Server Tru Tiên 3 MySQL 12 môn phái - Trang 43
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Khi tải sever này về bạn sẽ làm gì ? Thường dùng client này để chơi game ?

Người bình chọn
128. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Chơi offline một mình. Client việt nam

87 67.97%
  • Chơi offline một mình. Client china hoặc english

9 7.03%
  • Chơi online với bạn bè. Client việt nam

32 25.00%
  • Chơi online với bạn bè. Client china hoặc english

5 3.91%
  • mở sever private.

14 10.94%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 43 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 41 42 43 44 45 53 ... CuốiCuối
Kết quả 421 đến 430 của 692
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server Tru Tiên 3 MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi Gama1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉnh ip trong Clin và ip trong host ở ổ C chưa bạn . nếu không được nữa thì pm [Only registered and activated users can see links. ] mình team giúp cho
    ip hosts là như này phải không bác
    [Only registered and activated users can see links. ]
    còn ip trong Clin chỉnh thế nào ạ, bác hướng dẫn cụ thể đc không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng em_la_ngoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

thank bạn nhé . lát vào xem sao không nghĩ tới phải làm nhiệm vụ

P/S : 1235 dổi cái dùng luôn lên 1264 này khác sao
    dùng bản 1264 này muốn Nguyên Anh full các dòng thì rất vất vã haizz, phải nói là theo bản chuẩn lun.
    muốn nguyên anh max như bả n1235 thì phải chép 4 file ... gì gì nữa haizz, max thì chơi hum đã, không max thì thấy thíu thíu
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

Gama1 (20-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    143

Trích dẫn Gửi bởi em_la_ngoc [Only registered and activated users can see links. ]
    ip hosts là như này phải không bác
    còn ip trong Clin chỉnh thế nào ạ, bác hướng dẫn cụ thể đc không ạ
    vào Clin element\userdata\server sửa tại file server list ip thành 192.168.1.150 hay fgo gì đó bạn xem lại video có mà , ví dụ Thần Hoàng 29000:192.168.1.150 80
    ( những khoảng trắng thì ấn phím Tab hok phải dấu cách )
    Khách viếng thăm hãy cùng Gama1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vào Clin element\userdata\server sửa tại file server list ip thành 192.168.1.150 hay fgo gì đó bạn xem lại video có mà , ví dụ Thần Hoàng 29000:192.168.1.150 80
    ( những khoảng trắng thì ấn phím Tab hok phải dấu cách )
    hic, em lục mãi không thấy đường dẫn bác nói, chỉ có system\userdata\server nhưng bên trong thấy mỗi servergroup.txt mà không thấy serverlist.txt mà trong video cũng không thấy đoạn đổi ip trong serverlist cơ, chỉ đổi trong hosts xong chạy server, rồi đăng ký tk xong chạy game vào luôn
    Lần sửa cuối bởi em_la_ngoc, ngày 21-07-13 lúc 09:36 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng em_la_ngoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi vipboy_9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn nhu tool cũ ko thì phải
    cho mình xin lại link . link tải này ko tải dc
    Khách viếng thăm hãy cùng V2_UN_VU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình xin lại link . link tải này ko tải dc
    Khách viếng thăm hãy cùng vipboy_9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    143

Trích dẫn Gửi bởi em_la_ngoc [Only registered and activated users can see links. ]
    hic, em lục mãi không thấy đường dẫn bác nói, chỉ có system\userdata\server nhưng bên trong thấy mỗi servergroup.txt mà không thấy serverlist.txt mà trong video cũng không thấy đoạn đổi ip trong serverlist cơ, chỉ đổi trong hosts xong chạy server, rồi đăng ký tk xong chạy game vào luôn
    ak bạn cài 1235 FGO ak nó giấu file rồi , lâu không cài quên mất rồi phải xem qua video mới nhớ . khi nào onl pm yahoo mình giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng Gama1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

nếu bạn chơi clien Fgo bản 1235 thì chỉ việc chạy server và đổi file Host là có thể chơi được rồi
    nếu là up date thì làm giống hướng dẫn là oke
    còn nếu chơi clien khác thì phải làm giống như bạn Gama1 là có thể chơi được

Thành Viên
    Thanks
    0

ak bạn cài 1235 FGO ak nó giấu file rồi , lâu không cài quên mất rồi phải xem qua video mới nhớ . khi nào onl pm yahoo mình giúp
    Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu bạn chơi clien Fgo bản 1235 thì chỉ việc chạy server và đổi file Host là có thể chơi được rồi
    nếu là up date thì làm giống hướng dẫn là oke
    còn nếu chơi clien khác thì phải làm giống như bạn Gama1 là có thể chơi được
    Vâng, em dùng server bình minh 1235 ở #1 + client 1249 tải từ homepage fgo, em làm theo trình tự clip là (cả update 30/4 nữa):
    1/ Khởi động server máy ảo, đăng nhập root/123456
    2/ Khởi động putty (192.168.1.150) đăng nhập root/123456
    3/ Sửa hosts 192.168.1.150 sv2.01.fgo.vn
    192.168.1.150 sv1.02.fgo.vn
    4/ Quay lại putty bật ./menu => chạy 1 => đợi đến khi server khởi động xong hoàn toàn
    5/ Coppy patch client
    6/ Vào game thì hiện server Phần Hương & Thần Hoàng, nhưng không có ping, đăng nhập thì báo "không kết nối server"
    em bị lỗi ở bước nào vậy
    p/s : đang la liếm bản 1264 của bác tuan565 lội 40 page thấy các bác toàn chơi servert với clien gì gì đâu ý, nên đú theo có gì tiện hỏi trước em cài tru tiên 2 máy ảo phải chỉnh chọt các kiểu lằng nhằng mà bây giờ thấy có vẻ đơn giản tiện hơn ngày xưa nhỉ

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Vâng, em dùng server bình minh 1235 ở #1 + client 1249 tải từ homepage fgo, em làm theo trình tự clip là (cả update 30/4 nữa):
    1/ Khởi động server máy ảo, đăng nhập root/123456
    2/ Khởi động putty (192.168.1.150) đăng nhập root/123456
    3/ Sửa hosts 192.168.1.150 sv2.01.fgo.vn
    192.168.1.150 sv1.02.fgo.vn
    4/ Quay lại putty bật ./menu => chạy 1 => đợi đến khi server khởi động xong hoàn toàn
    5/ Coppy patch client
    6/ Vào game thì hiện server Phần Hương & Thần Hoàng, nhưng không có ping, đăng nhập thì báo "không kết nối server"
    em bị lỗi ở bước nào vậy
    p/s : đang la liếm bản 1264 của bác tuan565 lội 40 page thấy các bác toàn chơi servert với clien gì gì đâu ý, nên đú theo có gì tiện hỏi trước em cài tru tiên 2 máy ảo phải chỉnh chọt các kiểu lằng nhằng mà bây giờ thấy có vẻ đơn giản tiện hơn ngày xưa nhỉ
    sao mình thấy rắc rối quá nhỉ, sao không chạy trực típ trên vmware lun nhỉ.
    trước tiên cứ đổi file host trước
    rồi vào vmware cứ root/123456 rồi ./menu rồi 1 enter là chạy server
    vào web đăng ký rồi chép cái elementclient.exe trong tool+hướng dẫn 12 phái full vào clien Fgo rồi chơi được thôi
    còn update lên 1241 thì cứ làm giống video là được thôi mà nhỉ
    P/s: bản của tuan565 chưa test nên chưa biết, nhưng nghe bác kia bảo là dùng iweb không được, sent item không được, chả biết sao

Trang 43 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 41 42 43 44 45 53 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái
    Bởi zmioduz trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 1256
    Bài viết cuối: 25-06-13, 12:37 PM
  2. [TLBB] [Hỏi] Làm Như Thế Nào Để Kết Nói Tới Mysql Server........
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-03-13, 10:29 PM
  3. [TLBB] Cài Mysql Server không kết nối được WinSCP với Server linux
    Bởi c0d0c118 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-13, 06:25 PM
  4. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  5. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng