[MU] FULL File MuServer 1.00.87 VTM - Trang 41
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 41 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 623
    Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

Ðề: FULL File MuServer 1.00.87 VTM

cho em đóng góp cái text này với đc ko ạ. ai dùng thì dùng nhé. [Only registered and activated users can see links. ] có cả cái main ở trong đó rồi đó. anh chị nào ko dùng đừng chửi em nhé. text việt hóa có dấu đỡ phải dùng cái ko dấu
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to tuyentc For This Useful Post:

huntersun (09-01-12), thanhtho (09-01-12)

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

ak` do shop đc mìh mod lại hỗ trợ sell item exc rồi nên shop cũ bạn thêm 1 số 0 đằng sau mỗi dòng là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    ak` do shop đc mìh mod lại hỗ trợ sell item exc rồi nên shop cũ bạn thêm 1 số 0 đằng sau mỗi dòng là đc
    Xin lỗi bạn (em) "mình sinh năm 1986 không biết xưng hô thế nào cho phải phép ^^", vì khônh biết bạn là ai. Xin nói với baj đây là PROTOCOL VTM chứ không phai JPN. Nếu là JPN thì đã có rất nhiều source share tràn lan trên khắp diễn đàn việc đem về dùng là hoàn toàn có thể. Đây là GS được phát triển bằng ngôn ngữ ASM hoàn toàn bời tôi ! người việt nam . Việc tôi thương mại hoàn toàn tôi thấy hợp lý với những gì mình làm ra, Free tôi cũng đã tâm huyết gửi đến mọi người, chứ không như một số người dùng Server (hoặc source) của các team nước ngoài mang về nói là của mình rồi đem thương mại thì điều đó thật đáng trách.
    Nếu bạn tự làm một Server full SEASON 4.5 chuẩn WebZen và mang protocol VTM (giao thức dành riêng cho người việt) mà good hơn bản Server của tôi, thì tôi xin share toàn bộ bản Server thương mại cho mọi người
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 09-01-12 lúc 07:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Và xin nhắc nhở các new member rằng cách kiểm trứng 1 server xem đó có phải người share làm ra hay không rất đơn gian. Người tự code 1 project họ có thể hoàn toàn tùy biến code source của họ theo ý thích của mọi người, vì họ tự làm ra nên việc thêm bớt một số tính năng rất dễ ràng.
    Nhưng nếu thấy Server họ share khá giống một Server nào đó của các team nước ngoài, thì bạn thử yêu cầu người share code thêm một số chức năng cho Server ví dụ như : máy ép chaos ép ra box kundun .v.v.v
    Nếu họ có thể update cho bạn được chứng tỏ 100% source đó là họ tự làm ra, hoặc cũng có thể họ pro về code và có thể thêm vào được (điều này cũng coi như họ là một develop). Nhưng tất cả các yêu cầu của bạn mà họ không thể làm bạn hài lòng vấn đề nào thì 100% Server đó là họ lấy của người khác và mang về lấy tên..của họ ^^!.

Trên đây là những ví dụ cơ bản để giúp các new member tránh mua phải hàng rả hàng kém chất lượng . vì tình trạng này tràn lan trên nhiều diễn đàn.

À quên ^^! (viết luôn ở đây đỡ phải viết thêm comment mới ^^!). Những ai đang dùng Server thương mại sẽ được cập nhật lên Server ss6 trong thời gian tới, Project SS6 hứa hẹn 100% coder by net4viet Team (hàng việt nam nhé ^^!). Đó là dự tính nếu chúng tôi phát triển thì các bạn sẽ được cập nhật miễn phí, tuy nhiên hiện tại project đang thực hiện là...0%
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 09-01-12 lúc 07:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Bác ơi link down bản update mới nhất die rùi có gì update lại hộ mọi ng với ! chờ đợi bản cập nhật sự kiện rồng vàng ~~
    Khách viếng thăm hãy cùng burbery xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi burbery [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi link down bản update mới nhất die rùi có gì update lại hộ mọi ng với ! chờ đợi bản cập nhật sự kiện rồng vàng ~~

Sorry tôi không còn giữ update 2 Gs1.00.87 vtm version 2 nữa, nếu ai còn thì share cho mọi người nhé. Sự kiện rồng vàng thực ra được fix từ update 2 version 2 này rồi.

Trích dẫn Gửi bởi thanhtho [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho em hỏi chút ạ, em sử dụng client của boyz4 share, up main 3D của bạn Văn Bờm, nhưng sao có nhiều đồ nhặt lên bị lỗi, tiêu biểu là set lilium, đánh quái rớt xuống không hiện tên mà chỉ hiện +3, nhặt lên thì không ở đúng vị trí mà sai lệch dòng, ra dùng MuMaker xem hòm đồ mới thấy được tên đồ, thế là sao ạ ?
    Em chỉnh ngọc xoay kiếm của DK ở file item.txt trong server và item.bmd của client thì vào game học được ngọc ngay lv1, nhưng bị thông báo can not use skill là sao ạ, các mod giúp em với
    Do data server là ss4.6 , bạn cần config lại data cho phù hợp với ss4.5. (hoặc có thể lấy data của 1 server ss4.5 bất kỳ)

P/s : SS4.5 vtm version 2 đã final. Nếu các chiến hữu của tôi tiếp tục làm Server thì tôi còn theo đuổi, còn không caothuphutho tôi cũng xin chia tay Mu vĩnh viễn
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 09-01-12 lúc 08:26 PM.

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Icon7 Ðề: FULL File MuServer 1.00.87 VTM

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]

Sorry tôi không còn giữ update 2 Gs1.00.87 vtm version 2 nữa, nếu ai còn thì share cho mọi người nhé. Sự kiện rồng vàng thực ra được fix từ update 2 version 2 này rồi.

P/s : SS4.5 vtm version 2 đã final. Nếu các chiến hữu của tôi tiếp tục làm Server thì tôi còn theo đuổi, còn không caothuphutho tôi cũng xin chia tay Mu vĩnh viễn

Theo em, xin cho phép em gọi anh là anh vì anh lớn tuổi hơn (kính lão đắc thọ) ! Rất hiếm có người làm Mu Server theo VTM như anh, em rất hâm mộ anh, em cũng muốn đóng góp một phần nào đó, nếu được mai em sẽ up lên đây bộ việt hóa do tư tay em là thủ công bao gồm:
    1. File local trong client việt hóa có dấu 100% dưa theo patch 1.3k
    2. File meassage.wft việt hóa có dấu 100% chuẩn!
    3. Inteface map được thiết kế lại theo việt nam (bao gồm cả nút nhấn)!!!
    ....

Và cón nhiều thứ nữa, nếu ránh mai sẽ up lên chia sẻ với các bạn!!! Nếu được mong anh caothuphutho sớm Dev dự án Mu server Season 6, chắc chắn sẽ rất có ích cho tụi em học hỏi về Code!!! Thân!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phusang vì bài viết này !

caothuphutho (09-01-12)

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo em, xin cho phép em gọi anh là anh vì anh lớn tuổi hơn (kính lão đắc thọ) ! Rất hiếm có người làm Mu Server theo VTM như anh, em rất hâm mộ anh, em cũng muốn đóng góp một phần nào đó, nếu được mai em sẽ up lên đây bộ việt hóa do tư tay em là thủ công bao gồm:
    1. File local trong client việt hóa có dấu 100% dưa theo patch 1.3k
    2. File meassage.wft việt hóa có dấu 100% chuẩn!
    3. Inteface map được thiết kế lại theo việt nam (bao gồm cả nút nhấn)!!!
    ....

Và cón nhiều thứ nữa, nếu ránh mai sẽ up lên chia sẻ với các bạn!!! Nếu được mong anh caothuphutho sớm Dev dự án Mu server Season 6, chắc chắn sẽ rất có ích cho tụi em học hỏi về Code!!! Thân!!!
    Uk! anh cũng rất cám ơn em đã ủng hộ anh thời gian qua. Lời khuyên của anh là em hay tự làm, bằng với lòng đam mê của mình nhất định em sẽ thành công với bất kỳ chuyện gì không chỉ riêng MU

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]
    Uk! anh cũng rất cám ơn em đã ủng hộ anh thời gian qua. Lời khuyên của anh là em hay tự làm, bằng với lòng đam mê của mình nhất định em sẽ thành công với bất kỳ chuyện gì không chỉ riêng MU
    Hix! rất tiếc là chuyên nghành của em là thiết kết đồ họa, em chỉ biết sơ sơ về code thôi, nên em chỉ có thể đóng góp các phần việt hóa hoặc Design mà thôi! em rất mong anh phát triển lên SS6 để thương mại, nếu có thể em sẽ mua bản thương mại Ss6 của anh!
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix! rất tiếc là chuyên nghành của em là thiết kết đồ họa, em chỉ biết sơ sơ về code thôi, nên em chỉ có thể đóng góp các phần việt hóa hoặc Design mà thôi! em rất mong anh phát triển lên SS6 để thương mại, nếu có thể em sẽ mua bản thương mại Ss6 của anh!
    Đó chỉ là dự kiến thôi em à, nếu có time bọn anh sẽ làm, vì bọn anh giờ cũng có thể nói là lớn tuổi rồi, phải lo gia đình vợ con, không có time để làm nữa. Niềm đam mê thì còn đó nhưng lứa tuổi teen thì đi qua lâu rôi @@!

Trang 41 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  2. MuServer Full Season 1 (1.00.08)!
    Bởi manhjk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-11-10, 03:08 PM
  3. Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 260
    Bài viết cuối: 12-10-10, 09:08 PM
  4. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM

Tag của Chủ đề này