Tut cai` gunny 2.3 đã chạy được cho anh em - Trang 45
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 45 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 43 44 45 46 47 ... CuốiCuối
Kết quả 441 đến 450 của 543
    ♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Ðề: Tut cai` gunny 2.3 đã chạy được cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi EntX2011 [Only registered and activated users can see links. ]

Với những người đã học về lập .NET trình thì mày mò tìm kiếm cũng có thể chạy được mà không cần bài hướng dẫn của chủ pic. Nhưng còn những người không giỏi về .NET thì làm như thế nào với bài hướng dẫn này.
    Mình ko mê lắm cái vụ gunny này
    Nhưng mình thấy game nào cũng vậy
    Có hướng dẫn con hơn ko, fix lỗi thì càng cần thiết
    Vì dù có học giỏi về lập trình .NET như bạn nói thì sao?
    Trong lúc cài gặp lỗi lên đây chẳng may có người cũng bị lỗi và đã tìm đc cách sửa thì ko hơn à
    Topic này lập ra chủ yếu là đc vào đc từng bước đã
    Rồi mới tìm cách fix lỗi sau
    Cho nên chỉ cần thời gian thôi
    Nếu mà đc như admin của gunnyvn.us thì đâu cần phải lập topic này
    Mà mở luôn server online cho nhanh ý chứ
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi wildarms993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm sao ý nhỉ...

ID mình đổi thành 1 thì chạy road dc cả 20 mấy dòng trắng..

Bù lại đổi thành 4 thì có cỏn con 8,9 dòng....

ok... đã đổi ID thành 4 mà........... vẫn còn như hình trên...

Vào tới kênh rồi mà..

Chắc tại center.. cái center sao ý nhỉ không kết nối được
    sao center của smallwand32 chạy ngon thế... của tớ chạy fight , road ok ... có mỗi center lỗi tùm lum
    Center lỗi bình thường ko sao
    Đã bảo user không được tự tạo
    phải chạy script ở topic hướng dẫn để tạo ra user không phải chỉ thêm user trong 1 table là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng smallwind1912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi smallwind1912 [Only registered and activated users can see links. ]
    Những người đó phải biết im lặng lắng nghe và tự hỏi tại sao mình không hỏi người ta một cách lịch sự.
    Những kẻ vừa ngu mà không biết mình ngu luôn trông chờ người ta tới đưa đồ ăn sẵn cho mình

Đừng vội kết luận người ta ngu hơn ông chưa biết ai ngu hơn ai đâu. Nhưng còn loại chảnh chọe làm được một tí rồi lên mặt thì có đấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng EntX2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mastergame95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình ko mê lắm cái vụ gunny này
    Nhưng mình thấy game nào cũng vậy
    Có hướng dẫn con hơn ko, fix lỗi thì càng cần thiết
    Vì dù có học giỏi về lập trình .NET như bạn nói thì sao?
    Trong lúc cài gặp lỗi lên đây chẳng may có người cũng bị lỗi và đã tìm đc cách sửa thì ko hơn à
    Topic này lập ra chủ yếu là đc vào đc từng bước đã
    Rồi mới tìm cách fix lỗi sau
    Cho nên chỉ cần thời gian thôi
    Nếu mà đc như admin của gunnyvn.us thì đâu cần phải lập topic này
    Mà mở luôn server online cho nhanh ý chứ

Thật ra thì ý mình nói ông ấy không ra gì ko phải vì những lý do như bạn nêu ra đâu.

Thành Viên
    Thanks
    6

Đừng vội kết luận người ta ngu hơn ông chưa biết ai ngu hơn ai đâu. Nhưng còn loại chảnh chọe làm được một tí rồi lên mặt thì có đấy.
    Ông có gì chứng tỏ ông giỏi nào.
    Hay là ông bên gunnyvn.us vô đây phá ho ại hả.
    Tôi share những gì tôi biết và người khác nghĩ là họ cần.
    Lần sửa cuối bởi smallwind1912, ngày 10-09-11 lúc 03:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng smallwind1912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi EntX2011 [Only registered and activated users can see links. ]

Tất nhiên tuy rằng tôi không bao giờ chia sẻ nhưng tôi đã chia sẻ thì cũng không đến nỗi chia sẻ theo kiểu đánh đố người nhận.
    Nói như này cho bạn hiểu, source này còn đang phát triển số người cài được là rất ít, có người cài được nhưng fix để chạy được nhưng ko nhớ là fix cái j mà lại đc nên 1 bài hướng dẫn hoàn chỉnh cho cậu thì hiện h chưa có, nếu không biết thì chờ bao giờ nó hoàn thiện đã ko thì đừng có vào phá rồi lại như topic của bác phien-nhatrang mất công ng ta share xong chửi bới nói linh tinh bực mình chả ai share nữa, hướng dẫn cũng vậy thôi. Mình thấy cậu nói 1 câu rất thiếu suy nghĩ nên bức xúc, thật ra nếu chịu khó theo dõi các topic có thể đã cài được rồi, có nhiều lỗi mà hướng dẫn fix đến cả chục lần mà mà vẫn hỏi thì tự hiểu.

Topic này chỉ thảo luận Dev source và trả lời những câu hỏi, không spam vớ vẩn tránh tình trạng như topic bác phien-nhatrang.

Nhờ Mod box này theo dõi những trường hợp spam vớ vẩn warn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng MAXSAI xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi smallwind1912 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông có gì chứng tỏ ông giỏi nào.
    Vậy theo ông trong cuộc sống có bao nhiêu thứ để đánh giá một người khôn và một người ngu mà ông nói phải chứng tỏ.

Con người sống không nên nói người khác ngu hơn vì mình hơn người ta chỗ này người ta hơn mình chỗ khác.

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi MAXSAI [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như này cho bạn hiểu, source này còn đang phát triển số người cài được là rất ít, có người cài được nhưng fix để chạy được nhưng ko nhớ là fix cái j mà lại đc nên 1 bài hướng dẫn hoàn chỉnh cho cậu thì hiện h chưa có, nếu không biết thì chờ bao giờ nó hoàn thiện đã ko thì đừng có vào phá rồi lại như topic của bác phien-nhatrang mất công ng ta share xong chửi bới nói linh tinh bực mình chả ai share nữa, hướng dẫn cũng vậy thôi. Mình thấy cậu nói 1 câu rất thiếu suy nghĩ nên bức xúc, thật ra nếu chịu khó theo dõi các topic có thể đã cài được rồi, có nhiều lỗi mà hướng dẫn fix đến cả chục lần mà mà vẫn hỏi thì tự hiểu.

Topic này chỉ thảo luận Dev source và trả lời những câu hỏi, không spam vớ vẩn tránh tình trạng như topic bác phien-nhatrang.

Ặc mod pro có khác ủng hộ bác.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi MAXSAI [Only registered and activated users can see links. ]

Hôm nay cho có ban nick cũng chả sao nhưng tôi tặng ông 1 câu " Đúng là Mod vớ vẩn"

Thành Viên
    Thanks
    0

Share source thì ai nói làm gì nhưng đây là tut(tutorial) .

Trang 45 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 43 44 45 46 47 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các pro gunny giúp đỡ
    Bởi khuek8b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 31-05-12, 09:30 PM
  2. cần xin link gunny hay chỉ cách để cài gunny off or online
    Bởi phieubat297 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:58 PM

Tag của Chủ đề này