[Release] MFS Team Season V FULL addon SCF - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 105
    godhoang
    Guest

Ðề: [Release] MFS Team Season V FULL addon SCF

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này nó chưa fix command crash đâu, nó chỉ đổi tên thành (.......). Ai cho online bản này thì nhớ fix cái command này đi

Ver. Server này Recommended từ SCFMUTeam là dùng Main 1.06B+ sẽ không bị lỗi bấm chữ "T" và PcPointsShop
    2 bạn ở trên nói sao thế
    Tui chụp luôn cả ảnh kìa, dùng client 1.07A MU ENC (element) kết hợp patch 1.07G, 1.07F và rồi main 1.07E.
    Nếu như lỗi xuất phát từ Client thì tin mừng
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Hớ hớ, đâu phải cứ Tomatoes là chỉ "cờ rắc kịt" đâu
    Ai chứ mình vẫn tin đây là 10.03.43 chính hãng

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Do Server
    Cena cũng bị hố rồi. Mình dùng đúng 1 client test 2 bản SCF thấy khác biệt rõ rệt
    Sorry mọi ngươì, có thể GS này bị unpack và chỉnh sửa thoải mái. Còn Lỗi "T" đã đc chữa qua GS (bên IG vừa chỉ)
    Mình không chắc bản này .43 đâu nhé
    Bản này kèm theo cả virus ấy, nhưng mà dù sao cũng cám ơn nó đã fix lỗi T cái GS
    Trích dẫn Gửi bởi viper9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Ùh có công thế anh em còn k cảm ơn nói gì nữa
    Trích dẫn Gửi bởi YoungKeno [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này em vào Game vừa ấn "T" Đứng máy nun là sao thế ạ ? Client em down của nó luôn mà ??
    Trích dẫn Gửi bởi hiennhon [Only registered and activated users can see links. ]
    sao bản MU này em xài main 1.60B+ di săn kundun o kalima6 va 7 thi bi vang GS hix, co ai giup em khắc phục lỗi này hem
    2 bạn ở trên nói sao thế
    Tui chụp luôn cả ảnh kìa, dùng client 1.07A MU ENC (element) kết hợp patch 1.07G, 1.07F và rồi main 1.07E.
    Nếu như lỗi xuất phát từ Client thì tin mừng
    chữ T hoàn toàn do Client, 10.03.43 là fake, săn Kundun hoàn toàn không bị gì
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bug:
    1- Kalima7 không hiện quái,
    2-Vé sky-event 3 mua shop, không quang ra, cung không bán lại vào shop được,
    3-Rơi quá nhiều item ảo
    4- ........
    Khách viếng thăm hãy cùng Không Tên xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Bug T ko phải lúc nào cũng bị đâu,thỉnh thoảng thôi.Mai mốt có release phải pack lại hết ko cho mấy đứa repack solo đc
    Lỗi phím T là do packet từ Client đến Server,trích SmallHabit :
    If someone wants to client not freeze when press button "T" - add this

Code:
    //Load Quest Pending
    BYTE Packet3[7]={0xC1,0x07,0xF6,0x1A,0x02,0x01,0x02};
    And this in protocol -
    Code:
    case 0xF6: //New S5 Packet
    if(!isS5)
    break;
    Log.outError("Season 5 Quest System");
    DataSend(aIndex, &Packet3[0], Packet3[1]);
    return true;
    break;

Now, you can press "T", button and client will not freeze, also there will be the list with 'quests', but without name - (null), if you will press it - client will just exit. Good Luck. ;D
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Chua nói sao ấy chứ ENC và BrCF 1.00.02 cũng bị lỗi phím T vầy
    Tui dùng chung client
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khoa1309's Avatar
    Thanks
    0

bị lỗi phím T fix đc ở Client mà
    thay mấy file ở Interface. Mình chưa rõ file nào nhưng mà mình thay = folder interface của Client DSMU thì ấn T ngon lành
    Khách viếng thăm hãy cùng khoa1309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Bug T ko phải lúc nào cũng bị đâu,thỉnh thoảng thôi.Mai mốt có release phải pack lại hết ko cho mấy đứa repack solo đc
    Lỗi phím T là do packet từ Client đến Server,trích SmallHabit :

khỏi release là tốt nhất . Release chi cho lắm chuyện .
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi Alehap [Only registered and activated users can see links. ]
    khỏi release là tốt nhất . Release chi cho lắm chuyện .
    Câu nói hay nhất của năm
    Có lẻ từ bây giờ sẻ ít thấy SCFMT Cracked đc release vì Customers của SCFMT hầu như đã nản lòng với họ,package và license sẻ ít đc share ra ngoài
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hết 4 rồi 4.5 rồi lại đến 5 vớ vẩn đến 6 cũng nên....các bác làm thế nào thì làm...em chơi mufpt chúng nó có cai card shop mà lê tê phê quá...phiên bản cũng chỉ dừng lại ở 4.5 mà ngon lành....chứ thấy toàn server mới đến cái client còn fix lên fix xuông còn không xong thế này thì chạy theo model server của các bác chắc em đập đầu tự tử mất....
    Khách viếng thăm hãy cùng trdhiepitvnu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Webzen muốn câu tiền mà , up có chút chút là thành Season mới , cái MUX tuy là hàng nháy của team Trung Hoa nhưng pro hơn tụi webzen nhiều . Lĩnh vực Game Online thì chỉ có Trung Hoa là pro nhất .
    Bạn nói đúng , dừng lại ở 4.5 là OK cho 1 server Online rồi . game thủ chủ yếu lo cày level và rết , thời gian đâu mà đi event . Quan trọng là server ít bug và ổn định ,chạy đua theo phiên bản mà lỗi từa lưa còn tệ hơn .

Trung Hoa đúng là quá pro , theo dự đoán của các nhà khoa học trong tương lai Trung Hoa sẽ làm bá chủ Thế Giới và dẫn đầu về khoa học , khi đó Mỹ lép vế rồi
    Lần sửa cuối bởi Alehap, ngày 11-02-10 lúc 12:01 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. MFS Team Season V Full - Update 5
    Bởi hateroc22 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 09-06-11, 01:29 AM
  3. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases