình ko bít tìm ở đâu ta
    =.= Thôi pa, chém hoài, à kô phải có server VNG full rồi à Tìm ở đâu nữa, tìm trong máy Tùng đó

@Tùng: Online yahoo gửi zin cái Item + Script hổ trợ tân thủ zin viết cho nè =.=
    Comeback

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi lovely99x [Only registered and activated users can see links. ]
    =.= Thôi pa, chém hoài, à kô phải có server VNG full rồi à Tìm ở đâu nữa, tìm trong máy Tùng đó

@Tùng: Online yahoo gửi zin cái Item + Script hổ trợ tân thủ zin viết cho nè =.=
    Uk quên lâu ko sờ vào cái server VNG rùi nên quên là mình có , Đang tự viết nè

Thanks
    156

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Uk quên lâu ko sờ vào cái server VNG rùi nên quên là mình có , Đang tự viết nè
    Thì cứ lên gửi cho Zin cái Item + Faction (settings)+ Script Hotrotanthu.lua đi, Zin viết thêm vài cái, koi như là Tùng để zin đóng góp 1 ít công sức là được rồi ....Chứ cái gì Tùng cũng làm thì Zin ngại lắm
    Comeback

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi lovely99x [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì cứ lên gửi cho Zin cái Item + Faction (settings)+ Script Hotrotanthu.lua đi, Zin viết thêm vài cái, koi như là Tùng để zin đóng góp 1 ít công sức là được rồi ....Chứ cái gì Tùng cũng làm thì Zin ngại lắm
    Thui ko spam nữa ........................................

Thành Viên
    Thanks
    3

hum fải đâu tại mình ở nhà tìm hiểu từ sáng ( từ cái lúc mới cài JX offline) 7h đến 9h tối kiếm bít là chạy Siêu quang hay rùi nhưng chạy hổ vs hưu đẹp hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

ủa mà a hòa chơi sever gì mà có mí thằng npc thui vậy nếu có thì cho em 1 bản với
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối