Share server WOW: TBC 2.4.3 - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 78
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share server WOW: TBC 2.4.3

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry không đọc kỹ mà.Thế có nghĩa là máy em chơi được hả, không phải em khoe hàng đâu vì cấu hình đó làm j đã phải khoe nhưng cái HDD thì chắc ko ổn vì em đòn mãi mới đươc 10GB máy em để nhìu thứ quan trọng nên ko xoá được mà ổ cứng có 40GB.Mà cái client thì ngoài quán có bán đĩa ko down về mút chỉ ah`
    Thực ra nếu chỉ chơi sv ở phiên bản này thì 8G là đủ còn nếu mún sau này nâng cấp phiên bản thì phải tối thiểu 15G. Đĩa thì Bùi Thị Xuân và Tôn Thất Tùng (TPHCM) có bán nhưng phiên bản hơi cũ, dạo này ko ra coi nên hok bit đã khá hơn chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng huongphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Em ở Hà Nội lam sao mà vào HCM city mà mua 1 cái đĩa được
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em ở Hà Nội lam sao mà vào HCM city mà mua 1 cái đĩa được
    Hok mua dc 1 cái thì 4 cái chắc dc hả vì WOW 1 đĩa cũng chả làm ăn dc j
    Khách viếng thăm hãy cùng huongphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Thế có ai bít ở HN chỗ nào bán đĩa WOW ko
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trong tất cả các loại private server thì tôi nghĩ WOW là ổn nhất, gần như đầy đủ và giống hết với server xịn. Chỉ vướng một vài bug nhỏ (điều này có thể khắc phục được) LOL
    Khách viếng thăm hãy cùng tranduchoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

làm thế nào để chơi LAN vậy hả bạn
    có cần phải config lại cái ip trong realm list không
    Khách viếng thăm hãy cùng Tomstormrage xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Tomstormrage [Only registered and activated users can see links. ]
    làm thế nào để chơi LAN vậy hả bạn
    có cần phải config lại cái ip trong realm list không
    set lại IP trong realmlist của máy con IP của máy cài sv là xong!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huongphieubat [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì bạn chưa chạy MySQL.Bat , apatche_start.bat trc khi tạo acc!! Hok khởi đông database thì lưu acc ở đâu bạn ^^
    mình đã khởi động 2 cái đó hết rồi! không hiểu tại sao luôn! cài lai wow off lần 2 rồi mà vẫn vậy! bạn cho mình xin dg link đến hướng dẫn dùng bộ tool bạn đưa nha! thanks nhiều
    mà bạn có thể nói cụ thể của từng cái trong bộ tool bạn đưa được không! mò 2 ngày rồi chả hiểu gì hết! chắc tại gà quá
    Khách viếng thăm hãy cùng t1234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi t1234 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã khởi động 2 cái đó hết rồi! không hiểu tại sao luôn! cài lai wow off lần 2 rồi mà vẫn vậy! bạn cho mình xin dg link đến hướng dẫn dùng bộ tool bạn đưa nha! thanks nhiều
    mà bạn có thể nói cụ thể của từng cái trong bộ tool bạn đưa được không! mò 2 ngày rồi chả hiểu gì hết! chắc tại gà quá
    Đã down cái này chưa bạn??
    * File để tạo account mới: [Only registered and activated users can see links. ]
    Copy file này chép đè vào \Server\xampp\htdocs\. Chạy mysql.bat, apache_start.bat. Sau đó mở Internet Explorer gõ vào ô địa chỉ web: 127.0.0.1 sẽ thấy xuất hiện trang web server WOW offline click vào nút tạo acc vào tạo acc như bình thường. Giờ thì có acc cho riêng mình, khỏi chạy acc admin làm ji nữa ^^.
    Bạn ko hiểu thì phải nói rõ là ko hiểu phần nào?? Tui nhớ là 2 trong số 4 tool có file hướng dẫn đi kèm.
    Còn MPQ Editor thì cứ open chọn file MPQ cần xem.
    Còn cái wowmodelviewer thì trc khi chạy nó có hỏi đường dẫn data của WOW bạn chì đến đó thì tự độg nó sẽ load các hình ảnh của client cho bạn. Nếu lỗ tay bỏ wa rùi thì vào menu option --> chọn setting --> add chọn các file MPQ trong data add vào. Tool này chủ yếu để edit character khi dc chọn . Để bit thêm thông tin về tool này hãy vào đây [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

mình down load rồi! nhưng nó vẫn bị như vậy! lần này nó không thông báo unableconection nữa mà tạo acc nó báo Fields are filled not all và dưới phần tạo acc nó báo offline
    Lần sửa cuối bởi t1234, ngày 05-12-08 lúc 06:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng t1234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM
  2. Share server + web MU Sao Đỏ
    Bởi blackrose1086 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-11-09, 12:13 PM
  3. [SHARE] Server của VTC (Cần FIX)
    Bởi hoanganh62 trong diễn đàn Releases