[JX] Share Update sever BT v3 ! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 76
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share Update sever BT v3 !

Trích dẫn Gửi bởi nhocken2030 [Only registered and activated users can see links. ]
    0k để cài lại máy ^^
    thấy box Jx h phát triển
    Chắc Ken Share cái Sv AWJX bản Full tất cả chức năng đồ +16 ra cho xôm tụ wá
    likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanh1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi nhocken2030 [Only registered and activated users can see links. ]
    0k để cài lại máy ^^
    thấy box Jx h phát triển
    Edited .................................................. ...................
    Lần sửa cuối bởi GiaHuyOffer, ngày 18-05-13 lúc 12:41 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng GiaHuyOffer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

sv bị lỗi khi tin tức người chơi khác,dòng TGLC thì thành KTC 8%, băng sát ngoại công thành Tốc độ di chuyển 16%
    Khách viếng thăm hãy cùng tonthucnhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    3

Cho mình hỏi Server này sao code lại một số thứ rồi nó vẫn không chạy file timerserver.lua như phiên bản AWJX 1.0 nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng GiaHuyOffer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Ðề: Share Update sever BT v3!!!

Trích dẫn Gửi bởi 811659 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn thử coi lại đi , mình vẫn bình thường:
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Dòng đó là Hỏa Sát -Nội Công , nếu muốn sửa thì bạn vào Magicsdes trong mục settings ấy( nhớ đồng bộ)

--- Chế độ gộp bài viết ---

TT vs PD thì update sau chắc là có
    Mình cứ cho đá cho đồ và huyền tinh vào nhấn là kiểu gì nó cũng báo ép thất bại, thất bại nhưng trả lại đồ, đá và huyền tinh, cứ làm đi làm lại thế có 100 lần nó cũng ko ép được cái dòng hỏa sát nội vào cái kiếm của mình, hơn nữa sv này bị lỗi hút hít, mình đeo kiếm hút nội nhưng đánh rồng ko mất mana vì thế nên cái dòng đầu của mình là tốc 30 và dòng 2 muốn add cái hỏa sát nội
    Lần sửa cuối bởi f-fantasy, ngày 18-05-13 lúc 03:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Đây thím ạ cái ảnh đầu tiên là mình làm trên huyền thiết kiếm, dòng 1 hút sinh (vì sv này nội hay ngoại thì hút hết) dòng 2 ko làm sao mà add cái hỏa sát nội công vào. Chỗ khoanh đỏ bên dưới là mình làm nhiều lần chỉ hiện chữ thất bại thất bại nhưng đồ đạc trả lại ko hề biến mất
    Ảnh 2 mình làm tương tự với Bổng dòng 1 hút sinh dòng 2 hỏa sát nội công là được, 1 phát là ok liền ko bị thất bại giống như làm với cái kiếm. Mình có thấy thím bảo chưa đồng bộ thì mình copy settings server qua client rùi nói chung là đồng bộ rồi

Ảnh 1

[Only registered and activated users can see links. ]

Ảnh 2

[Only registered and activated users can see links. ]

À mà thím nào biết chỗ để việt hóa mấy dòng thuộc tính cho đá sau khi đã hút option ko, hút option xong thì nó cứ eoxafeoxuh nhiều lúc để quên chả biết là mình đã hút cái option nào vào viên đã nữa cả

Sau khi mình nghịch chán chê mình lại phát hiện là mặc dù ko add được thông báo thất bại nhưng tiền vẫn bị trừ 5000 lượng 1 lần hơn nữa mặc dù item đã có option dòng 1 nhưng mình add tiếp vào dòng 1 vẫn được option sẽ bị thay đổi

Kiếm sau khi chế tạo có 3 hoặc 4 hoặc 5 dòng trống thì add được dòng ẩn 1 tức dòng số 2 còn 6 dòng thì ko add được. Kiếm 5 dòng éo ép được dòng thứ 4 tức ản 2 :v

Ôi các thím ơi em phát hiện trò dupe đồ rất là khắm trong cái sv này các thím à server có chức năng xếp chồng vật phầm nhưng nó lỗi các thím cứ giữ SHIFFT + Phải chuột vào item rồi OK thế là có 2 cái mà mặc dù ban đầu chưa xếp chồng chỉ có 1 cái, em dupe cả kiếm cả côn car đồ hoàng kim chỉ có cái là dupe xong thì những item ko phải Mine.txt hay questkey.txt sẽ ko có option coi như đồ trắng ạ

Chả hiểu mình làm gì giờ lại khảm được tuốt dòng nào cũng khảm được vào éo đỡ được lúc nãy là làm sao ko được giiowf thì 4 5 6 dòng ẩn hiện lung tung được cả
    Lần sửa cuối bởi f-fantasy, ngày 18-05-13 lúc 07:55 AM.

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

0k để cài lại máy ^^
    thấy box Jx h phát triển
    Ken có share thì làm đi cho nóng, có ng sắp share trong nay mai rồi đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây thím ạ cái ảnh đầu tiên là mình làm trên huyền thiết kiếm, dòng 1 hút sinh (vì sv này nội hay ngoại thì hút hết) dòng 2 ko làm sao mà add cái hỏa sát nội công vào. Chỗ khoanh đỏ bên dưới là mình làm nhiều lần chỉ hiện chữ thất bại thất bại nhưng đồ đạc trả lại ko hề biến mất
    Ảnh 2 mình làm tương tự với Bổng dòng 1 hút sinh dòng 2 hỏa sát nội công là được, 1 phát là ok liền ko bị thất bại giống như làm với cái kiếm. Mình có thấy thím bảo chưa đồng bộ thì mình copy settings server qua client rùi nói chung là đồng bộ rồi

Chả hiểu mình làm gì giờ lại khảm được tuốt dòng nào cũng khảm được vào éo đỡ được lúc nãy là làm sao ko được giiowf thì 4 5 6 dòng ẩn hiện lung tung được cả
    Lúc đầu tôi cùng bị giống bạn,nhưng khi đồng bộ setting xong thì bạn phải tắt hết sv đi và khởi động lại,chứ ko phải chỉ tắt mỗi Gameserver đâu,sau đó là ép đc hết

KO QUOTE CẢ BÀI - JXVIETNAM
    Khách viếng thăm hãy cùng tonthucnhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tonthucnhi vì bài viết này !

f-fantasy (18-05-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi tonthucnhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Lúc đầu tôi cùng bị giống bạn,nhưng khi đồng bộ setting xong thì bạn phải tắt hết sv đi và khởi động lại,chứ ko phải chỉ tắt mỗi Gameserver đâu,sau đó là ép đc hết
    ồ thế thì chắc là đúng rồi bạn ạ vì mình vừa cắm online 2 acc vừa chạy off nó hơi lag lên lúc máy chậm quá mình đã tắt toàn bộ server sau đó mới chạy lại từ đầu thì lại được, hóa ra là vậy khó hỉu

Thành Viên
    Đang ở
    Coder
    Thanks
    980

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    ồ thế thì chắc là đúng rồi bạn ạ vì mình vừa cắm online 2 acc vừa chạy off nó hơi lag lên lúc máy chậm quá mình đã tắt toàn bộ server sau đó mới chạy lại từ đầu thì lại được, hóa ra là vậy khó hỉu
    Bởi vì lúc gamesv đang chạy vẫn send và receive packet từ sv đến client nên bị lỗi data
    Khách viếng thăm hãy cùng khungboktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM
  2. [KT] Update mod nạp thẻ cho web Mr.Huy đã share
    Bởi divine9966 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-08-12, 04:24 PM
  3. Update sever offline như thế nào?
    Bởi nguyengo010 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-05-12, 01:48 PM
  4. Lỗi sau khi update sever mới - TNGH
    Bởi look.at_u trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu